1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng thiên sứ của tình bạn,tình yêu(So Hot,So Cute).Upload Clip

Chủ đề trong 'Album' bởi Guest, 21/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Romantic_mafia_

Romantic_mafia_ Thành viên mới Đang bị khóa

đợi vào vòng 2 lâu quá
  2. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Trong thời gian chờ đợi.Trả lời phỏng vấn những câu hỏi tồn đọng.
    Bài viết của bạn rất ý nghĩa,đã đánh thức ước mơ của codai khi mới chập chững bước vào học cấp 3.Đó là đụơc làm một hướng dẫn viên du lịch đúng nghĩa.Codai còn nhớ khi đó ước mơ của codai rất mãnh liệt,và một ý chí thực hiện cho bằng được ước mơ đó..Nhưng sau này bố mẹ codai muốn codai học y khoa,và codai đã chiều theo ý người.Suy cho cùng học Y cũng tốt nhưng học đúng cái mình thích sẽ tốt hơn,sẽ có hứng thú với công việc hơn.
    Bây gờ codai còn trẻ,sẽ cố gắng hoàn thành tốt những gì mình đã chọn lựa,và tiếp tục ước mơ để sau này khi đã đến tuổi 40 codai vẫn sẽ có đủ tỉnh táo để ko cảm thấy mọi thứ vô vị.Để kh bước vào tuổi 60 codai vẫn tươi tỉnh với cuộc sống,vẫn tiếp tục những ước mơ nối tiếp nhau .
    Codai đã từng nghe câu nói này ở đâu đó "sự ngơi nghỉ hoàn toàn chỉ có thể là khi nằm trong nấm mồ".Cuộc sống ,bản chất của nó là sự vận động,khi đã đầu thai làm người trong cuộc sống,con người đã được trang bị những tố chất để đi hết con đường của mình.Trong cuộc hành trình đó,con người ko ngừng nạp cho minh năng lượng là những ước mơ.
    Hiện tại codai mơ ước mình có thể hoàn thành thật tốt việc học hành,và sau đó là tiếp tục ôn thi vào trường du lịch.
  3. konhu_loaicodai_85

Em ít khi chụp hình lắm.Nhưng đã chụp là chụp hơi bị nhiều.Lại ko biết cách tạo dáng nên trông hơi khô phải ko ạ.hì hì.
    Ủng hộ chủ trương thành lập doanh trại mới phát.
  4. konhu_loaicodai_85

Nghiêm túc
    Phải nói rằng thế giới online thì muôn hình muôn vẻ.Cái xấu cái tốt lẫn lộn nhau rất khó phát hiện.Bản thân codai tham gia nhiều diễn đàn và cảm thấy mình học hỏi được nhiều những kinh nghiệm quý giá trong cuộc sống.Nhưng những hụt hẫng,thất vọng cũng ko phải ít.Codai đã từng buồn rất lâu khi một người bạn lúc đầu rất thân thiện nhưng sau đó lại tỏ ra lạnh nhạt và hay cáu gắt với mình.Và sau đó là ko gặp lại nữa.Nhưng lúc đó codai còn ít tuổi nên nhận thức ko xa,dễ bị kích động lắm.Vậy là codai đã học được tính chịu dựng rồi nhé.Sau này codai nhận ra rằng,online cũng là một phương pháp gúp mọi người xích lại gần nhau hơn,bản chất của nó như thế nào tuỳ thuộc vào nhận thức của người sử dụng.Codai còn học được cách đánh giá sự việc nữa.
    2. Vui vẻ ne`:
    Ông Đông vẫn còn nghuyên 20 ngàn trong túi phải ko ạ.Vì ông chỉ gheváo đó và ko uống nước.
  5. Ngoctrungvn

Ngoctrungvn Thành viên mới

Spam tí, đặt thêm một viên gạch nữa nào, 96 trang rồi!
  6. Ngoctrungvn

Ngoctrungvn Thành viên mới

Thêm 1 viên nữa trước khi bị treo!
    Út! Em là kẻ đáng ghét nhất TTVN, cứ treo nick huynh đi, rồi sẽ biết
  7. 0904170999

0904170999 Thành viên mới

Ký 1 phát ủng hộ box TBTY nào!
    @Út cưng! đây khôngphải là spam đâu nhé, lock tiếp cái này là anh hết cửa sống đấy!

8. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Bé Ngây thơ bắt đầu xây dựng doanh trại mới,mọi người đợi đến trang 2 hẵng chuyển quân sang nhé.
  9. spioler

spioler Thành viên mới

Quan điểm đc đồng tình.
  10. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Chào anh friend . Lâu lắm ko gặp anh,từ dạo năm ngoái đến h.Hôm nào off cùng hội Lang Thang nhé. !
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa