1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mô Tô Nha Trang - Nối vòng tay lớn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi coco2, 22/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coco2

coco2 Thành viên quen thuộc

Mô Tô Nha Trang - Nối vòng tay lớn

Chào tất cả mọi người. Cũng như mọi người, tôi là người rất đam mê tốc độ nói chung là mê xe máy bất kể là xe gì càng nhìn càng thấy phê lòi con mắt. Tôi tham gia diễn đàn này từ những năm 2002, vì lý do chưa có con xe đẹp nên tôi có thể ít post bài nhưng bài các bạn post thì tôi có đọc.Đọc thật nhiều nữa là khác.
    Có một điểu thật bất tiện cho tôi là đang định cư tại Nha Trang nên việc giao lưu với anh em tên này thật khó khăn.Để cho niểm đam mệ về xe và tốc độ không bị mất đi theo năm tháng, tôi kêu gọi anh em nào tham gia diễn đàn Ô Tô - Xe Máy mà đang sống và làm việc tại Nha Trang hảy cùng lập hội " Motor Nha Trang - TTVNOL". Chúng ta cũng sẽ có những buổi offline thật vui vẻ, những buổi sinh hoạt cộng đồng thật ý nghĩa và những ngày bão lửa còn vui hơn box Thiên Thần Đen tổ chức.
    Vây ai đang tham gia TTVNOL và là thành viên của Ô Tô - Xe Máy đang sống và làm việc tại Nha Trang hãy hội tụ lại đây.
    Hãy đăng kí theo mẫu sau :
    Tên thường gọi :
    Địa chỉ :
    Số điện thoại liên lạc :
    YM ! :
    Email về : dotrananh@gmail.com hay Reply lên đây.
    Chào Thân Ái và Quyết Thắng. ​
  2. coco2

3. khome

khome Thành viên rất tích cực

Nha Trang có đội Moto Khánh Hòa to vãi, sao bác k0 vào đấy mà chơi. Các anh trong đội đều cởi mở nhiệt tình và rất có phong cách.
    Regards!
  4. coco2

Có thấy anh nào trên này đâu ???
  5. khome

khome Thành viên rất tích cực

Trên này thì chỉ có bác Jacky-vlx thôi.
    Hai người thì k0 thể lập hội được. Topic này sắp sửa bị khóa bạn nhé
  6. coco2

Chán thế ! Phải công bằng cho hôi Nha Trang chứ. không lẽ lập hội ít người cũng bị xóa. Có ai đông vui ngay từ ban đầu đâu.
  7. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

ừh chán thế, hở chút đòi khóa, hehehe.... nhưng mà coco2 ơi, Nút cũng ở Nha Trang đây mà cũng toàn phải vào SG chơi với anh em môtô trong này thôi. Anh mà lập được cái hội môtô Nha Trang cho thật ra trò thì Nút đây quyết tâm đi theo làm "trợ lý" , hihihi..... người dân Nha Trang thích chơi xe này, xe nọ, nhưng lại ko thích hội hè, cũng như hội vespa Nha Trang có ra cái trò trống gì đâu, hội được 8 người thì anh em ruột hết một nửa, ặc ặc... riết chán hổng thèm tham gia luôn. Nên bác muốn lập hội thì phải kiên nhẫn lên nhé........... các anh môtô KH thì khác, cách sinh hoạt và vui chơi hổng giống anh em môtô Sg đâu.
  8. coco2

Thấy chưa MOD . Biết ngay là có đồng minh mà. Thế BOX này có xóa không ????
    Chào venus_pisces ! Thành viên thứ 2 của MôTô Nha Trang.
    Bạn nên làm đúng thủ tục :
    Điện Thoại Liên Lạc
    YM
    Nếu bạn Ở Nha Trang thì chúng ta cùng nhau phát triển Hôi MỘTÔ Nha Trang - TTVNOL . (Phân biệt với HôiMộTô Nha Trang Offfline) . Nếu bạn đã quyết cùng một tay với mình gầy dựng BOX này cho ra trò thì tuyệt quá.
    venus_pisces phải kêu gọi thêm ít anh em chứ không MOD sẽ xóa BOX.
    Mình cũng sẽ cố gắng trong nhữ gì mình có thể. Chào Thân Ái.
    PM MOD : Xin đừng xóa BOX này. Nếu MOD xóa nó đi thì giống như MOD đang phân biệt TTVNOL Ô Tô Xe Máy là của anh em TP HCM và Hà Nội và nếu thế thì không hay chút nào.
    Hãy Vì Một TTVNOL Hùng Mạnh và Rộng Khắp.

9. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Thứ nhất, Nút chưa hề nói là sẽ đăng ký là thành viên của Môtô NT, chỉ nói nếu anh thành lập được một hội ra trò thì lúc ấy Nút sẽ tham gia, còn bây giờ thì sorry, ko thích hội hè và ko thích đứng ra thành lập hội hè. Lâu lâu cứ vào SG ọp lai với anh em cho nó khác người
    Thứ hai, từ cái thứ nhất mà ra, chưa đăng ký tham gia nên ko cần làm thủ tục. Mà đây là những thông tin private, ko phải tìm bạn bốn phương nên ko cần phải thủ tục rườm rà vậy đâu, ở đây người ta còn hạn chế việc đưa các thông tin như vậy lên mạng nữa là , mất công bị khủng bố , mà thành viên đầu tiên đã làm đúng cái thủ tục này chưa nhể , tìm hoài hổng thấy thành viên thứ nhất đâu cả
  10. khoa9876

khoa9876 Thành viên mới

trời ơi ngòai Nha Trang có hội Mô tô chính quy to đùng với nhiều lọai xe trong đấy, bác không tham gia cho vui và biết đâu học hỏi rất nhiều từ các anh ấy. Nói thật nhé, có nhiều anh trong hội ấy máu tốc độ còn hơn bác. Họ là tay chơi mô tô thứ thiệt đấy.
    Đã có đến 02 con Goldwing duy nhất VN đều mang biển Khánh Hòa, đó là niềm tự hào của hội mô tô Nha Trang, sao bác không thừa hưởng mà lập thêm 01 hội trên web này làm gì??
    Nếu bác muốn nhiều anh em hội Khánh Hòa lên đây giao lưu thì trước hết bác phải gia nhập hội của họ và làm sao họ cùng bác tham gia 01 club riêng trên đây mới hay chứ..
    Chúc mừng nhé
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa