1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mình sắp về cẩm phả quảng ninh sống

Chủ đề trong 'Quảng Ninh' bởi rangkhenh1285, 23/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietdt5

vietdt5 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Bạn đang kinh doanh nhà hàng, cafe,Karaoke , Shop thời trang....Bạn thấy cửa hàng của mình vắng khách,giảm doanh thu.Bạn muốn khách hàng chú ý tới cửa hàng của mình hơn nữa.Bạn muốn tạo sự khác biệt , độc đáo hay điểm nhấn cho cửa hàng.Hay cửa hàng bạn đang có chương trình khuyến mại giảm giá, hay hàng mới về, hay tối nay có trận bóng đá mà quán bạn tường thuật.Bạn phải làm sao đây? Để thông tin nhanh nhất tới khách hàng biết đây????
    Vâng, đã đến lúc bảng cần đến bảng huỳnh quang rồi đấy.Một sản phẩm vô cùng tiện dụng, độc đáo và sáng tạo.Bạn tha hồ thể hiện sự sáng tạo với những nét bút và mầu sắc rực rỡ như đèn Neon Sig, khi bạn gửi tới khách hàng.Chỉ đơn giản là viết lên nội dung và dùng Remote để chọn màu sắc và chế độ nháy thôi.Chỉ 1 lần mua bảng huỳnh quang smartboard , bạn có thể dùng đến khi ko còn kinh doanh nữa ( vẫn có thể chuyển nhượng được, nếu k chuyển nhượng thi để cho con bạn tập vẽ ).Vì tuổi thọ của bảng huỳnh quang là trên 100.000H các bạn nhé.Các bạn có thể thoải mái xóa đi viết lại theo ý mình.

[YOUTUBE]qN_jaTqXC6g[/YOUTUBE]

Thế nào là chống vỡ???
    [YOUTUBE]AQ5FYpa8rMI[/YOUTUBE]

XIn được nói thêm nhắc đến bảng huỳnh quang người ta nghĩ ngay đến bảng huỳnh quang Smartboard 1 thương hiệu khá nối tiếng và chất lượng của công ty cổ phần quốc tế STD(web bangthogminh.net).Và thật tự hào khi chúng tôi là nhà phân phối độc quyền tại thị trường Hải Phòng.Bạn đang có cơ hội sở hữu chiếc bảng huỳnh quang tiện ích vô cùng chất lượng.Sản phẩm đã được đăng kí nhãn hiệu với cục sở hữu trí tuệ VN.Sản phẩm đạt độ sáng cao và đồng đều, có thể điều chỉnh được tốc độ nháy và độ sáng bằng Remote.

Với các kích thước 50cmx70cm : 60cmx80cm và 80cm x100cm.Và độ dày chỉ đến 1.2 cm.Khung nhôm chịu lực rất đẹp, khi treo trên tường hay để trên giá thì không khác gì 1 bức tranh nghệ thuật.
    Vậy còn trần chừ gì nữa mà các bạn không sắm ngay cho cửa hàng mình 1 sản phẩm tiện dụng và độc đáo này nhỉ? Hay alo ngay cho chúng tôi để được tư vấn về sản phẩm bảng huỳnh quang thông minh. Hotline :0948.222.505.

Gần tòa Án Thành Phố đường LÊ HỒNG PHONG nhé,
  2. ChristinaCounter

ChristinaCounter Thành viên mới Đang bị khóa