1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mô Tô Nha Trang - Nối vòng tay lớn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi coco2, 22/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

nè ***si ,có lên thì post bài lên nhé ,muốn nói gì với mọi người thì nói đi,đừng có ngồi đọc không như vậy chứ
  2. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

coco 2,thấy mê mệt thì bữa sau đi chung với tụi a đi,ở nhà làm gì?Đã nói tới Moto là phải rong ruổi các nẻo đường chứ.
    Nut đâu rồi,sáng giờ không thấy?????
  3. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Nut nè ,mấy cái hình a post lên em chịu khó sửa lại cho dễ coi chút nha.A chỉ biết post lên thôi,con nó nằm ra sao thì không biết đâu.Thank e,bữa nào rảnh trả công bằng 1 chầu cf...ôm nhé.
  4. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Nút đây, bác Huyhien nhắc quá làm sáng giờ nhảy mũi hoài, Nút bận quá, lên công ty có nhiều việc để làm, còn nhiều hình lắm nhưng chưa có thời gian rảnh để resize và post lên. Àh để mai chiều em qua chỉ cho bác cách post bài để các tấm ảnh ko bị nhảy tùm lum ( mỗi khi anh up 1 tấm ảnh lên thì anh xuống dòng và up tấm khác lên tiếp như vậy sẽ ảnh sẽ ko bị dính lại dễ nhìn hơn) khổ thân Mod Khổ Mẹ chạy theo e*** bài mệt xỉu, hehehe... àh còn mấy tấm ảnh con GoldWing màu đồng của anh Quang (con) gì đấy anh post lên luôn cho nó máu...
    Thấy anh em mình post bài khí thế quá, ***y sợ quá trốn luôn rùi anh ơi ,hihihi...
    @paraday : ko phải bé Tuyết đâu, nhỏ đồng nghiệp của chị đấy, ra NT đi chị làm mối cho, bé ấy bằng tuổi em đó, để tim thổn thức lâu ngày bị đau chim, àh nhầm, đau tim ko tốt đau.
    @Newsol : rảnh chị resize rồi post nữa. Còn thêm 1 chiếc GL màu đồng ở NT nữa đó em, chiếc màu xanh thì ở Bảo Lộc.
    @ejayrebel : toàn ảnh người đẹp ko đó bác, còn hơn cả hoa hậu nữa đấy, hehehe..... hôm nào bác về Nhang Trang offline một bữa đi.
    @coco2 : bạn chi đang bận nên chưa làm được, cũng sẽ nhanh thôi, chị sẽ liên lac lại cho em. Hôm bữa đã dặn kỹ, sáng mang máy ảnh Bờ Rồ theo chụp mà tối về ko chịu sạc pin, hư quá, cái máy ảnh ghẻ của chị chụp cũng ok ha, hihihi....
  5. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Hình con goldwing màu đồng nè,con này và con đỏ là 1500cc,còn con màu xanh đã post lên rồi là 1800cc.[​IMG]
  6. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Hình xe dẫn đoàn đám cưới ,nhìn cũng hoàng tráng lắm.Bữa nào có ai cưới vợ thì la lên nhé.Riêng Nut mà lấy chồng thì anh se huy động cho em 20 xe nha.
  7. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Hehehe... anh em mình cũng "tám" thiệt đó, ok, riêng em thì phải hơn chứ 20 xe ko ăn thua gì, cả anh em môtô SG nữa thì phải lên đến 50xe đó chứ, hihiihiii,... àh mỗi lần up xong cái hình anh cứ enter xuống dòng rồi up tiếp, chứ ko phải mất công post bài khác lần nữa đâu, thôi để hôm nào rảnh em qua chỉ cho anh vài chiêu post bài, được ôm miễn phí là chịu liền, gì chứ Nút này ko từ chối mấy cái free đâu.
  8. paraday

paraday Thành viên mới

@ nút sư tỷ : em thấy bé này dễ thương ghê......vì em đang thi nên ko ra dc...hẹn chị tháng 7 nhé....em sẽ ra chị chui vài ngày........gặp mấy anh moto nha trang luôn....
  9. sexsi

sexsi Thành viên mới

***si nè, mình là thành viên tích cực của đội môtô Nha Trang, thấy các bạn trong này khí thế quá mình cũng bị cuốn theo đó. Số là mình cứ lo đi săn ở ngoài nên không biết là trong này nhiều con gái đẹp thế.
    Nè bác Hiền, minh cần khoảng 6 số DT để sử dụng trong tuần tới nhé, nhìn thấy mấy em của bác thì mình cũng chẳng thèm lựa chọn nữa, bác cứ cho biết giá mỗi số nhé. Riêng tối thứ bảy chắc mình phải mượn cô bạn của Nút quá. Cô này là phải đi dường tình cảm, đúng không các bác?
    Thấy các bác trong này rất đam mê xe máy, thật là quí hoá lắm, nhưng phần lớn các bác đồng hương yêu xe máy này chưa biết nhiều về đội Nhatrang Môtô. Cũng nhờ những hình ảnh mà bác Hiền post lên thì các bác cũng cảm nhận phần lớn về sinh hoạt của đội môtô Nhatrang. Tiêu chí của chúng tôi vẫn là niềm đam mê xe môtô phân khối lớn (càng lớn càng tốt), và những buổi giao lưu tung tăng thật vui vẻ đầy ý nghĩa với tất cả các bạn có cùng sở thích trên mọi miền đất nước.
    TB. Nút, nếu em chưa hứa bạn em với ai thì để dành cho anh 1 suất nhé
  10. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Anh ***si ,anh viết bài cũng hay đấy ,anh viết gì cũng có lý cả nhất là cái câu " càng lớn càng tốt " đó,cái này không chỉ riêng xe moto đâu mà có nhiều cái khác cũng càng lớn càng tốt đó.hihihi....Riêng có một chuyện này là anh sai rồi,cô bạn của Nút là mình đã đang ký rồi,đã có đi uống cf thân mật rồi(Chuyện riệng tư không muốn công bố lên đây) ,anh làm ơn né qua dùm nha .sẽ bù lại cho bác ***i vài số Dt khác được chứ.Nói thật,có xe phân khối lớn mà không có người đẹp ngồi sau thì cứ nhạt như ăn trứng luộc không chấm muối vậy.Mình cũng mong muốn anh em mua thật nhiều xe to thật to về đi cho nó sướng(hơn 1000cc càng tốt).
    Nut nè ,anh biết cách upload hình lên theo thứ tự rồi,thank e đã chỉ ,e k cần qua anh nữa đâu ,còn riệng vụ cf ôm miễn phí thì vẩn cứ mời em.Khi nào rảnh thì nói nhé...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa