1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MLC Điện Biên Đông chào đón 2011. tìm bạn đồng hành

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi minhcoilatoi, 03/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nicekid272

nicekid272 Thành viên mới

Hay nhà mình quay lại cung Hà giang đi, chỉ có Hà Giang và Ha Giang thui, em thèm được ngắm Mã Pì Lèng, và dòng Nho Quế[:D]
  2. ruabi85

ruabi85 Thành viên quen thuộc

@ Anh Kha: nếu đi từ 2 --> 4 thì cho e xin 1 chân nhé ^^
    @ chị bụi hồng có gai: đi cung khác đi chị :D
  3. minhcoilatoi

minhcoilatoi Thành viên mới

Lên cung đi chú kha. anh xin nghỉ rồi đấy nhé. Giờ đang đau đầu nghĩ ra lý do gì để xin sư tử nhà anh nữa là oki. hêhh
  4. lotus8x

lotus8x Thành viên mới

Welcome u back [r2)]=D>[r2)],, a ko xin đc sư tử nhà anh thì rủ rê đi cùng. HG hay ho đây, làm chuyến mấy anh em đi đi, ko cần phải bắc loa làng nhiều. Có em ruabi hào hứng nữa kìa[:D][r24)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Welcome u back [r2)]=D>[r2)],, a ko xin đc sư tử nhà anh thì rủ rê đi cùng. HG hay ho đây, làm chuyến mấy anh em đi đi, ko cần phải bắc loa làng nhiều. Có em ruabi hào hứng nữa kìa[:D][r24)]
  5. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Tớ, songtunu, năm nay lại tiếp tục "thu xiền" của các nhà đây ạ. Xin thông báo một số thông tin như sau:

1. Về: Lệ phí tham dự ĐH 6 - 2011
    Sau khi lên dự kiến chi phí và tính trượt giá mức phí được tính là 80k/ mem. Tuy nhiên, nhờ có lực lượng PR "dai dẳng và quyết liệt" xin tài trợ từ mọi nguồn, mức phí chính thức giảm còn 60k/ mem

2. Về: Nhà nghỉ tại khu Hồ Mạc - Cúc Phương:
    - 4 nhà sàn (50 người): 1.600k/ nhà
    - 2 nhà sàn (50 người): 1.500k/ nhà (vì k có WC - k có ở đâu thì tớ k rõ :">)
    - 12 phòng khép kín (4-6 người): 400k/ phòng (đã có 3 phòng được đặt rồi, giờ chỉ còn 9 phòng thôi).

BTC sẽ đứng ra đặt phòng giúp các nhà (giống như năm ngoái và năm kia =((), vậy nên các nhóm vui lòng đặt cọc giữ chỗ trước 6pm ngày 21/9 để BTC có cơ sở ký hợp đồng với VQG Cúc Phương (giữ chỗ: 500k/ nhà sàn và 100k/ phòng nghỉ [r24)] - ưu tiên bốc thăm chỗ ngon lành cho những nhóm giữ chỗ sớm ;)))

P/s: 02 nhà sàn không có wc chúng tớ sẽ liên lạc với các nhà sàn khác và 12 nhà nghỉ để các bạn có thể sử dụng. Các nhà sàn khác có wc cũng không thể đáp ứng đủ cũng cần phải share chung wc với các phòng nghỉ khép kín khác.

T/m Ban Tài chính
    songtunu

0904.332.623 - songtunu (YM)
  6. longvux

longvux Thành viên mới

Thay mặt anh em câu lạc bộ leo núi Vietclimb vô cùng cảm ơn và xúc động trước sự chia sẻ mất mát vô cùng to lớn, đặc biệt là sự giúp đỡ kịp thời của anh Long nhà MLC. Cảm ơn anh rất nhiều.
  7. anhh

anhh Thành viên quen thuộc

Có còn ai không, lên cung đi anh chị em ơi. Nhờ mọi người quá.
  8. anhh

anhh Thành viên quen thuộc

Nhắn tìm đồng đội :)
  9. denmuon

denmuon Thành viên quen thuộc

cho mình hỏi thăm dường từ huyện sông mã - mường luân -điện biên đông đã tốt chưa các bạn