1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005: Quảng Bình Beauty at Miss TTVN 2005: Xinh tươi - Bản lĩnh - Rực rỡ - Dịu dàng - Tự

Chủ đề trong 'Album' bởi mvc, 22/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mvc

mvc Thành viên mới

MISS-TTVNOL2005: Quảng Bình Beauty at Miss TTVN 2005: Xinh tươi - Bản lĩnh - Rực rỡ - Dịu dàng - Tự nhiên - Hoành tráng! Hình các tiểu thư đư

Thay mặt Nhà Quảng Bình tớ và các thí sinh, tớ xin giới thiệu các tiểu thư xinh tươi rực rỡ đại diện cho rất nhiều cô xinh tươi Nhà tớ ra mặt tranh tài với các chị em gái làng đê !!! Bảo đảm nhan sắc, công dung ngôn hạnh đều không kém gì các Nhà khác đâu! Hình các cô đa số được chụp trong các cuộc OFFLINE của box QB nên đảm bảo độ tự nhiên, chính xác của nhan sắc Không phải qua ảnh nghệ thuật, ảnh kts như các cô khác đâu

Các cô các bác các chú các dì các cậu ủng hộ cho gái nhà tớ nhé! Đề nghị các mod, BTC cập nhật nick các em vào danh sách dự thi dùm em cái nhé. Thnks a lot.

ĐÂY, XIN GIỚI THIỆU MỘT SỐ ĐẠI DIỆN TRƯỚC ĐÃ

Nick: miss_nhu_thai
    Năm sinh: 1981
    Nghề nghiệp: CBCNV

Nick: bupsenhong
    Năm sinh: 1981
    Nghề nghiệp: CBCNV

Nick: xinhgainhatdonghoi_alone
    Năm sinh: 1987
    Nghề nghiệp: Học sinh

2. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Rất cám ơn sự tham gia của bạn. Bạn có thể mời những ứng cử viên này post một số thông tin về bản thân được không? Cám ơn nhiều.
  3. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Em gái này trông vừa duyên dáng vừa nghị lực đúng là xứng đáng đại diện cho phụ nữ truyền thống QUảng Bình lắm !
  4. zius

zius Thành viên mới

Em thấy chị/ bạn ấy rất duyên và xinh tự nhiên
    Nhưng ko có giới thiệu thì chẳng biết thế nào mà lần cả anh mvc ạ
  5. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Box này có 3 đại diện rất duyên dáng và đáng yêu. mvc có thể nhắn với các thí sinh vào đây giới thiệu với mọi người và giao lưu không ạ?
  6. misi

misi Thành viên rất tích cực

Gái quê mình sao bây giờ xấu thế không biết . Đi mấy năm không ngờ các em lại nên nông nỗi này . Nghĩ thật đáng buồn . Anh đã nhịn 5 năm nay rồi , mong ước 1 ngày được trở lại quê hương ,rồi thì trong vòng bán kính 2 km bắt 1 em xinh xắn về an dưỡng tuổi già . Nhưng hôm nay , thi cử thì post hình các em xinh 1 tí chứ , cứ đem mấy bé trung bình ( so với quê ta ) ra chiến đấu thế này chắc chẳng thắng được ai ?
    Đùa chứ , hồi tớ đi học thì lớp 45 đứa có đến 18 đứa là gái , trong đó 10 em xinh , 3 em xinh quên đường về quê mẹ . Mấy em trên kia chẳng xứng đáng làm anh hùng Núp bụi rậm so với gái lớp tớ . So với bọn hàng xóm nhà anh thì cũng thua xa lắc rồi .
    Đề nghị các đồng chí cho các em khá hơn ra tiếp viện đi .
  7. rec

rec Thành viên mới

Chú Axit không được vào đây nói linh tinh nhá, thời gian này chú lặn đâu mà không thấy sủi tăm sủi bọt gì thế hả? Có mấy việc về hỗ trợ gia đình chị Mai, trao học bổng quỹ khuyến học, cử thành viên tham gia Miss TTVN ,... anh em box Quảng Bình đang cần chú thì chẳng thấy đâu, anh xem profile thì thấy chú link vào đây nói lung tung rồi (Ở đây anh chỉ nói có thế, chú về box QB, anh em đóng cửa ... uống rượu Ba Đồn)
    Về việc box Quảng Bình cử 3 thành viên tham gia cuộc thi Miss TTVN (hay là bình chọn nhỉ?) là đã được thông qua tại box. Đấy là những đại diện xứng đáng được chọn ra trong số các thành viên nữ đã/đang tham gia ở box Quảng Bình trên mạng TTVNOL.COM. Có thể họ không đạt được độ sắc sảo của con gái Hà thành, độ nét hình như con gái Sài thành nhưng họ có sự mặn mà của con gái đất Quảng miền Trung. Họ là những đứa con Quảng Bình tràn đầy sinh lực của tuổi trẻ, nghị lực lứa tuổi thanh niên, vượt qua các luỹ tre làng để tiếp cận các nền văn minh mới, ở đấy họ bám trụ trên các giảng đường mà vùng quê miền trung chưa có nổi một trường ĐH. Xa nhà, thương gia đình, nhớ quê hương, ... họ đã chọn ttvnol.com làm cầu nối tình đồng hương, cùng với các thành viên khác, họ đã tham gia các hoạt động xã hội thiết thực do box QB phát động. Họ là những cô gái "đẹp mà không chói loá" - xứng đáng là ứng cử viên của cuộc thi bình chọn C(G)ái đẹp trên mạng TTVNOL.
    Rất mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn dành cho các ứng cử của box quảng Bình chúng tôi. Thanx!
  8. JogR

JogR Thành viên mới

tôi thấy các thiếu nữ QB rất đáng yêu, đề nghị Box QB tham gia mạnh mẽ hơn vào cuộc thi.
    nhân tiện tôi gợi ý các thí sinh của Box QB nên post mỗi người vài tấm ảnh chụp riêng như các Box khác thường làm.
    --------------------------------------------------
    Bạn là Fan của TTVNOL ? Vào đây vào đây : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    Những cô gái đẹp nhất TTVNOL : http://photobucket.com/albums/y51/Miss_TTVNOL_2005/
  9. rec

rec Thành viên mới

Cám ơn những tình cảm chân thành mà các bạn đã dành cho box chúng tôi cũng như các ủng hộ đối với các ứng cử viên tham gia bình chọn Miss TTVNOL.
    Như chúng tôi đã nói, những hình ảnh này được "nhặt ra" từ "Nhật ký" của các buổi gặp gỡ Offline cũng như các hoạt động xã hội của box Quảng Bình nên chỉ được có từng nớ (bấy nhiêu) thôi. Chúng tôi sẽ cố gắng để có hình mới hơn nếu cuộc bình chọn cần ảnh chân dung. Hiện tại, rất mong sự sự ủng hộ của các bạn dành cho nét-đẹp-đời-thường của các ứng cử viên. Thanx!
  10. misi

misi Thành viên rất tích cực

Em cũng muốn ủng hộ gái quê mình lắm . Nhưng mà chủ nghĩa địa phương không thể thắng được chủ nghĩa ....vì gái xinh. Gái xinh thì dù có ở mũi Cà Mau hay địa đầu Móng Cái thì em cũng cứ cổ vũ . Gái quê ta xinh thì nó chả tham gia vào box , ghét thật