1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mod giúp tôi với tôi cần tìm!!!

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi luattphcmk32, 25/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luattphcmk32

luattphcmk32 Thành viên mới

Mod giúp tôi với tôi cần tìm!!!

Trang ttvnol.com là một diễn đàn lớn đã có từ lâu , vậy mà tôi khi đang tìm những bài viết về cảm nhận tình bạn, những bài viết thật sự sâu sắc về tình bạn.Những bài viết về cảm xúc cuộc sông quanh ta nhửng thay đổi khiến con người ta dần trưởng thành,nhửng cảm nhận về con người trước xã hội , cảm nhận về con người trong cuộc sống xa nhà , cảm nhận về con người trong thiên nhiên,cảm nhận về con người trong cuộc sống gia đình, cảm nhận về giá trị tình người tình làng nghĩa xóm trước sự thay đổi trong những giá trị truyền thống xưa và nay....Vậy mà tôi tìm trong box cuộc sống và trong box tình yêu- tình bạn lại không có thực sự một bài viết nào ra hồn, hay chỉ một vài dòng ngắn ngủi vài hàng có lệ để rồi người khác vào bình luận cũng chỉ 1 2 3 4 dòng ngắn ngủi họ không có cảm xúc thực sự vế cái mình đang viết, thật sự để tìm có bài viết hay những bài viết mà tác giả đã gởi hồn của mình vào trong ấy, để cho 2 chữ "tình bạn " hoặc "cuộc sống" về đúng với giá trị của nó .Tôi không bình luận họ , họ có quyền tự do ngôn luận mà, vì đây là box cuộc sống nay xin mod có thể giúp cho tôi tìm những bài viết có cảm nhận thực sư về tình ban về cuộc sống (xin đừng tìm tình yêu nó có quá nhiều và có lẽ cũng là chủ đề muôn thưở ở diễn đàn) .Những bài viết mà tác giả gởi vào đó chữ "tâm" thực sự của mình mod ah. ,( tôi vẫn đang tìm hơn 1 tuần nay những chỉ có lẽ đếm chưa được trên đầu ngón tay trên các diễn đàn)
    Xin cảm ơn mod
  2. niced4ys

niced4ys Thành viên mới

Ko bít bác bao nhiêu tuổi nhỉ.. Sao bác lại vào một diễn đàn mang tính giải trí để tìm 1 thứ mang tính nghiên cứu thế Kiểu này chắc bới cả cái 5nam của TTVNOL may ra mới có vài bài
  3. chatchatboom

chatchatboom Thành viên tích cực

Có lẽ bác vào ttvn chưa lâu mới nói thế. Trong ttvn này đầy những bài, không thiếu những topic nói đến những vấn đề bác đề cập trên. Nhiều lắm không kể xiết. Có một topic tôi nhớ ko rõ lắm là lấy vợ Hà Nội hay lấy vợ bắc kỳ gì đó. Bác tìm lại đọc thử coi
  4. styleyourlife

styleyourlife Thành viên mới

Chắc bác chưa chịu khó tìm trên các box đó thôi. Trên này có rất nhiều topic hay đó