1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MISS-TTVNOL2005: Xê ra cho chị em Làm Đẹp thể hiện nào.Muốn thắng lớn, phải bản lĩnh !!!

Chủ đề trong 'Album' bởi Xsctasy, 20/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BupBeDepXinh

BupBeDepXinh Thành viên mới

Ảnh của thí sinh BupBeDepXinh:
    Ảnh Webcam:
    Ảnh ở Sapa:
    Ảnh mùa hè năm ngoái
    Ảnh hiện tại (đầu năm 2005)
    Mời các bạn cho 1 tràng vỗ tay cổ vũ cho thí sinh BupBeDepXinh của đội Làm Đẹp
    Được bupbedepxinh sửa chữa / chuyển vào 05:08 ngày 24/03/2005
  2. BupBeDepXinh

BBĐX xin được trả lời câu hỏi của các "fan" nhé:
    1- Bạn là đại diện cho box Làm đẹp, vậy bạn suy nghĩ thế nào về câu nói : " Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp"?
    BBĐX thì nghĩ rằng "Không có người phụ nữ xấu, chỉ có nguời phụ nữ không biết rằng mình đẹp". Cái đẹp ở đây không chỉ là vẻ đẹp hình thức bên ngoài mà còn là vẻ đẹp của tâm hồn bên trong mỗi người. Mỗi phụ nữ thực sự là một bông hoa, có bạn có vẻ đẹp rực rỡ như hoa hồng nhung kiêu sa, có bạn lại e ấp như nhánh hoa tường vy, có bạn lại có hương thơm âm thầm lặng lẽ như hoa bưởi. Mỗi bạn gái đều có những vẻ đẹp tiềm ẩn của chính bản thân mình, điều quan trọng là tìm cách khám phá và trau dồi, phát huy vẻ đẹp đó.
    2- - Bạn tham gia cuộc thi này với mục đích gì? Giải trí, để thử sức mình hay để tự khẳng định mình.... Bạn có tự tin là sẽ đạt được miss TTVNOL chứ??
    Tôi đã trả lời trong phần Profile của thí sinh. Xin mời bạn ghé bộ đọc nhé.
    Tôi tự tin nhất là tôi đã vượt qua sự nhút nhát cố hữu của bản thân. Vượt qua chính mình, dù là điều vô cùng nhỏ bé cũng có thể là cú hích cho những điều to lớn tiếp theo
    3-- Điều gì làm bạn cảm thấy thích thú nhất và "hấp dẫn" nhất khi tham gia một diễn đàn như TTVNOL??
    Quả thực, TTVNOL chiếm khá nhiều thời gian của tôi và đã nhiều lúc tôi đã quyết tâm "cai" nó, thậm chí tôi đã nhiều lần mai danh ẩn tích được cả tháng trời. Nhưng sau đó, tôi nhận thấy những điều bổ ích nó đem lại cũng rất lớn. Nó thực sự là một người bạn cùng chia sẻ những stress, những kinh nghiệm sống, có những điều mà tôi chưa bao giờ được học tronh gia đình, nhà trường hay sách vở, hoặc đôi lúc có thể kiểm nghiệm lại cuộc sống thực thông qua sự sôi động của cuộc sống ảo này. Tuy ảo nhưng nó cũng rất đời.
    Và vì dường như nó là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống nên tôi đã quyêt định sống chung với lũ, sắp xếp thời gian tốt hơn để có thể giải trí và khám phá thông tin từ TTVNOL.
    Chúc tất cả các thí sinh của box Làm đẹp đạt giải cao!
    Chân thành cảm ơn các câu hỏi mà bạn đặt ra cùng với lời chúc tốt lành này
  3. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

BBĐX là LHS_Canada .... ?
    Đồng chí Tưởng đây
  4. tdna

Tớ thích yêu các chị lớn hơn tuổi và học về khoa học máy tính ( nghiêm túc đấy )
  5. tdna

Niềm hy vọng của đời anh đây rồi Đáng tiếc nàng đã chuyển qua nhuộm tóc , và ghê rợn hơn là còn ép tóc . Khuôn mặt của nàng phù hợp với mái tóc đen , đen mạnh , tóc cũng nên để tự nhiên chứ không nên ép .
    Thực tế mà nói , em nào da trắng thì nên nhuộm bạch kim , còn thường thì không nên . Nhuộm tóc thường tạo cho người ta niềm hưng phấn , thú vị về chính bản thân , luôn có cảm giác mình đáng được người khác để ý hơn . Tuy nhiên gái VN nói chung nhuộm tóc không đẹp hơn là để tóc đen như ban đầu , nếu không muốn nói là xấu hơn ( đây là anh nói thật , nhất là đối với những em " da vàng " chính hiệu hoặc da hơi sẫm màu )
  6. BupBeDepXinh

