1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mổ sẻ về đội bóng hội MU-sài gòn: Tình hình tiền qũy của đội bóng (cập nhật ngày 14/1/2004)<= hết qũ

Chủ đề trong 'MUFC Sài Gòn' bởi huywin2000, 26/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huywin2000

huywin2000 Thành viên mới

Mổ sẻ về đội bóng hội MU-sài gòn: Tình hình tiền qũy của đội bóng (cập nhật ngày 14/1/2004)
    chiều nay hội MU của chúng ta đã đá trận offline đầu tiên...
    trong một buổi chiều đầy mưa và mặt sân bóng thì vô cùng tồi tệ ,chúng ta đã thua đội bạn với tỉ số khá buồn 5-1.
    Nào chúng ta hãy cùng nhau mổ sẻ trận thua :
    1) chúng ta đã thua đội bạn về thể lực ( điển hình là em ,chạy có một chút xíu là muốn đứt hơi)
    2) đội chúng ta dường như thiếu sự gắn kết ,mạnh ai nấy đá ko có bài bản gì cả
    3) dường như chúng ta rất thích đá tiền đạo...hì hì hồi chiều đá tới 4 tiền đạo lận
    mấy bác nếu ai có ý kiến giúp hội chúng ta cải thiện tốt hơn thì nêu ra để mọi người tham khảo nha !

NGƯỜI LUÔN ĐI TÌM SỰ THẬT CỦA CUỘC SỐNG...

không sợ trời , không sợ đất , chỉ sợ không có người để&nbsp; ta yêu..
    &nbsp;
  2. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Các bác này thích mổ xẻ quá nhỉ ?? Nhân dịp này em cũng qua đây mời các bác đá giao hữu với box 83 1 trận vào đầu hoặc giữa tháng 11 gì đó . Mong các bác trả lời sớm nhé.
    EVERYDAY I LOVE YOU ......
  3. AlexFr

AlexFr Thành viên rất tích cực

Nhìn chung đội ta đá như thế đúng với trình độ lúc còn đá ở Sân Phú Thọ. Vì lúc ấy đội ta đá sân nhỏ nên chuyện ai đá vị trí nào, đá ra sao thì không quan trong miễn tấn công có người thủ thì có người. Nhưng khi chuyển ra sân lớn có vẻ thói quen cố hữu chưa xoá bỏ được nên các cầu thủ có vẻ còn hút theo bóng mà bỏ vị trí.
    Buổi ra mắt như thế theo Alexfr đã được về mắt yêu cầu. Trận đầu không nên đòi hỏi quá cao, chún ta xác d8ịnh chúng ta đứng ở đâu để mà còn xây dựng. Ngoài ra, nói thẳng ra thì đội bạn hôm nay đá quá hay ( không có trọng tài ) nên có một vài tình huống các hậu vệ ta để xổng tiền tiền đạo đội bạn vì không bắt offside.
    Qua đây Alexfr cám ơn sự tận tình có mặt ( ngay cả lão FH@ chẳng đá đấm được gì cũng xuất hiện) của các bạn. Sự hiện diện của các bạn thì đội bóng mới hiện hữu chứ kông thì...và từ đây ta sẽ xây dựng nó mạnh.
    Nói nhăng nói cuộc thì cũng không thể bỏ qua một fans nữa hết lòng vì đội bóng mặc dù chơi mưa tầm tả mặc áo mưa nhưng vẫn cổ động hết mình. Hoan hô sự nhiệt tình của em Joey!

Chỉ những ai đã đi đường xa
    Mới biết rõ đường về nhà
  4. quantetuong

quantetuong Thành viên mới

Hậu vệ thì ko hiểu ý nhau,tiền đạo thì cũng lại ko hiểu ý nhau.Nói chung ko ai hiểu nhau hết trụi.Tui mới vào đá trận đầu ko hiểu ý ai cũng ko ai hiểu ý tui thì đả đành rùi,nhưng MUFC đã đá lâu rùi mà vẫn ko hiểu nhau sao kỳ vậy????
    Chẳng biết ngày mai sẽ ra sao.Mà có ra sao cũng chẳng sao.Vì bất ngờ làm cuộc sống trở nên thú vị
  5. AlexFr

Đã bảo là MUFCSG gián đoạn khôngđá chung với nhau khoảng 3 tháng rồi, ai cũng mập ra có mình alex là ốm đi. Với lại lúc ấy đá sân nhỏ bây giờ ra sân lớn thì phải vậy thôi. Ta không ăn ý là phải rồi vì lo chống đỡ các pha lên bóng của đối phương và chạy theo bóng không

Mới biết rõ đường về nhà
  6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Thua trận này còn những trận sau mừ!
    Đi tập lại đi mấy anh. Chứ tự dưng bỏ tập mấy tháng rùi kéo nhau đi đá vậy, không thua cũng lạ!!!
    Thui ráng lên đi nha!!!

You are nobody until somebody loves You
  7. AlexFr

Em nói hay lắm, rất chân tình. Nhưng hôm đó em ở đâu thế..hả...

Mới biết rõ đường về nhà
  8. huywin2000

huywin2000 Thành viên mới

Mấy bác ơi ! em nêu lên cái chủ đề này để mấy bác đóng góp ý kiến cải thiện đội bóng chứ không phải để mấy bác an ủi lẫn nhau trong trận đấu đầu tiên chúng ta đã thua đội bạn hoàn toàn ..vì vậy em đề nghị mấy bác nên cùng nhau bàn ra phương án nào đó hay hay để đóng góp cho đội..
    theo em chúng ta nên ổn định đội bóng về dân số ...đầu tiên đội bóng chúng ta cần có những thành viên nhất định và cần đăng kí số áo thi đấu...vì nếu như chúng ta hứng lên thì đi đá còn không hứng thì ở nhà ,thì đến bao giờ chúng ta mới đá ăn ý như đội bạn được ...mấy bác có đồng ý với em không ?
    tiền hội phí cũng quan trọng lắm ..mong khi đăng kí ,các thành viên nhớ đóng đầy đủ nhưng em đề nghị bác ALEX kiếm cái sân nào đẹp đẹp một chút ,chứ sân hôm chủ nhật hội mình đá phải công nhận tệ quá...
    NGƯỜI LUÔN ĐI TÌM SỰ THẬT CỦA CUỘC SỐNG...

không sợ trời , không sợ đất , chỉ sợ không có người để&nbsp; ta yêu..
    &nbsp;
  9. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hì... Trước đó em đâu có nói là em tới được đâu!!!
    Thui mấy anh cứ tập trung lo cho đội bóng đi! Em lo phần... cổ động cho!!!

You are nobody until somebody loves You
  10. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

có lẽ MUSG ko thích thú với lời đề nghị của box 83 . Thôi đành kếim đội khác vậy .
    EVERYDAY I LOVE YOU ......