1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005 : HPC ( Hoa Phượng Club ) góp vui với mọi người nào.......!

Chủ đề trong 'Album' bởi libra_angel, 27/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

MISS-TTVNOL2005 : HPC ( Hoa Phượng Club ) góp vui với mọi người nào.......!

Phải nói là hơi chậm nhưng dịp vui này khó có thể bỏ qua . Đại diện của CLB Hoa Phượng _Hải Phòng cũng bon chen một phát cho nó đúng với tinh thần vui ( đú ) , và yêu thích cái đẹp của người HP nói riêng ( cho một phút tự hào là đất Hoa Hậu )và thần dân cõi TTVNOL nói chung .

Tớ úp phát ảnh đã rồi sẽ cập nhật pờ rô fail của các her ấy sau

Lmh_h ( TS này sinh nắm 89 ..đang là học sinh PT )

Chip_hoi ( SV năm thứ nhất trường Thăng Long )

ca_rua_be

các bác cổ vũ cho vui cửa vui nhà nhá ....
  2. DeadMelody

DeadMelody Thành viên mới

Xin giới thiệu với cả nhà, đây là em lmh_h <chắc chẳng ai là ko biết>. Tính rất chi cu là vui vẻ, dễ gần vote now. Em là êm ngó thấy có vẻ oách tờ rờ nhất box, đi thi chắc chắn đoạt giải vì dân HP đông như kiến cỏ với lị một điều quan trọng là em ấy ... dễ xương wé, hé hé <sô zy DM hơi nhạy cảm với cái đẹp >. Không tin hả, sờ thử coi, ý nhầm nhìn thử coi. Tóc mái rủ xuống nìa nhìn như tiểu thư đài các, chẳng khác gì "như muốn đùa bỡn cùng gió mây" <hix đau lòng quá đi >, bộ áo dài trắng thướt tha, tà áo nghich ngợm của một cô gái ngổ ngáo đến mức đáng yêu với sự giúp đỡ đến "tận tình" của cái cặp quai chéo, rất học sinh <học sinh bây giờ là chít, hí hí> Miệng cười rất tươi, biểu tương victory trên tay thể hiện một chiến thắng vẻ vang trong tương lai gần ...
    Sự hỗ trợ của front, con suối róc rách uổn mình như uốn lượn, mặt nước phẳng lặng soi nắng như muốn chia sẻ niềm vui cùng cô gái nhỏ nhắn đáng yêu, con đường đá và hàng cây dừa cao vút cùng theo một lối đi với dòng suối như người bạn đồng hành, một khung cảnh rất tuyệt, rất đường lối với dáng người nghiêng nghiêng đến xiêu lòng <chẳng hiểu đứng uốn lượn có mục đích hay ko mà đẹp thía> Hòn đá kia chẳng phải đang ngắm nhìn em sao, đá vẫn ngồi đó như chẳng muốn chớp mắt dù chỉ một giây, cô gái mang vẻ đẹp của nắng, giọt nắng nhẹ nhàng vương lên đầu mũi nhỏ đáng yêu và tinh nghịch, nắng tinh quái quá, nắng sao nỡ làm nên một kiệt tác <để lòng ta giờ đây tan nát > ...
    Ko còn gì để bàn cãi, nhân đáng yêu nhất box và nhất HP, đề nghị cả nhà ủng hộ 2 tay 2 chân, ai ko vote là ko được đâu nhá, vote now ...
    Được deadmelody sửa chữa / chuyển vào 22:37 ngày 27/03/2005
  3. sinhto_suachua

sinhto_suachua Thành viên mới

Đấy ko phải ảnh của ca_rua_be đâu ảnh của con em tôi ko bít sao con ca_rua_be nó lấy đc lên...yêu caàu cho xuống khẩn trương nhá.À bà LMH_h sinh năm 88 ko phải 89
  4. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Thế à thế em này tên là gì thế hả em, thui đằng nào cũng cho lên rùi thi cho vui em nhể. Hai chị em lấy được "ranh" hiệu cao thì còn gì bằng nữa. Bỏ phiếu cho HPC đê.
  5. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

hic hic, các pác thấy dân tình thi nhau đi làm miss...dân nhà mình ọp ẹp thế kia....chẳng biết có nên cơm cháo gì không nữa...nhưng mà dù sao thì cũng nên vote cho chị em nhà mình vài sao nhẻ.....
    Các pác cũng tích cực ủng hộ chúng em nhá......
  6. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

hik , mong các bác xem xét và công bằng cho ... em biết thân biết phận !
    bà thien binh nhá . mang tiếng chị em mà không nhớ em sinh năm bao nhiêu ?