1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng thiên sứ của tình bạn,tình yêu(So Hot,So Cute).Upload Clip

Chủ đề trong 'Album' bởi Guest, 21/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngan3k

ngan3k Thành viên mới

Mô phật!
    thế mà em chả thấy có em nào ra dáng cả
    chán wá
    đáng ra thì em phải góp mặt cái, ngẹt zì em bị đậu lào,,,,thành ra hô hô
    thôi để lần khác nhé, em sẽ góp mặt góp người đầy đủ hehe
  2. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Chúc mọi người thi tốt nhé,lúc nào vote nhớ PM cho chị nhé boy.
  3. hoangthuylinh

L thấy ai cũng dễ thương cả ,chắc bạn nhìn nhầm.hi vọng lần sau có sự góp mặt của bạn .
  4. NgUyeNc0nu0nG

NgUyeNc0nu0nG Thành viên mới

Cac bạn trong TBTY bạn nào cũng xinh xăn zà duyên dang cả. Đặc biệt là chị Hoangthuylinh của em.Chị nhỉ ?
  5. hoangthuylinh

Cám ơn em ,hi vọng em sẽ vote một phiếu cho TBTY nhé.Hi`hi`..
  6. NgUyeNc0nu0nG

NgUyeNc0nu0nG Thành viên mới

Chị Linh an tâm bao giờ co poll em zote cho. Đặc biệt là chị đây hihi... ! Yêu lăm cơ !
    DƯng bây giờ chưa co chô zote !
  7. hoangthuylinh

To : khonhu_loaicodai.
    Ba chị rất là thích nghe quan họ ,đặc biệt là nghe hai nghệ sỹ THUÝ CẢI ,THUÝ HƯỜNG hát. Codai cho chị hỏi thế em có biết hát quan họ không ?
    Năm nào ba chị cũng đi hội LIM,biết đâu nếu có dịp chị sẽ dẫn ba qua qua nhà em chơi.Hi vọng em không từ chối .
  8. Guest

Guest Guest

Các thiên sứ chú ý thông báo mới từ BTC:gửi 7 ảnh cho chính giám khảo phụ trách thí sinh(tối đa 2 ảnh NT,ko khuyến khích ảnh NT).Gà con có thể tự gửi ảnh cho BGK,tôi sẽ lo gửi ảnh cho Katy và Konhu,Konhu khẩn trương gửi thêm ảnh cho tôi.
    Cỡ ảnh tối đa là 600*600.
  9. havalo

havalo Thành viên mới

Chà chà !!!!
    Chờ tới tận ngày 14 cũng lâu và căng thẳng cho cả thí sinh và những cổ động viên nhỉ. Thôi vào giao lưu với các thí sinh đáng yêu của Binh đoàn huỷ diệt cái nào. Chữ "C" có 2 chữ C, chữ "H" cũng có 2 chữ H đó là 02 câu hỏi lựa chọn dành cho các em:
    1. Nghiêm túc nè:
    Người ta ai cũng biết và không phủ nhận được rằng cuộc sống trên mạng là "ảo" bởi cái tính chất vốn có của nó là thế mà. Về mặt quan điểm nhìn nhận có lẽ nhiều người đã hỏi rồi. Nhưng mà hỏi các em một câu rất chân thành "Các em rút được gì và học được gì để có được những điều thực sự là có ích hơn là bổ ích mà nó đã ứng được vào cuộc sống "thực và đời thường" của các em từ online trên mạng nói chung và diễn đàn TTVNOL nói riêng? "
    2. Vui vẻ ne`:
    Tình huống: Ông Đông rời quê đi ra thành phố làm ăn. Khi đi vì để đảm bảo an toàn tiền Ông bọc rất kỹ và nhét sâu trong ba lô. Ngoài tiền xe ra ông chỉ để tờ 20 ngàn trong túi áo. Khi ra tới thành phố trời đã gần trưa, nắng hè nóng bức ông ghé vào 1 quán bán nước ngọt rồi trở ra.
    Hỏi: Trong túi áo ông Đông còn bao nhiêu tiền?
    Chú ý: Câu hỏi 1 anh nêu nhưng không bắt các em trả lời đây chỉ là tình huống anh đặt ra nhỡ em nào gặp phải một bà hay ông giám khảo nào nghiêm khắc biết đâu sẽ hỏi các em về điều này. Hơn nữa cái này các em tự trả lời cho mình thật lòng thì ý nghĩa hơn. Chính Anh cũng phải tự trả lời câu hỏi đó cho mình Hì vì thế không chơi hỏi xoáy nhau
    Còn câu thứ hai thì.........thí sinh nào đoán đúng có thưởng
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 01:46 ngày 03/04/2005
  10. hoangthuylinh

ặ thỏ L không phỏÊi thư sinh câng xin trỏÊ lỏằi cÂu hỏằi mỏằTt 'ặỏằÊc không vỏưy ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa