1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miss ttvnol.

Chủ đề trong 'Album' bởi thepaladin, 15/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nobitango

Nobitango Thành viên mới

Lang thang qua bên box khác chộp của ảnh của bé này cũng là thành viên của Album mà không thấy post ảnh gì hết. Bé này nói chuyện có duyên, ngày trước ở Việt Nam hát hay lắm, hình như sau bị nhà cấm không cho hát nữa. Em họ bé này là Linh Hương trong Sắc Màu Hà Nội. Hôm trước chat wc với bé, quên không chụp, bé này ngoài đời xinh và cute hơn lên ảnh nhiều. Ma cũ không ai nhặt, để lính mới tớ moi ra Còn nhiều ảnh của bé này lắm...
  2. Guest

Guest Guest

gì cũng được chị gái, cái này mà thành công thì cho các MRS lên cân hết
    em nghĩ hai topic Vote cho miss TTVNOL và topic MIss ttvnol nên đi song song với nhau... Bên này bổ sung ảnh và thí sinh , bên kia sẽ chỉ để vote mà trình bầy ưu và nhược của thí sinh cũng như hệ thống vote...
    cả nhà cùng hưởng hứng nha.
    @peanut_butter: bạn rất đẹp theo cái nhìn riêng của tớ.. vui lên bạn vui thôi mà
  3. Peanut_butter

Peanut_butter Thành viên mới

Mod ơi, em không muốn dính vào mấy trò vớ vẩn này đâu. Em ủng hộ cho em bizu rồi .

Được bijouxxxx sửa chữa / chuyển vào 12:22 ngày 17/03/2005
  4. Nobitango

Nobitango Thành viên mới

Em này là Chubbygal
  5. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

í í so ri bạn peanut nhé, mình ngày đầu làm...sếp hih`i nên hông bít post nhầm vào phía dưới bài của bạn
    ----
    bạn peanut nói vậy thì em cũng rút
  6. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Oái, vừa mới đi ra ngoài có tí tẹo mà chạy vào đã có chiện rồi. Mod ơi delete hộ Chubby mấy cái pics ông Nôbita vừa post được không ạ? Chubby cám ơn nhiều. Phiền quá.
  7. Peanut_butter

Peanut_butter Thành viên mới

Haha, em bizu ơi, em rút làm gì thế (chị hơn em mấy tuổi đấy em ạ ). Em cứ thi đi, bao nhiêu người ủng hộ nhiệt tình mà .
  8. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Đã nói rồi, em bon chen xí trách nhiệm tặng hoa rồi, không ai tranh hết cả, bác Nôbita không đọc kĩ, không biết gì thì đứng ngó uỷ ban có trách nhiệm điều hành thôi nhé. Ma mới không biết gì hết mà cứ xí xọn, mệt bác quá. Tặng hoa cũng là cả nghệ thuật tạo hình dáng đấy, không phải ai (trừ em ra) cũng làm được đâu.
  9. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

chị ốp này..quá đỉnh hi`hi`

10. Guest

Guest Guest

hôm nay cả nhà vui nhé.... chiều nay tớ seduce hết các admin và mod vào ủng hộ box album.
    tớ ghi một phiếu cho em bejouzzzz.
    em chubby xinh gái thế còn rì...yêu cầu em chubby trật tự đoan trang ko được nông nổi....