1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miss TTVNOL' 2005 - Vòng II đã bắt đầu. Các đấng mày râu đâu roài xem ngay kẻo nguội

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Đồng ý với bác havalo là đề cử em Bang_hue vào ban hậu cần nhỉ. Hơi bị được đấy, vừa khoé lại duyên nữa chứ,khách mà đến Box nhà mình gặp em Bang_hue kiểu gì cũng ghé thăm liên tùng tục cho mà xem.
    Như vậy thì box ta kiểu gì cũng có Miss anh em nhỉ !
  2. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Úi, em cảm ơn hai bác tín nhiệm.Nhưng mà chỉ sợ tiếp đón không đưọc tận tình các bác lại trách..Em cứ cố gắng đến đâu thì đến thôi ạ.Mà bác nào biết cách vote thì giảng luôn đe bà con với khách đỡ bỏ lỡ.
  3. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Đề nghị bác trưởng thôn Havalo đi tham khảo thệ lệ vốt viếc rồi về truyền đạt lại cho bà kon.Nhanh nhá bác.
    Lẳng lặng mà nghe nó chúc sang
    Đứa thì mua tước,đứa mua quan
    Phen này ông quyết đi buôn Vote
    Vừa bán vừa la cũng hốt hàng

(Quên...con cắm đầu xin lỗi cụ Xương)
    Được baotrungvip sửa chữa / chuyển vào 23:16 ngày 29/03/2005
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Thưa toàn thể bà con xã viên HTX KBC!
    Thể theo yêu cầu của bà con Havalo tôi đã lăn lội lên thành phố hỏi về thể lệ cuộc thi cũng như cách bình bầu. Gớm mệt quá nhưng mà nhận được mỗi câu trả lời của BTC và BGK là "Hãy đợi đấy". Tới 4/4 mới có thông báo chính thức, vậy nay tôi thông báo để bà con được rõ và ráng chờ đợi.
    Xin hết (làm điếu thuốc lào cái đã)
  5. lipoman

lipoman Thành viên quen thuộc

Hì hì nhất định là anh giữ lời và ủng hộ hết mình rồi. Nhưng khổ nỗi là chưa biết Kho_nhu_loaicodai như thế nào. Lúc nào em rảnh cho anh biết thêm chút về KBC và em nhé.
  6. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Bố khỉ! Đây đâu phải miss KBC. Nó là em gái tôi, đang ở Tây Ninh mà (chưa bao giờ là người KBC cả). Có cần tôi post cả đống ảnh nó ko? Post hình lung tung quá! Định chơi trò gì đây chứ zinzou?
  7. havalo

havalo Thành viên mới

Ơ cái nhà anh này hay nhỉ tự dưng đưa ảnh của em Bí Zù vào đây rồi nhầm nhọt sang trồng trọt phát ngôn free. Chúng tôi đang cổ động em Kho_nhuloaicodai đầu quân cho box TBTY nhưng mà là thành viên chính cống của KBC chứ làm gì có em Bí Zù nào ở đây. Lần sau chớ có mở nhạc chia ly trong đám cưới như thế kẻo rượu mừng không được uống mà lại bị đáp tàu hoả về sớm đó.
  8. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

đanh đá wá ta...[r23)]
  9. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Đề nghị các MOD và ban tổ chức vận động cho anh em một buổi gặp gỡ, giao lưu cùng các người đẹp cái nhể?. Để tạo sự hứng khởi cho các fan ủng hộ hết mình!!!!
  10. havalo

havalo Thành viên mới

Thưa bà con xã viên!
    Để hâm nóng thêm cái tinh thần cổ động của bà con, Havalo post hình của thí sinh codai tham gia cuộc thi tại topic này. Còn đề nghị của đồng chí phụ trách chăn nuôi Nguoiquanho thì hay quá nhưng mà phải nói rõ Miss nào chớ. Có như vậy havalo mới lại tiếp tục lên thành phố ngoại giao rồi bố trí chứ.