1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng Thiên sứ tình ******** yêu (So Hot,So Cute).Clip Angels For

Chủ đề trong 'Album' bởi be_ngay_tho, 10/04/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Nhìn pix này chả khác gì pix cũ cả,có mỗi cái mẹt,đề nghị lần sau Ga_con chụp thêm tí quần áo để có sự mới lạ,hấp dẫn.
    Được be_ngay_tho sửa chữa / chuyển vào 13:05 ngày 22/05/2005
  2. ___katy_piggy___

___katy_piggy___ Thành viên mới

2 Francy : Hihi cái ảnh đấy nó bị mờ đi thôi chứ em cũng ko thích đầu cả chân lông mày = nhau .. nhìn nó ko có dáng mấy .. Mùh em xí hơn MiVan nhìu .. MiVan nhìn xinh và dễ thương nhỉ :P
  3. be_ngay_tho

Sao cứ phải ca ngợi bé Mi Vân làm gì,sau khi Miss TTVNol xong thì bé My sẽ nổi tiếng ngang với Mi Vân,để mấy chú phóng viên đến xin chụp ảnh đăng báo nữa là nổi hơn Mi Vân.
  4. francy

francy Thành viên mới

hi hi ,mỗi người mỗi nét em à . Chị thích nét của Mi Vân khi chụp xa, cô bé ấy ăn ảnh lắm ...Nhưng nếu ở tầm nhìn gần thì em có nét tươi hơn ...Chẹp ,túm lại ai cũng xinh ,chị đều thích .......

Được francy sửa chữa / chuyển vào 04:48 ngày 21/05/2005
    Được francy sửa chữa / chuyển vào 04:50 ngày 21/05/2005
  5. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

Em Katy khiêm tốn thế là phải đấy hi hi ... Nói chung thì tớ thấy Katy và em MiVân xinh ngang nhau nhưng mà dáng thì em MiVân còn kém em Katy kha khá đấy Ủng hộ 2 phiếu của Alicela và Shinichi cho em Katy nhé
  6. be_ngay_tho

Về độ xinh thì Katy ngang với Mi Vân còn về Hot body thì Mi Vân cứ phải khóc mà gọi bé Katy bằng chị .Về độ lớn của Forum thì Blackmoon ko thể sánh với TTVNol được.Kết luận sau khi thi Miss TTVNol xong Katy sẽ nổi tiếng và nhiều Fan hâm mộ hơn cả Mi Vân.
    Giờ Mi Vân hơn Katy ở chỗ tham gia "CLB người mẫu báo Hoa Học Trò",được chụp ảnh đăng báo,để khi nào Katy về VN tham gia câu lạc bộ đấy thì sẽ đè bẹp Mi Vân.
  7. The_sound_of_silence

The_sound_of_silence Thành viên mới

Em Katy này chẳng xinh gì , được mấy cái ảnh nghệ thuật trông còn được , mà ảnh nghệ thuật thì ai chụp chẳng đẹp ....ảnh ngoài đời thì làm sao mà sánh được với Mivan, em này đen bỏ xừ lại còn chẳng có gì đặc biệt ....so sánh vớ vẩn , nghe mà ngứa tai ...Mivan xinh hơn em này nhìu ....
    Được cái cô bé này cũng bít thế , thế là phải rồi ....ông bầu có khác bênh ghê ,bênh nghe trái tai quá nên không mún lên tiếng cũng phải lên ....
  8. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Hịc, bé bầu ơi là bé bầu, Gà con gửi email cho bé bầu để bé bầu chọn ra giùm chứ sao lại post lên đây Gà con nhờ MOD xoá đi rồi đó. Còn cái pix thay thì bé bầu lấy cái pix webcam mới của Gà con nhé. Cảm ơn nhiều.
  9. francy

francy Thành viên mới

Bác gì Silence làm ơn nói cho đàng hoàng lại ạ .Ai cũng có nét riêng ...Em cũng thích Mi Vân nhưng không có nói thiên vị như bác .Mi Vân là diễn viên, lại là người mẫu ,ăn ảnh nữa thì bác nhìn thấy đẹp là đúng rồi, nhưng không có nghĩa em My "chẳng đẹp gì" như bác bảo ! Trà My mới 15 thôi (nhỏ hơn em Vân 2 tuổi mà ,bác so sánh kiểu ấy thì thiệt thòi cho em nó , 3 năm nữa cho con người ta phát triển một cách đầy đủ rồi nhìn lại em My Vân mà so sánh, bác sẽ thấy tiếc vì những lời nói hôm nay nhá nhá nhá .
    Chụp nghệ thuật thì không phải ai chụp cũng đẹp .Nhiều bà xấu có có nghệ thuật nghệ thiết cũng xấu mù thôi . Da ngăm là mốt đấy ,bác này lại thích da trắng thì mặc bác chứ nhỉ
    Em nói vậy thôi ,mỗi người có ưu điểm riêng .Mi Vân là Á hậu 1 bên VN99.NET thì em My cũng là Miss bên Nga ....Tóm lại là con gái VN bây giờ đẹp thật ...bác không thấy proud à ?
    Được francy sửa chữa / chuyển vào 04:40 ngày 22/05/2005
  10. be_ngay_tho

Có gì đâu mà ầm ĩ,có người thích thì cũng có người ghét mà,kệ họ đi.
    Được be_ngay_tho sửa chữa / chuyển vào 05:55 ngày 22/05/2005