1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miss TTVNOL' 2005 - Vòng II đã bắt đầu. Các đấng mày râu đâu roài xem ngay kẻo nguội

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havalo

havalo Thành viên mới

Chú này làm sai tinh thần "sờ" một cách vô tư và khách quan của Thiết bị rồi Mà nói như chú anh cũng thấy ham ngặt nỗi mình phải khách quan chứ. Thế nên anh đâu dám chọn máy nó mặc dù là ý tưởng của anh nhưng xài công nghệ của người khác và quan trong hơn cả là nó "Touch" chứ anh đâu có được như nó hê hê
    Mà đố vui có thưởng nè: Mọi người thử tham gia đoán xem Người đẹp nào trong số các Người đẹp ở trên mà Thiết bị "Touch to select" đã phải mất nhiều thời gian nhất?
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 13:42 ngày 10/04/2005
  2. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

ặ !!! Sao ko thỏƠy ai thông bĂo gơ thông tin vỏằ cuỏằTc thi này nhỏằ? ??? Thông tin cho anh em ko có 'iỏằu kiên lặỏằÊn lỏằ Box Album 'ặỏằÊc theo dài tinh hơnh chỏằâ nhỏằ? ... !!!
    -----------------------------------------------------------------------------------
    (BỏĂn ặĂi chỏằc nhâ. Tỏằ>i ngày 17 thĂng 4 sỏẵ thông bĂo kỏt quỏÊ chỏƠm 'iỏằfm cỏằĐa BGK và chưnh thỏằâc lỏưp bỏÊng vote 'ỏằf cho chúng ta - cĂc cỏằ. 'ỏằTng viên bơnh chỏằn cho cĂc thư sinh mà mơnh yêu thưch)
    éu?c havalo s?a vo 20:51 ngy 11/04/2005
  3. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

hehe các bác bên KBC nhà mình cổ vũ cho em codai đông vui nhỉ, em thay mặt box TBTY cám ơn các bác nhá.
    codai ơi cố lên em.
  4. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Oài, thế thì cho TUI cổ động với nhé. Được CODAI.... thì còn gì bằng. CODAI cố lên! Tương lai đang ở phía trước!!!
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Hôm này mà Ẻm.....codai vào top 20 hay 30 gì đấy yêu cầu Vote em kéo cả họ hàng TTVN nick ảo lẫn thật vào Vote cố gắn vài nghìn phát ............yêu cầu các bác các cô các chú ,,,,,,,,,,,ai có nĩck ảo thật gì gì cô gắng vào Vote nhẩy
  6. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Đúng rồi, nick thật nick ảo huy động hết cỡ, càng nhiều càng tốt.... VÌ cuộc thi này còn chiếm cả fần ảo 30% mà..... Các box khác cũng hơn 2000 cái nick đó, nên chúng ta fải làm sao huy động càng nhiều càng tốt nhé
  7. spioler

spioler Thành viên mới

Chết thật thí sinh chưa gì đã tính ăn gian thế này thì hỏng thật.Đây là việc của ông bầu ngây ngất.Các thí sinh ko phải lo gì cả.Tốt nhất là ko nên bít có nhiều nick giả.Cứ cho là thật đi cho nó ko có cảm giác tội lỗicó khi lại tự hào vì mình được nhìu người vote ý chứ
  8. ttvnol_member

ttvnol_member Thành viên mới

hây mọi người chuẩn bị cho thi miss náo nhiệt quá cho em của codai tham gia với nhảy.box mình cũng khá nhiều thành viên xinh đẹp đấy chứ thế mà thi miss mới thấy ló mặt còn đâu ttvn chẳng thấy mặt mũi thường ngày đâu cả .
    to: thelocbkhn bây giờ mới thấy bạn ló mặt từ đâu đó ở tiên du chạy về ,cho biết thông tin để hôm nào KBC tới dập phá một bữa tại đất tiên du cái nhảy

9. havalo

havalo Thành viên mới

Tin mới tin mới đây!!!
    Đã có bảng vote cho các thí sinh Miss TTVNOL 2005 bên Box Album. Bà con qua bên đó vote cho Codai ở Poll 1. Lưu ý là mỗi người chỉ được vote có duy nhất 1 người 1 lần trong 1 poll vì thế hết sức cẩn thận kẻo như Trưởng thôn Havalo hí ha hí hửng tưởng vote được nhiều thế là không vote được cho codai rồi thật đáng trách rưng mà có cách khác rồi
    Bà con nhanh chân lên nhé
  10. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

Mọi người KBC đâu hết rồi sang bên album vote cho codai đi em vừa vote cho codai xong, nhưng em chi co một nick duy nhat thôi lên chỉ vote được 1 lần