1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mộc Châu (21-22/2/2009)(Chia sẻ từ trang 11)

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi tottochan81, 14/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VULANN

VULANN Thành viên mới

Sozi Totto, sozi cả nhà, hứa rồi mà cứ lỡ mãi, quyết tâm lần này "trả nợ".
    Tặng cả nhà vài bức phọt phẹt
    Những cành đào còn vương vất trên những nẻo đường cuốn bụi
    Người đẹp phố núi
    Những người bạn trẻ
    Ôi! Bình yên bản làng
    Có một mùa hoa cải....
  2. VULANN

VULANN Thành viên mới

Mẫu chuẩn Ba Phách
    Nụ cười như mùa thu tỏa nắng, khiến tôi chút bâng khuâng nhớ tới bà ngoại đáng yêu của tôi..Bà đẹp lắm, yêu lắm..
    Quanh co Ba Phách
    Cô bé hồn nhiên đáng yêu thật.. Em tung tăng trong nắng đượm cuối xuân
    Váy mông ai vắt ngang đồi...
    Đào muộn Noóng Luông
    Mẫu nhà lá vườn
    Mít si..
    And Mít tơ
  3. VULANN

VULANN Thành viên mới

Sự sống nảy nở nơi bản làng núi rừng Hang Kia
    You''re running away from me..
    Ánh mắt ngơ ngác..
    Và Tình Yêu bắt đầu từ thưở ấy...
    ...................................................
  4. VULANN

VULANN Thành viên mới

Dạ thưa chị totto, iem nộp tô đủ rồi nhá, còn mí cái ảnh hoa cải của 2 super model nữa, để thư thả em pót nốt.
    Đi Bản Giốc vui vẻ, đừng có lia chân sang bên các bạn Tủng Của mà các bạn bắn chít..
  5. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

Quả đầu này mới gọi là chuẩn này. Ở HN bét cũng tốn nửa củ chứ chả ít
    Bạn VULANN có pốt ảnh super model ở vườn cải thì pốt cái cô cắp thúng đọi nón thôi nhé.
    Tớ chờ đấy. Pốt mau nhé.
  6. alooooooo123

alooooooo123 Thành viên mới

Quả đầu này mới gọi là chuẩn này. Ở HN bét cũng tốn nửa củ chứ chả ít
    [/QUOTE]
    Mình tìm mỏi mệt ko thấy 1 bóng hình ấy nơi chốn Hà nội
  7. VULANN

VULANN Thành viên mới

Ới, super model độc quyền của hãng thời trang nổi tiếng VULANN đới, bác tìm sao thấy dáng thứ 2.
    Nhà này có ai thích đi chùa không nhỉ?!?
  8. tottochan81

Nhanh thật, mới đó mà đã 1 năm rồi.
    Một năm có biết bao đổi thay. Một vài bạn trong nhóm mình lại háo hức chuẩn bị lên đường thăm lại Mộc Châu. Chỉ có điểm đến là cũ nhưng lại là mùa đào, mùa mận mới bên những người bạn mới. Cảnh đổi thay và con người cũng khác xưa nhiều. Cũ, mới, mới, cũ lẫn lộn. Không biết có còn nhớ đến nhau...
    Chợt lục lại đống ảnh hôm nào, thấy tâm trạng bồi hồi, nhớ Mộc Châu da diết.
  9. tottochan81

Không hiểu cách làm việc của mod mới như nào nữa.
    Tớ thật sự rất bức xúc với cách làm việc của bạn. Đây là topic của đoàn năm ngoái tớ đi. Lôi lên để ôn lại kỉ niệm với các bạn thì mod cho là tớ cố tình lôi nó lên làm trùng tên nhiều topic. Quá đáng lắm rồi. Mod còn sử sự không đẹp như thế tớ tuyên bố từ nay ko bao giờ vào cái box này nữa trừ phi bạn mất quyền làm mod hoặc thay đổi cách làm việc. Cám ơn sự nhiệt tình của bạn, nhưng tớ thấy từ khi bạn lên mod đến giờ chưa thấy đóng góp được gì mà chỉ thấy thành viên bất bình mà thôi.
    Tớ nói thật, bạn bảo tớ đổi tên topic này để rủ rê lập đoàn mới?
    Thật sự mỗi đoàn đi là những người khác nhau. Topic cũ là của những người cũ. Để đó để nếu nhóm cũ của tớ muốn gặp mặt thì họ biết tìm đường về nhà cũ. Còn đoàn mới là những con người mới. Giờ tớ đổi tên topic này để những người mới nhảy vào thì nhóm cũ tớ mất nơi giao lưu à?
    Tớ nói thật tớ rất bất bình với cách làm việc cứng nhắc của bạn. Tớ nhắc lại, luật ttvn bạn trích dẫn trong topic bạn đã khoá của tớ là quá cứng nhắc vào bạn thực sự không hiểu rõ ỹ nghĩa của luật đó.
    Tớ chơi ở TTVN đã lâu nhưng nói thật, chưa bao giờ tớ tức giận với 1 mod như là với bạn.
    Bạn mod xử lý ko thấu tình ở chỗ: Bạn cho rắng tớ có 3 topic cùng chủ đề ở 2 trang đầu box, tớ giải thích như sau:
    Thứ nhất: Topic 1: Là topic cũ tớ tớ lôi lên để ôn kỉ niệm chuyến đi năm ngoái. Không ai cấm 1 người lôi topic từ những năm trước lên đúng ko?
    Topic thứ 2: Là topic tớ lập năm nay nhưng do 1 số lý do tớ ko theo được đoàn đó nữa vì các bạn đi từ thứ 6 mà tớ lại đi thứ 7. Nên tớ lập topic khác là với mục đích lập đoàn khác. Topic kia vẫn sống vì tớ vẫn để đó cho các bạn ấy đi. Còn nếu ko, tớ có quyền nhờ mod close topic đó lại và các đoàn đó phải lập 1 topic mới đúng ko? Nhưng làm thế thành rác bạn ạ. Bạn cho rằng 1 mình tớ 3 topic trung chủ đề là quá vô lý.
    Tớ nói thật, tớ sẽ kiện bạn với min vụ này.
    Bạn mod đã không phân biệt được 2 topic cùng nội dung mà admin trích dẫn trong nội quy là thế nào.
    2 đoàn khác nhau cùng đi 1 đợt và cùng gắn mác Mộc Châu chả nhẽ phải chui vào cùng 1 topic để bàn bạc chỉ bởi vì để tránh 2 topic cùng chủ đề hay sao???? Các bạn trong box du lịch này thử vào trả lời cho tớ câu này xem??????
    Được tottochan81 sửa chữa / chuyển vào 13:50 ngày 24/01/2010
  10. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Tớ chỉ có ý kiến thế này: Bạn Tốt có thể kiện với min thoải mái vì đó là quyền của bạn nhưng bạn cũng xem lại vì bạn mở nhiều topic như vậy làm loãng diễn đàn, nên tập trung vào một topic cho thật hay bạn ạ.
    Đi chơi để cảm nhận chứ không phải đi là đi, cắm đầu mà đi. Tớ nghĩ là như vậy.
    Chúc vui.