1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mô Tô Nha Trang - Nối vòng tay lớn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi coco2, 22/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. coco2

coco2 Thành viên quen thuộc

Coco2 đang ở Đà Nẵng không biết mấy bác nhà ta có chương trình gì hay không giớ thiệu cho coco2 đôi nét về ĐN nhất là mấy cái chỗ ăn chơi.
    Híc Có em nào trên này là dân ĐN mà tình nguyện làm hướng dẫn viên cho Coco2 không ? Hú Hú
    PM : Anh Hiền ơi Topic mình mới lập anh thường lên em đảm bào nó sẽ đông vui .
    Hic tuần tới không Offlinr được rồi . Không biết có về kịp không nữa.
  2. coco2

coco2 Thành viên quen thuộc

Mọi ngưòi hãy đọc topic này : http://www9.ttvnol.com/forum/garage/914174/trang-1.ttvn
    Theo mình Moto Nha Trang nên có những chuyến đi có nhiều hình ảnh và phải viết nhật kí hay như chi Minh.
  3. sexsi

sexsi Thành viên mới

Nút ơi, thằng Hiền Dê nó dời chuyện bãi dài lại là vì nó thấy anh em mình đòi đi dó. Nếu có nó ở đây chắc anh dứt nó 1 phát ngay chim.. ý quên ngay tim, cho nó chừa cái tật xấu đó đi. Em yên tâm, anh sẽ kiếm kèo khác vui nhộn hơn chở em đi bằng SF400 đẹp, cho mấy đứa khác thèm chảy nước miếng chơi nha.
    À phải rồi, đội môtô nha trang cũng lập ra đội banh tennis nữa nha (các bác biết rồi đó, lái xe phân khối lớn thì cần phải có sức khoẻ các bác ạ), bây giờ anh Huy đi rồi thì tụi mình cũng đang thiếu tay. Bác nào có khả năng giao chuyền bóng tốt mà chưa có đội hình chính thức thì xin mời đến tham gia với anh em cho vui nhé. Sân Phước hoà, 2 4 6, từ 20.00 - 22.00
  4. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Anh Sesxi nè,sao lại gọi mình là Hiền dê nhỉ(Giận lắm đó vì mình cũng khoái dê thiệt ).Uh,nếu có tay nào đánh tenis hay hay mời thế vô chỗ Mr Huy thì tốt lắm đó.
    Hip đâu rồi?Sao không thấy em nói gì hết vậy?Box này đang cần những người đẹp gái và chân dài như em đó.Đừng làm anh thất vọng nha.Bữa nào a sẽ mời em một chầu cà fê lạnh máy ( quên,máy lạnh chứ ).
  5. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Tổ chức giải quần vợt giao hữu giữa đội Nha Trang và đội Sài gòn đi
  6. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Sáng giờ quên hỏi thăm Nut đi chớ,anh nói thiệt với em là anh thích nhất câu hoà đồng,không ranh giới đó.(Nhiều khi còn một chút xíu ranh giới a cũng muốn bỏ luôn nữa .....)Bữa nào e ngồi SP 400 vi vu thì nói nha,a sẽ đi mở đường cho e tha hồ lưọn lờ.
  7. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

Sesxi nè,có người muốn giao lưu kìa,sao không thấy ông nói gì hết vậy?Mời người ta ra đi chứ.
  8. huyhien71

huyhien71 Thành viên mới

coco 2 à, hồi giờ tụi a đi nhiều lắm nhưng không có ý định post lên mạng nên cũng hơi lơ là phần chụp hình và viết lại lịch trình,Từ giờ anh sẽ cố gắng làm lại việc đó,để anh em có hình ảnh và tư liệu cùng tham khảo.
    Cứ chờ nhé.Nhưng mà tốt nhất là e cố gắng tham gia với a em là hay nhất.Khi nào có tour đi a sẽ báo trước cho a e chuẩn bị.
  9. sexsi

sexsi Thành viên mới

Thai Hoà ơi, anh em nha trang sẵn sàng tiếp nhận anh em SG vài set tennis gọi là giao hữu, vậy mình đề nghị anh em làm 1 chuyến DL nha trang nhe.
  10. bianvn

bianvn Thành viên mới

Anh Thanh ơi sao anh không đổi cái avatar lại cho mọi người biết xuất xứ của nick "pepsi" í quên "***si" đi chứ nếu không mọi người sẽ hiểu đúng í quên hiểu nhầm về anh và đội moto Khánh Hòa thì chết Ví dụ như hình này nè :
    A.Thanh xấu nha có kèo thơm ở Bảo Lộc mà k chịu hú em đi hưởng chung gì hết, mai mốt từ Nha Trang đổ vào SG có kèo nào thơm nhớ kêu em đó nha, xa quá thì em đành phải ngậm ngùi vậy.
    Chúc box môtô Nha Trang ngày càng có nhiều xe đẹp và người đẹp !!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa