1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mổ xẻ em Evil

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi moschino_love_you, 04/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. moschino_love_you

moschino_love_you Thành viên mới

Đã bảo anh soi kĩ lắm mà.....anh cũng ko tin vào mắt mình nữa nè....nhưng lên New thì cũng có gì đâu hả mọi người

Người đừng cho anh
    Chờ mong tình yêu trong nỗi ưu phiền

2. Baby_net88

Baby_net88 Thành viên rất tích cực

Lên New không có gì... ... đấy là với những ngừi sành địu... còn như em.. hồi bé đc lên.. hé.. bây h thì bố mẹ kêu.. con gái lớn roài.. không đc lên mấy chỗ ấy...

Người đừng xa em đừng đi
    về nơi hạnh phúc hoang đường
  3. moschino_love_you

Em nào ghọi evil ra đính chính cái nào

Người đừng cho anh
  4. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Sau 1 hồi trối tội quanh co..Em EVil đã phải chịu thua trước trận mưa câu hỏi hóc búa và những lời châm chọc của Nokìa..He..EVil đã thừa nhận rằng..Có lên New vài lần..Đi với anh già hay không thì cái đấy là bí mật..He...Và nghe phong phanh tin đồn thổi xa xôi từ 1 người có nick là Macodon thì EVil trong đêm đầu tiên lên New...Đã uống hết 1/2 chai XO...3 chai Heniken...Và 500 gram thuốc lắc...
    HaHa..Nghe cứ như tình báo ý nhờ..He..Đính chính là đoạn văn bản trên có nhiều lỗi lớn...Đúng hay sai thì hỏi làm gì..Dù sao cũng là công của tôi đi dò hỏi..He...Thanks...
  5. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

trong đoạn văn của bạn nokia có thể 99,99% là mặt trái của sự thật bạn nhỉ

It's gonna be another day with the sunshine
  6. mashimaro_xxx

mashimaro_xxx Thành viên mới

Các cậu làm gì mà bức xúc quá như thế ?
    Người ta làm gì thì kệ người ta, người ta thích New hay là thích Old thì là việc của người ta cơ mà ... Tại sao lại cứ phải xắn quần bì bõm lội vào đời tư của người khác thế... Hay là các chú cũng hơi cay mũi với cả Chú gì gì kia, hỏi sao kô phải là mình ở đấy .. hi hi...
  7. chuotbonmat

chuotbonmat Thành viên quen thuộc

Cho em Ma nhà ta đi làm báo được đấy nhỉ......thế này thì một em EVIL chứ 10 em evil chắc không còn đường thanh minh mất thui........
    Your smile is the most important thing you wear........
  8. girl_assweet_assuger88

girl_assweet_assuger88 Thành viên mới

lên new thì có sao đâu ai lên mà chả đc nhưng vấn đề là sao lại với boy già kìa.. chị evil kia là người như thế nào mà anh moschino có vẻ ngạc nhiên thế?
    ARE U WONDER.. WHAT'S HIDING INSIDE OF U?
  9. FACE_OF_EVIL_GIRL

FACE_OF_EVIL_GIRL Thành viên quen thuộc

waaa evil V.I.P phết nhỉ dc anh mos chăm sóc cơ .. con nít mà còn bày đặt cơ mới có 1/2 chai X.O 3 ken và 500gram thuốc lắc thôi bạn ma nhỉ? à mà đâu phải hỏi anh mos mới đúng chứ bạn ma làm sao mà biết dc kẻo lại nói oan cho bạn evil.bé mà còn thích xí xởn cơ mất công nhìn hụi anh chị nhảy nhót vậy đành ngồi 1 mình với anh già trông nom o kẻo lại có những người xấu như.....à mà thôi đem X.O đến bắt uống tiếp thì chít.. hư quá.. em rút kinh nghiệm ạ lần sau em ngồi với anh trẻ vậy à mà thôi o đc ngồi vẫn anh trẻ vẫn còn mang tiếng lém evil mà..lên new có gì đâu lên new để người ta tận tình soi ý mà...có gì đâu nhỉ?evil đây 1 thôi o cần 10 evil đâu cho nó mệt chị đông anh ạ chưa đến nỗi phải trộm cắp giết người mà phải thanh minh..
    i could never say i love u. never make u understand could only dream we're together..baby
  10. moschino_love_you

Ko cần...Lần sau em cứ ra bàn anh ngồi là được rồi

Người đừng cho anh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa