1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng thiên sứ của tình bạn,tình yêu(So Hot,So Cute).Upload Clip

Chủ đề trong 'Album' bởi Guest, 21/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Guest

Guest Guest

AnnyLinh và Martin đều là thành viên TBTY đáng lẽ phải gia nhập binh đoàn TBTY mới phải đạo chứ,ai lại tách ra đánh lẻ thế?
  2. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

ý .. Boy ngay thơ nói thế nào chứ,, lúc đầu Anny định đại diện cho TBTY nhưng mà Boy nói là tớ là của Sở thích ,, hix mãi mà mới có nguời nhận làm bầu sô cho tớ,, sau đó có cả Martin yêu quý đã nhiêt tình mà,, đâu có đánh lẻ đâu á,, Hì hì,, cạnh tranh công bằng,,, Ủng hộ TBTY với Gà Con., Ủng hộ EDM có Annylinh hi hi,, tớ rất quý Gàcon và cũng k phủ nhận muốn dành chiến thắng lắm,, thi là phải thế chứ

http://www.ttvnol.com/Album/496964/trang-11.ttvn"

Được annylinh_tieuyeutinh sửa chữa / chuyển vào 19:48 ngày 01/04/2005
  3. senorita_86

senorita_86 Thành viên mới

Em thì ko nghĩ chị Gà đang đùa vì em thấy chị ấy rất nghiêm túc với cuộc thi ngay từ đầu. Em vừa nói chuyện với anh Đức xong. Nếu vì chuyện những câu hỏi của anh Đức thì em nghĩ chị nên suy nghĩ lại xem có đáng ko. Đúng là em cũng thấy có tì kì quặc vì ở những box khác chỉ có người ngoài đặt câu hỏi chứ ông bầu quản lý thì ko. Anh Đức chỉ là nhiệt tình với box và Angel Force thôi, ko chỉ nhiệt tình mà rất nhiệt tình nữa. Có gì thì chị nói chuyện với anh ấy cho anh ấy hiểu hix chứ bỏ đi như thế này thì buồn lắm dù gì chị cũng thích cuộc thi này có đúng ko. Hơn nữa chị codai và bé katy cũng ủng hộ chị, tham gia cũng vì có chị, chị bỏ đi thế này lại làm lung lay tinh thần của thí sinh đó, lại còn anh Zell, chị Linh.. đều rất hết lòng vì box và cuộc thi nữa, nếu chị ko tham gia nữa các anh chị ấy sẽ buồn lắm đó, chưa kể là 1 điều đáng tiếc cho box của mình.. Em thì ko biết rõ lắm nên em chỉ nói tùm lum vậy thôi hix mọi người đều muốn chị tiếp tục mà.. chị Gà suy nghĩ lại nhé Có gì thì chị cứ nói lên đây để mọi người cũng giải quyết nào
  4. Guest

Guest Guest

Hi vọng qua ngày 1-4 Gà con sẽ công bố đây là trò đùa.Nếu đây là thật thì hậu quả kéo theo là sụp đổ hoàn toàn tinh thần thi đấu của các thí sinh còn lại,đồng nghĩa với binh đoàn TBTY tự diệt và tôi sẽ không tha thứ cho điều này.
  5. martin

martin Thành viên rất tích cực

Hy vọng đó là sự thật , chúc mừng chú Boy
  6. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:Hi vọng qua ngày 1-4 Gà con sẽ công bố đây là trò đùa.Nếu đây là thật thì hậu quả kéo theo là sụp đổ hoàn toàn tinh thần thi đấu của các thí sinh còn lại,đồng nghĩa với binh đoàn TBTY tự diệt và tôi sẽ không tha thứ cho điều này. [/QUOTE]
    Điều này là điều gì thế???
    Được Ga`_CoN sửa chữa / chuyển vào 00:06 ngày 02/04/2005
    hic, 2 cai mat buon xỉu xỉu kia là để test xem đã hết giờ chưa huhuh Chẳng kịp nữa rồi. Gà cond dang viết 1 bài cuối cùng, để mọi người tin hơn, vì mấy tên làm lộ đó nhưng mà đồng hồ đã... tíc tắc tíc tắc doong doong doong 12h00 >.< Vậy là ko kịp nữa rồi.
    Mà nè, trả lời Gà con đi chứ, ko thể tha thức điều này là điều gì thế?? Gà con muốn bít lắm
    Được Ga`_CoN sửa chữa / chuyển vào 00:52 ngày 02/04/2005
  7. thangcom