Đã nhận dạng ra đồng chí TBM misi từ bài đầu tiên tiên trên...
  7. tdna

À , mà các em làm đẹp thường là các em học / nghiên kíu hoá nhờ , như thanhmaiq , rồi lại là linh_hoa_79 Thế này phải chiếu cố các đồng nghiệp mới được .
    Chiến sĩ này mặt gầy , mái tóc tuy đẹp nhưng không nên dập nó lại gần nhau quá , gần lấp cả mặt trông như ma le ( biết ma le cụt đầu đội nón cời không hả ? ) . Cho 2 làn tóc 2 bên cách xa nhau ra 1 tí cho nó sáng sủa mặt tiền và thế là xinh hơn .
    Cộng cho Linh Hoa thêm 0.5 tội đồng nghiệp
  8. nhatthang81

nhatthang81 Thành viên mới

Khà khà, rất buồn phải chia tay với các thí sinh yêu quý của box. Có thể khẳng định tớ đã hoạt động rất tích cực theo đường lối của một Bầu show chuyên nghiệp, hoàn toàn ko ảnh hưởng gì đến đời sống đạo đức. Thế nhưng, thời thế tạo nên thị phi nên tớ ko đỡ được, đã bị treo nick oan uổng. Chuyện này ảnh hưởng rất lớn đối với sự công bằng của cuộc thi mang tính nghiêm túc này, đặc biệt với box chúng ta - box có tiềm năng lớn nhất.
    Đã gọi là một cuộc thi mà ko có sự phán đoán chính xác, vả lại còn cậy quyền cậy thế muốn làm gì thì làm như vầy.. liệu có còn đáng để quan tâm??
    Vẫn hi vọng rằng công lý luôn tồn tại trong tâm mỗi người!!
    Ký tên: Congtu_baclieu
  9. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Chúc cả nhà một buổi sáng vui vẻ! CHúc LĐ chúng ta thêm một ngày gặt hái nhiều thành cônng hơn !!!!

Trước hết xin được nhiệt liệt chào mừng Bup be dep xinh- Một bạn gái đầy cá tính và có học thức đến với gia đình LĐ chúng ta!![
    rose]. Với sự góp mặt thêm của Búp bê, M càng tin tưởng LĐ chúng ta sẽ càng ngày càng vững mạnh và chắn chắn sẽ gặt hái được thành công trong cuộc thi này !!
    Đồng thời hoan hô Linh HOa về bài trả lời cũng đầy cá tính cho 3 câu hỏi của win_arc
    Sau đây đến phần M reply mọi người đã có lòng đặt câu hỏi và góp ý cho M nha:
    Ơ thế hoá ra người yêu cái (gái) đẹp trưởng lão tdna là dân hoá ah? , nhưng mà tớ xin đính chính về tớ cho chính xác là tớ cóc phải dân HOá như ấy với LH, mà tớ là Công nghệ sinh học cơ (chủ yếu là sinh học, và có liên quan đến cái thứ mà tớ rất ngán gọi là hoá sinh ...lắm thứ quá, mệt lắm )
    Xin tiếp thu ý kién của trưỏng lão yêu cái (gái) đẹp, truởng lão mà đã nói vậy thì chỉ có đúng trở lên . (nhưng mà xin thú nhận với trưởng lão: Cái pix WC này mới chụp để cho có pix mới nhất đăng ký dự thi, đúng lúc dạo này đang mất ngủ nên mặt hốc hác đi nhiều, chứ bình thường nói như một người bạn hay trêu yêu tớ, trích nguyên văn: Hone-san na no ni, nan de kawo wa oniku ga ippai no? (Tạm dịch: Tên -nick thì là em Xương (xẩu), tại sao mà mặt lại toàn thịt là thịt thế???). Tóc để thế thành quen rồi, nên khi có gầy đi cũng quên mà ko sửa lại. Truởng lão đã có lòng góp ý, từ nay M tôi xin nhất nhất chú ý , ai muốn thành con ma le cụt đầu đội nón cời giống con bù nhìn trông dưa làm gì , lạ cóc lạ gì con ma le ấy
    To Le ROmeo: VỪa đọc kỹ lại mới để ý ROmeo post câu Thế nghĩa là trâu chậm uống nước đục, ai đến sau thì mãi mãi ngậm ngùi ư ngay sau phần trả lời của M cho câu hỏi của bạn trong http://ttvnol.com/Album/494106/trang-12.ttvn
    Ý Romeo nói về phần câu trả lời của M phải ko? (tại ko thấy trích là quote từ ai, đọc cả bài của Trang ANh thì đoán là nói M)
    Xin được nói rõ ra thế này: Khi ở đây nước đã "có nơi có chốn" rồi thì trâu chậm sẽ ko có nước để uống nữa cho dù có thể là thương trâu vất vả có lòng mà đến tìm nước lắm (Thiếu gì nguồn nước khác vừa tuơi vừa mát nhỉ ). Chỉ khi nào nếu một ngày nước lại chẳng may mà thành ra ko "có nơi có chốn" thì lại có nước cho trâu nếu trâu vẫn cần cho dù trâu đến muộn, cho dù nước ko đưọc thực sự tinh khiết như ban đầu, nhưng nước chắc chắn vẫn là nước sạch chứ ko phải là nước đục đâu nha!
  10. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Cong tu Bac liêu, Chuyện gì đã xảy ra thế
    Đừng có chia tay chia chân gì hết mà, ở lại đây với các em gái xinh tươi đi nào
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa