1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng Thiên sứ tình ******** yêu (So Hot,So Cute).Clip Angels For

Chủ đề trong 'Album' bởi be_ngay_tho, 10/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

RỏƠt cĂm ặĂn bĂc Kosoai,dỏĂo này bâ NgÂy thặĂ gỏĐn thi hỏằc kơ rỏằ"i vỏằ>i cỏÊ bâ NgÂy thặĂ câng thuỏằTc dỏĂng "mạ tin hỏằc" nên bÂy giỏằ bĂc có 'ặa bâ cĂi Host 'ỏƠy bâ câng chỏÊ bưt sỏằư dỏằƠng làm gơ nỏằa.Có ai hỏÊo tÂm làm mư cĂi Flash cho ?n zỏằ" bâ NT rỏƠt cỏÊm tỏĂ ỏĂ.
  2. be_ngay_tho

Ai bảo Katy có má lúm đồng tiền xem lại cho rõ nhá:

3. be_ngay_tho

Bé Katy xinh xắn đáng yêu thế này mà chỉ còn thiếu 4,5 phiếu nữa là giành lại được vị trí số 2 trong Poll1 roài.Giờ sắp đóng bảng vote,ko bít có bác nào hảo tâm ko nhỉ?
  4. lining

lining Thành viên mới

OK, tớ chỉ cho em ý 3 phát được thôi, chắc vẫn không đủ nhỉ
    Bao giờ đóng poll, còn ai nhờ vote nữa không nhỉ tớ vẫn còn poll 5 vote cho 2 poll còn lại . Chỉ vote được cho em Katy 2 thôi, 1 cho em phù thuỷ mất roài.
    Được lining sửa chữa / chuyển vào 20:38 ngày 29/04/2005
  5. Bitty_Baby

Bitty_Baby Thành viên mới

Em bé ngây thơ đừng lo, Bitty sẽ hảo tâm vận động bạn bè vote cho bé Trà My vài phiếu hì hì. Thấy Bitty tốt không
    Được Bitty_Baby sửa chữa / chuyển vào 23:18 ngày 29/04/2005
  6. francy

francy Thành viên mới

thế à ? Em nhầm , chắc tại ám ảnh lúm đồng tiền quá nên nhìn ai đẹp cũng ...tưởng . Công nhận Katy ngày càng đẹp đấy, hình trên webcam của em ấy luôn đẹp hơn ảnh nghệ thuật ,chắc ảnh nghệ thuật nhìn không có hồn bằng .....Bé (ngay_tho) up pix webcam của em ấy nhìu nhìu nhá, yêu quá cơ ....
  7. KieuTram

KieuTram Thành viên quen thuộc

hihihihi Thật ra hồi bé Gà con rất ít cười... lý do thì nói rùi đó (tham ăn kẹo nên sún răng ), giờ hết sún răng rùi nên tranh thủ cười cho đời thêm đẹp Cảm ơn những lời khen của tieuadi nhiều lắm. Gà con cũng rất ấn tượng phong cách tự tin của bạn, Gà con đang học tập tieuadi nè Giờ nhìn poll tieuadi chỉ có thua người dẫn đầu có 1 phiếu thôi, sắp đến giờ đóng poll rồi, Gà con chúc tieuadi luôn là người chiến thắng với niềm tin của bản thân
  8. be_ngay_tho

Cám ơn Bitty nhìu nhìu.
  9. ___katy_piggy___

___katy_piggy___ Thành viên mới

Hix ... em thấy nhièu ng` có vẻ thích ảnh WC của em hơn .. Hihi ảnh nghệ thuật nhìn già và ko giống 15t mấy mà Hihi chắc chị xem nhìu ảnh chị Gà xinh nên nhầm sang em rùi .. Cám ơn chị đã khen nha
    Chị Bizu : hix có phải áo dài của em đâu chị ơi .. em chụp ảnh lấy ảo dài của tiệm chụp ảnh đấy chụp thui Hihi hay chị bảo mẹ đến đấy mua lại của nó
    Thx mọi người đã vote em lên đứng thứ 2 bảng nha .
  10. Bitty_Baby

Bitty_Baby Thành viên mới

Tớ vừa kêu gọi được 15 bạn ở các box khác vào vote cho bé Trà My rồi, bé ý giờ được 15 phiếu rồi nha.
    Thân, Bitty