1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mod cho Box Hà?n ( trang 3 )

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi thanh_ala, 20/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neverbelate0000

neverbelate0000 Thành viên mới

Thực ra Mun đang làm rất tốt vai trò của Mod, nếu thi thoảng có mini vấn đề gì đó thì cũng là tại Mun không thể có đủ thời gian thôi, nhưng tôi thấy mọi việc ổn.
    No-re tham gia được là điều tốt, nếu không làm song song thì thi thoảng thay thế ghánh vác công việc giúp Mun vì Box (điều quan trọng là bạn biết tiếng Hàn).
    Tôi tán thành việc cần có một ai đó thông thạo tiếng Hàn, hiểu về Hàn để có thể giúp mọi người học tiếng hàn cũng như tìm hiểu về HQ tốt hơn. Hay là để Black-dalki làm cùng đi, BD vừa là người HQ, lại giỏi tiếng Việt, chắc chắn sẽ giúp mọi người được rất nhiều.
    Nếu cứ gặp nhau hoài trên mạng thế này, tôi sợ khó có thể giúp gì cho nhau một cách thực tế lắm. Nếu đã thành lập rồi, ta nên có hoạt động bên ngoài, chia làm chi hội tại HQ và chi hội tại VN, thi thoảng ra ngoài gặp mặt trực tiếp. Cứ đợi mọi người có mặt đầy đủ thì sợ chẳng bao giờ có được cái ngày đó. Vậy đấy.
    ~차!!!!!!!
  2. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

nào các bác
    ai thấy có khả năng thì nhận hộ đi
    thanh niên mà chuối
    cứ đùn đẩy
    ai đang ở hàn và có đủ tiêu chuẩn thì nhận đi
    đừng e ngại
    kể cả không được mọi ngưòi đề cử thì cứ thử
    biếtđâu mình lại làm tốt thì sao
    không ngại đâu
    box hàn toàn người hay ho cả
    không ai nói gì lấcc bác tự kiêu quáđâu
    phải không các bác
    còn nếu không phải thì các bác tự nhận mình là không hay ho rùi
    hehhehe
  3. wall

wall Thành viên rất tích cực

To Mua xuan cua me: Cô bé ơi, trước hết là cám ơn em đã động viên, thứ hai là anh không dám nhận lời khen của em đâu, chết, tổn thọ mất thôi. Điều kiện thì ai cũng có mà, khả năng đều là cái mọi người đang nắm giữ, chỉ có chủ động tung ra bao nhiêu mà thôi. À, còn cái lòng tốt hả? Sao lại nhận xét ko có cơ sở thế hả? anh chưa giúp gì được ai cả, đến ngay cả em cũng con chưa (lý do khách quan là anh chưa biết mặt em). đành coi lời khen của em là một lời trách nhẹ nhàng để mà phấn đấu vậy.
    [/quote]
    Ủng hộ bác Chức lên Mod fát đê, bác ý làm Ngoại giao, chắc đối nội đối ngoại đều ngon cả, bác ý lại có thể online thường xuyên được
    Bác nhận làm Mod đê, quản lý hô hào các em offline, sướng thía còn gì, em mà ở VN, em cũng nhận làm Mod bừa, được sai bảo các em gái xinh đẹp, còn gì bằng hử bác
  4. neverbelate0000

neverbelate0000 Thành viên mới

Ủng hộ bác Chức lên Mod fát đê, bác ý làm Ngoại giao, chắc đối nội đối ngoại đều ngon cả, bác ý lại có thể online thường xuyên được
    Bác nhận làm Mod đê, quản lý hô hào các em offline, sướng thía còn gì, em mà ở VN, em cũng nhận làm Mod bừa, được sai bảo các em gái xinh đẹp, còn gì bằng hử bác
    [/quote]
    Đồng chí Wall ơi, cám ơn đồng chí nhiều lắm về sự tin tưởng đối với tôi. Nhưng mà, tôi lực bất tòng tâm thật mà. Đúng là có điều kiện online trên cq thật nhưng ko có điều kiện để làm MOd đâu. Tôi xin tình nguyện làm chân loong toong nhiệt tình cho bà con, đâu cần là tôi có, đâu khó có tôi góp tay. Về v/d MOd, như tôi đã có dịp thưa chuyện ở phần liên quan, xin khẳng định lại ý kiến trên nhé. ( Một ly sdo vô cùng quan trọng nữa là tôi không thạo lắm về computer, tệ nhỉ..?)
  5. and

and Thành viên quen thuộc

Hehe các Bác cứ fải đùn đẩy thôi thì để đàn em làm thay cho , có được không nhẩy ?
    Về đk thì đang ở Hàn Xẻng này , tiếng Hàn thì kém hầu hết người Hàn hơn nhiều người VN này . Kinh nghiệm thì làm Mod một thời gian ở Box ManUtd rùi ( nhưng thú thật là bị sa thải kô lâu sau đó ) . Đk Online thì xông xênh không vấn đề . Lợi thế là biết tí tiếng TQ và tiếng Anh cũng tàm tạm ( hehe Bác nào học tiếng Hàn mới biết sao cần 2 cái này ) . Còn cần gì nữa ý nhỉ ?
    Được and sửa chữa / chuyển vào 16:07 ngày 27/05/2004
  6. clride

clride Thành viên mới

Em thấy bác Nevertoolate thứ 1 bận việc cơ quan, thứ 2 bận chăm sóc vợ con thế nên thôi thì chúng ta tha cho bác ý để bác ý làm Quân sư quạt mo sau hậu trường cũng được.
    Ủng hộ bạn AND lên làm MOD Bạn AND đầy đủ đk phết : ở HQ này, tiếng Hàn ngon, quen biết rộng, năng nổ, nhiệt tình, mạng chùa ( có phải ko hả and) online được liên tục, tính lại hiền ( dễ bắt nạt hê hê ) .... Hehe nói thật ko lại bảo nịnh nọt ^^ có gì lên seoul khao tớ bữa sO덮밥 là tớ cảm kích lắm rồi AND ạ