thangcom Thành viên quen thuộc

hic, topic dài quá, mới đọc đến trang mười mấy ...
    Thôi thế này, câu hỏi thứ N: Nếu có một ai đó ngưỡng mộ bạn, PM cho bạn xin nick Ym thì bạn có cho không ? tại sao ?
    Bắt đầu từ Gacon, Thanh_ala, xong rồi sen đầm, ko senno, anylinh, zell8x ....
  8. Guest

Guest Guest

Hôm nay là 2-4,đã hết ngày 1-4.Gà con có thể khẳng định lại 1 lần nữa:Gà con xin rút tên ko thi nữa?
  9. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Ý tưởng:
    Một hôm ngồi xem lịch, tự dưng cô em yêu quý nhà ta hét lên: Sắp đến ngày cá tháng 4 rồi nè, fải lừa cho mấy đứa bạn như năm trước mới được"... uhm đúng thiệt, ta cũng phải làm một cái gì cho mọi người vui vẻ một chút chứ. Nghĩ thầm nếu bốc fét nghe tin là được đội ta chắc chắn chiến thắng trong cuộc thi này.... ai cũng sẽ vui nhưng chắc gì ai tin, vả lại nói trước bước ko qua thì teo... Thôi ko muốn mọi người fải mừng hụt nếu kođược như ý.... Thôi kiếm một mục tiêu cho chắc chắn... Ai đây... Ai là người mình có thể có nhiều cơ hội trêu nhất... Á àh, ko ai khác ngoài ông bầu yêu quái của ta
    Kế hoạch:
    Nếu đến hôm 1/4 mà tự dưng đùng đùng bỏ đi, mọi người sẽ phát hiện ra ngay. Tốt nhất phải có lý do chính đáng. THế là ta phải thay đổi cách viết bài đối với ông bầu đáng quý của ta rồi. Cố tình ko thèm trả lời ông bầu... hhic hic biết ngay sẽ bị ăn mắng... kệ hắn chứ, tất cả vì sự thành công của ta... Cố tình viết bài kiểu như hắn càng lèo nhèo, ta càng ko thèm quan tam... Hắn tức lắm lắm đó... ta nhận ra điều đó mà Và kết quả hắn tức quá, hắn sẽ to tiếng với ta.... ta là đứa rất dễ tủi thân nếu bị ai mắng, hihihihi nhưng mà chỉ với ai lớn tuổi hơn thui, chứ bằng tuổi á, còn lâu nhá
    Thực Hiện:
    Viết một bài thật nghiêm túc, đánh vào trung tâm là ông bầu "ngây thơ", nói đúng hơn là Ngố
    Những điều xảy ra sau khi thực hiện:
    Người tiên là chị VY..... ta vừa đi xem film về đã thấy chị ấy gọi rất là nghiêm khắc: Sao mà bỏ thi thế, quay lại mau... Hic hic Sợ quá...... ko biét nói gì hơn đành nhe cái rằng xấu xí ra cười trừ Chị Vy lại nghiêm nghị nói: Thế là thế nào, Đức nó đang khóc lóc với chị rồi đấy"... Á, ông ngố nhà ta đã khóc hahha cuộc này coi như đã thành công rồi.... hm vào đọc bài hic hic cả mọi người cũng lo lắng quá (cái này nằm ngoài dự kiến của ta rùi )

