1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005:Binh đoàn TBTY:Lực lượng Thiên sứ tình ******** yêu (So Hot,So Cute).Clip Angels For

Chủ đề trong 'Album' bởi be_ngay_tho, 10/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skeletonnn

skeletonnn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hi`, chúc mọi người cuối tuần vui vẻ , xong....tôi chuồn đây, sắp đến giờ cắt điện
  2. GauMeViDai

GauMeViDai Thành viên mới

Tôi là người đầu tiên vote cho bé Gà. Tôi thích Gà vì em rất giống em gái tôi, tôi thương nó vì mới 14 tuổi phải đi qua Úc học. Nó cũng ngây thơ như Gà, nhưng lại không cư xử khéo léo như Gà.
    To Gà: Cố lên em Gà nhé, dù thắng hay thua trong cuộc chơi này, chị vẫn chúc em luôn gặp nhiều may mắn.
  3. Bella_hana

Bella_hana Thành viên mới

Thời gian vừa rùi công việc làm .Bella, hơi bận nhưng mà Gà_Con ơi Chị và nhiều bạn ở TTVNOL vẫn ủng hộ cuộc thi năng động của tuổi trẻ,
    HIHI .Gà_Con hôm nay ủng hộ cho em ***** nè .hihi Bella thích cái ''Pic'' đứng gần chú "Sói" vì dễ thương wa Sói cũng ngất ngây không ăn thịt , cũng đang ủng hộ Ga_Con đó
  4. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Úi,sao đồng chí biết Sói đang ngất ngây nên không ăn thịt =))
  5. luuthuy

luuthuy Thành viên rất tích cực

tôi vote cho gà con.
    No comment
  6. tathiphuong

tathiphuong Thành viên mới

Oài.Vụ bí mật này coi như xong roài.Ga` ơi là ga` sao lại tiết lộ thế.Đang bảo khi nào GA` đăng quang sẽ cho xem mờ.Nói ra đây mọi người biết hết thì khổ codai.Lần đầu tập tành đấy mà có gì sơ suất là codai teo rồi.
  7. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Em cảm ơn sự ủng hộ của chị nhiều ạ Nghe chị kể, em bít chị thương và quan tâm em gái chị lắm. EM gái chị cũng nghị lực quá, mới bé đã phải xa nhà đi học rồi nhưng có chị gái như chị thì chắc bé cũng hạnh phúc lắm rồi. Em tuy làm chị nhưng hay được em gái em nhường lắm ạ
  8. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

@ H Belah: Cảm ơn đã vào ủng hộ em nhé. Còn các anh zai ở công ty H thì sao? Có vào ko ạ??
    @anh luuthuy: hihi đọc bài của anh em xỉu luôn thật. Anh nói tài thế Nhưng em vẫn cảm ơn anh nhìu nhìu vì đã cất công vào vote cho em. Vinh dự quá ạ
    @Cỏ dại: Hịc hịc, có thật là cỏ dại định để dành đến cuối cùng khi nào bé Katy đăng quang ko?? Hịc xin lỗi nha, Gà con ko bít, cứ nghĩ là cỏ dại tập làm rồi post lên đây cho mọi người cùng coi... Thôi bí mật bị tiết lộ rùi, cỏ dại cho mọi người coi luôn đi
  9. doublemoon

doublemoon Thành viên mới

Không sang đây đáp lễ thì đúng là không phải!
    Cảm ơn ông bầu be_ngay_tho của TBTY!
    Cũng xin được chúc nhà TBTY song hỉ lâm môn nhé! (tức là cả Katty lẫn Ga`_CoN đều đoạt giải miss ý mà!)
    Mấy bữa nay bầu bí box CNN đều bận tối mắt tối mũi cả, thí sinh cũng không rảnh rang gì hơn (chạy xô vừa thi final vừa thi miss!)cho nên ít có thời gian vào đây chăm sóc nhà cửa, thăm hỏi hàng xóm. Thế cho nên có khi phải nhờ liên minh để mắt trông nhà giùm vậy thôi đấy!
  10. skeletonnn

skeletonnn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

[red]НУ ... -АЯЦ... Yz"А"~ !!!