1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miss ttvnol.

Chủ đề trong 'Album' bởi thepaladin, 15/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Cho em xin rút tên. Lí do t1 là em bị tên Nôbita lấy anh từ nơi khác về, cưỡng ép, not fair. T2 là em vote cho bé bizu, thứ 3 là cho em rút. Thanks mod a lot.
  2. pinacola

pinacola Thành viên mới

Ai còn ảnh Chubygal xin pm cho mìn zới .
    Mà sao lại có từ " cưỡng ép" gì gì ở đây vậy , nghe rất là .... vi phạm nội quy ... nên là phải post ảnh chuộc tội hờ hờ
  3. pinacola

pinacola Thành viên mới

ok , nhưng mà mình có một nick thôi , vote cho ku rồi đấy
  4. spioler

spioler Thành viên mới

Chẹp mới có hơn 2 ngày quay đi quay lại đã thấy nó có mười mấy trang rùi.Xì pam dzễ sợ lun.Trước đây đã từng vote cho em Gà con ở 1 topic khác thôi hôm nay cũng nhắm mắt đưa chân làm cho em thêm phát nưa vậy.
  5. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Bố tổ,lần trước anh post nhầm.......chỗ,thôi lần này anh vote lại,anh bầu em teen,em ấy vừa hiện đại,vừa củ đỉn,em có suy nghĩ của con người tk 21 nhưng vẫn giữ dáng vẻ của cô gái.....tk 19.Các chú theo anh đi,anh nổi tiếng là biết...chọn gái mà,an tâm đi nhá,có hậu quả gì thì anh....chịu tất,các chú ko phải lo đâu
  6. Levis1984

Levis1984 Thành viên mới

Công nhận ngày thường thấy chị em ttvnol nói không phải quá đáng chứ em thấy chỉ xinh bằng 1/10 khi mở ra cuộc thi miss ttvn. Từ khi mở ra cuộc thi đến nay em thấy toàn các chị em xinh và dễ thương không chịu được ..... Đúng là không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ không chịu làm đẹp cho mình