1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miss TTVNOL' 2005 - Vòng II đã bắt đầu. Các đấng mày râu đâu roài xem ngay kẻo nguội

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neudieudoxayra_girl

neudieudoxayra_girl Thành viên mới

Cả nhà ơi em hỏi là sao em sang bên Abum Vote ko được thấy khoá à em chưa Vote lần nào cả
  2. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Mk, hình như có kẻ đạo nick hay sao i'' pà con ạ! Hôm qua lấy nich của thằng em-nó lâu ko ol, vậy mà sang Poll 1 để vote mà ko được!!! Các Mod đề nghi quản trị mạng xem lại thế nào??? Mang lại công bằng cho mọi người chứ nhỉ???
  3. havalo

havalo Thành viên mới

Thế này bà con à,
    Tình hình là để ngăn chặn việc vote bằng nhiều nick (chủ yếu họ nghĩ là ảo) nên họ đã làm cái động tác chặn IP của mọi người. Vì thế nếu ai đó vote từ 2 nick trở lên trên cùng 1 máy thì sẽ bị lịch sự nhắc nhở kiểu như "Bạn không nên dùng nhiều nick để vote trong poll này". Rưng mà chuyện nhỏ thôi bà con à ai còn nick cả xin cả ....cũng xịn luôn cứ đưa cho Havalo vote giúp nhé (gọi là uỷ quyền cho nó hợp pháp kẻo họ hiểu nhầm mình). Đảm bảo tẩu hoả nhập ma luôn khi phải biết IP của tớ hi` nó ẩn hiện cứ như ma làm sao mà biết được
  4. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

Há há, hum nay mới vào Album Hội nhằm nhòm mặt mấy thí mẹt hô hào xin phiếu bầu để tranh cứ Mít đặc mít ương , chả biết phải dùng đến ngôn từ nào để miêu tả sắc đẹp và trí tuệ của mấy mẹt. May mà mình chồng con và cũng già rồi (theo cái giọng ghẹn tức tị nạnh của đồng chí KU ). Giá như còn niên thiếu và bồng bột, chắc mẩm mình cũng hô hào đi thi
    Nhưng chú havolo có thể PM cho chấu phát, chấu gửi cho vài chục ông sao sáng để vote cho codai. Dạo này chấu đang tập làm việc thiện nhiều
    Bé xưa kia đi thi
    Cũng dậy từ gà gáy..
    Bé thúc trâu cùng đi
    Trâu vừa phi vừa chạy ​
  5. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Konhucodai hiện đang d.c bao nhiêu vote nhỉ. Mọi người nhanh tay nhanh chân lên. Sắp hết thời gian rồi.
  6. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Mới có ba mấy thôi còn ít quá các bạn sang box # của Giao lưu gặp ngỡ nói mọi người đi.. Riêng TH dùng tất cả mười mấy nick của mình rồi mà coi bộ vẫn đứng thứ tư quá.. Mà sắp hết hạn rồi.. Giao lưu gặp ngỡ chỉ có mình U ấy mọi người ủng hộ nhiều vào chứ...
  7. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Giờ em mới biết chị beconthichdua có chồng rồi nhé.Vậy mà em còn tưởng chị còn học gì chứ.Kính chị một ly.
  8. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Hôm nay bé Ngây thơ được Konhu thông báo cho vụ Gàcon mới tất tả chạy vào đây.Xin được thay mặt nick Gà_con xinh lỗi mọi người.Thời gian qua có 1 số kẻ xấu phá hoại cuộc thi,hack nick tùm lum,đến tôi cũng tèo nick Boy_ngay_thơ phải đầu thai lại làm Bé_ngây_thơ.Cách đây vài ngày Gàcon cũng bị hack mất nick,năn nỉ mãi mà không lấy lại được,may mà có bác Kosoai ra tay nghĩa hiệp lấy lại nick cho,giờ Gàcon sợ mất nick iu quí nên chỉ dám dùng nick Kiều Trâm post bài.Những bài viết của Ga_con ở KBC này có thể không phải do Kiều Trâm viết mà bị kẻ xấu bịa đặt,bôi nhọ Kiều Trâm,đỉnh điểm là hắn dùng nick Ga_con xin rút tên khỏi cuộc thi,may mà BTC can thiệp kịp thời.Mong mọi hiểu lầm ở đây được giải toả,chúc bà con KBC luôn zui zẻ,trẻ khoẻ đi cổ vũ cho Cổ đại nhé.
  9. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

TTVN die mấy hôm liền ko bít các Admin có gia han thêm để Vote ko nhỉ?
  10. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

đừng làm chấu phải buồn cười thêm nữa. Chán cười lắm rồi đấy