1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mod cho Box Hà?n ( trang 3 )

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi thanh_ala, 20/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

to: Thanh_ala sao em vào box nào cũng thấy bác có mặt vậy , em công nhận là bác chịu khó lang thang ttvn đấy
    còn việc tuyển mod cho box Hàn thì em thấy rất cần thiết rồi đấy , box mới có 2 mod do điều kiện bận bịu gì đó lên zimu ít online lên không quan tâm đến box nhiều được lên có mỗi một mình bác Mun thì không no lổi em thấy bác ấy vất vả quá
  2. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Thực ra Mun cufng đang suy nghif vê? chuyện na?y. Lúc đâ?u Mun chi? muốn tạm thơ?i giúp Zimu273 một thơ?i gian. Nhưng hiện giơ? cái " thơ?i gian " đó đang kéo da?i chưa biết chư?ng na?o mới hết .
    Vi? Box co?n đang vắng ve?, ít ngươ?i qua lại nên công việc cu?a Mun cufng chưa có gi? nhiê?u. Nếu một mi?nh vâfn có thê? xoay sơ? được.
    Nhưng Mun lại đang muốn Box có thêm một Mod nưfa, một ngươ?i nhiệt ti?nh, có trách nhiệm, có thơ?i gian đu? đê? online va? có kiến thức vê? tiếng Ha?n.
    Cufng pha?i nói luôn : ngươ?i ma? Mun đang nghif tới chính la? nore cu?a chúng ta đấy. Mun rất phục kiến thức tiếng Ha?n cu?a nore. Co?n mấy vụ nhiệt ti?nh có trách nhiệm thi? chắc không câ?n nói đến, mọi ngươ?i đê?u biết ca? rô?i. Chắc chắn bạn la?m Mod thi? box Ha?n sef có rất nhiê?u ba?i viết chất lượng.
    Mun chi? băn khoăn một chuyện, nore hiện đang la? một trong các Mod cu?a 3M, công việc chắc cufng đu? nhiê?u. Nếu đặt thêm gánh nặng lên vai bạn thi? có quá không?
    Ngoa?i nore ra, Mun cufng đaf nghif đến một, hai bạn nưfa. Nhưng Mun muốn chơ? ý kiến cu?a Box mi?nh trước đaf.
    Mọi ngươ?i lên tiếng nhé !
  3. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

ùa em thấy bác nore làm mod được đó nhưng mà không biết admin có cho phét không vì mỗi người chỉ làm mod được một box thôi, còn mod nào có khả năng thì được làm nhiều hơn nhưng những box đó phải trong cùng một lĩnh vực
  4. nore

nore Thành viên rất tích cực

Ui d"i lĂng thiu!!!! Bạn Mun iu quĂ ơi!!! Nore t> lĂ thĂnh viĂn thĂ cĂ khi cĂn nhi?t tĂnh chứ lĂm mod r"i, t> lại khĂ tĂnh như bĂ giĂ ngay, thĂnh viĂn ghĂt t> nhiều lắm, ko vĂo nữa thĂ nguy cho Box mĂnh!
    ĐĂng lĂ Nore 'ang lĂm Y Ẩm thực, cũng ch? cĂ thời gian vầy vậy thĂi, chẳng biết sắp t>i sẽ thế nĂo.
    CĂm ơn Mun 'Ă tĂn nhi?m mĂ nhắc 'ến t>, nhưng chắc lĂ t> ko dĂm nhận 'Ău, nếu mĂ kham 'ược, t> 'Ă nhận từ h"i 'ầu chưa cĂ ai lĂm mod r"i!!!
    T> cũng vẫn sẽ c' gằng vĂo Box mĂnh, viết bĂi, kĂu gọi off nếu cĂ thf 'ược, như thế thĂ t> thoải mĂi hơn.
    T> cĂ Ă kiến chĂng ta nĂn cĂ 1 Mod 'ang Y HĂn vĂ 1 mod nữa Y 'Ău 'Ă cũng 'ược, như vậy d. t. chức gặp gỡ trao '.i giữa cĂc thĂnh viĂn hơn.
  5. ndlong1

ndlong1 Thành viên mới

6. andy2004

andy2004 Thành viên mới

Ông Thánh Ala đã nói rồi: Mod box Hàn có Mod được ưu tiên có hai bạn gái, ủng văn hộ !
  7. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Tớ thấy mọi chuyện vẫn ổn...khi có Mun..!!!!
  8. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Các bạn thấy đấy, Box mình là Box Hàn, thế mà hiện tại Mun và Zimu đều không ở Hàn Quốc. Mun rất muốn mọi người đề cử một người đang ở sinh sống và học tập ( hoặc làm việc ) ở Hàn để lên làm Mod của Box. Việc này theo Mun nghĩ là rất cần thiết. Mod mới sẽ hiểu cuộc sống của các bạn hơn, sẽ đứng ra tổ chức offline cho các bạn ... Chúng ta đều muốn phát triển Box mà.
    Nhắn Nore : tớ chỉ sợ nore không có thời gian thôi. Còn chuyện bị thành viên ghét thì đừng lo, Mun tớ cũng bị mà ( mấy lần các thành viên PM mắng rồi đấy . ) Mọi người dần dần sẽ hiểu thôi. Nếu như nore thực sự không làm được thì tớ cũng không muốn làm khó cho bạn.
    Nhắn Gió : Mun nói thế có đúng không nhỉ ?
    Nhắn tất cả các thành viên : mọi người đề cử Mod cho Box nhé !
  9. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

.::: Teddy :::.
    Được emxinh sửa chữa / chuyển vào 07:13 ngày 25/05/2004
  10. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Chị nore chắc là kô còn ý định rút mod nữa rồi, cho nên nếu chị tham gia quản lý thêm 1box nữa đâu có sao đâu hả chị, híc. Em cũng thấy việc chị làm mod ở đây cũng là điều đáng nên làm đấy chị ạ.