Chống trả:Thấy mọi người có vẻ nghi nghi, đành fải cố viết thêm1 bài để ko ai nghi ngờ nữa, ko ngờ bị thất bài hoàn toàn. mấy cái ông thông minh mồm to, nếu đoán được kế hoạch của Gà thì cũng khẽ khẽ một chút chứ, cái ngày này chỉ tồn tại được 24h thôi chứ ko nhiều đâu, 24h trong 1 năm oa oa hỏng hết của gà con rồi Nhưng mà xem ra ông ngố của ta vẫn lo lắng lắm, ta rất khoái chí khi ông viết 1 câu: "Hy vọng đây là ngày cá tháng tư nếu ko ta sẽ ko thể tha thứ cho điều này" <---hmm nghiêm trọng đây, ko biết điều này là điều gì nhỉ....
    Kết quả của một trò nghịch trong 24h:
    Mục tiêu thì đã ngắm trúng, ngoài ra, còn ngắm trúng rất nhiều mục tiêu mà ta ko hề muốn ngắm.... Sorry nhé, nhất là cỏ dại, và bé MY cả bé Seno nữa. Nếu mà biết mọi người lo lắng thế này, gà con đảm bảo sẽ ko bày trò này ra đâu, nhưng mà rất muốn làm một cái gì đó trong ngày 1/4 này
    Cảm tưởng sau một ngày thật ý nghĩa
    Gà con ko biết phải nói sao, thấy phản ứng lo lắng của mọi người, Gà con thấy mình ko nên chơi trò này, nhưng mà nếu ko thì làm sao biết rõ được moingười lo lắng thế chứ, fải ko nào. Thật là hạnh phúc khi được mọi người quan tâm. Gà con yêu tất cả mọi người nhiều lắm, thật sự nếu ko có mọi người ủng hộ, Gà con sẽ ko nghimĩnh còn trọn vẹn niềm tin khi bước vào cuộc thi.... Xin lỗi bé MY và Cỏ dại nhiều, Gà con luôn luôn ở bên 2 người mà, ko bao giờ Gà con bỏ 2 ngưòi lại đâu, xin lỗi vì đã làm 2 người mất hứng tham gia, đừng bao giờ như vậy nha. Một khi đã bước vào cuộc thi rồi, chúng ta phải đều cố gắng. Cuộc sống có nhiều lúc ko được như ta muốn, nếu 1 thành fần nào đó rút lui, mình vẫn phải tiến, nhớ chưa nào. DÙ sao thì rất yêu bé My và cỏ dại vì đã vì gà con. Cảm ơn đặc biệt đến những lời viết của Cỏ Dại, bạn thật tình cảm. Nhưng Gà con hy vọng giờ cỏ dại hãy nghĩ rằng cỏ dại thi là vì bản thân cỏ dại đầu tiên, rồi đến tập thể TBTY chứ đừng vì Gà con. Nhớ nhé. hãy tự tin vào bản thân và chiến thắng. Hì ko ngờ trêu được cả bé Seno, ko biết bé Seno mà trong Angle Force, bé có mất hứng như 2 thiên sứ còn lại ko?? hì hì Gà conmuốn cho đến giờ phút này, Bé My và Cỏ dại hãy cùng Gà con ngẩng mắt lên và tiến thẳng vào cuộc thi, hihihihì, cứ như là đi chiến tranh ấy nhưng mà nhớ đừng lùi bước nhé. Nếu ngày hôm qua gà con làm thất vọng mọi ngưòi bao nhiều thì hy vọng hôm nay Gà con có thể đáp lại mọi người.... hịc ko biết mọi người có chịu nhận ko nhỉ???
    Gửi riêng Ông bầu ngốc ngếch của Gà con: Ngốc lắm ngốc ạ, ko còn gì ngốc hơn.
  10. Guest

Guest Guest

Xỉu,thuốc trợ tim của tôi đâu rồi,đau tim quá...ặc ặc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa