1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mod mới cho cft

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi vampiredenuit, 07/01/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vampiredenuit

vampiredenuit Thành viên mới

mod mới cho cft

Để giúp box pháp phát triển, ngày càng lớn mạnh hơn; e xin đề cử bạn phillipe và bạn mithn làm mod mới của box chúng ta. ( sau khi hi gốt ra đi, pa rít thì mất mặt, po két vật vờ còn mỗi mod Ta minh - người hùng lao động đầy nhiệt huyết, hăng hái vì cộng đồng )
  2. zell8X

zell8X Thành viên mới

Taminh cũng sắp chết vì bận rồi .............. sắp sửa bỏ titre anh hùng được rồi thay bằng nick UNO
    Chị Phanh dạo này đi làm bận quá à ? Lâu lắm ko gap ba chị ko biết thế nào rồi nhỉ .
    Những người muôn năm cũ hồn ở đâu bây giờ
  3. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Giang hồ đâu đồn đại thế
  4. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Phân công mỗi người 1 việc mà
    Còn để bác phi níp hay em mithn là mod nữa thì em cũng ủng hộ nhiệt tình
  5. zim127

zim127 Thành viên mới

ơ bầu mod à, vụ này hot đây
    theo em thì chả cần phải bầu mod mới vì box cũng chả có nhiều việc lắm, trừ khi nếu hai mod poket và paris latino tự thấy muốn từ chức thì ta bầu mod mới cũng được
    thiển í của em là vậy ạ
  6. zombie911vn

zombie911vn Thành viên mới

ok, hợp lí wá; đổi mới hay là chết
  7. than_gian

than_gian Thành viên mới

8. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Em có tí ý kiến ý cò ạh
    Mặc dù em cũng là nhân vật được gọi tên ,nhưng em nghĩ các bác cứ để từ từ để tham khảo ý kiến của 2 Mod Poket và Paris... đã ạh
    Nếu như 2 Mod nhận thấy mình đúng là chưa làm tròn chức trách thì hãy coi như đây là 1 lời nhắn nhủ của các thành viên dành riêng cho các Mod và mong là các Mod hãy tích cực hơn trong thời gian tới
    Còn chúng ta sẽ lấy ý kiến cho việc bầu Mod mới sau, khi mà 2 Mod cũ tự thấy muốn từ chức (theo Zim)
    Vì như Mod Taminh đã nói ở trên thì đó là do các Mod phân công nhau, mỗi người một việc . H mình bầu bán nhỡ đâu lại làm oan cho các Mod thì khổ ạh
  9. heiner

heiner Thành viên mới

Theo em thì chẳng cần phải thêm bớt, đổi chác mod miếc j` cả đâu ah. Nếu các bác lập ra topic này để ấy ấy thì em xin sẵn sàng thả cần câu chứ còn thay đổi mod thì em nghĩ chẳng cần thiết. Box mình em thấy người ghé qua cũng chẳng nhiều, mà người pót bài lại càng ít, thành thử lâu nay cũng chẳng có vấn đề tranh cãi, khúc mắc, khiếu kiện j`. Em thì em thấy tuy là các mod P_L và poket ít tham gia hơn so với độ trước nhưng chỉ là ít pót bài thôi chứ cũng ko phải là ko hoàn thành nhiệm vụ (vì nhiệm vụ có còn j` mấy đâu mà hoàn thành ah). Còn bác Tạ thì chẳng nói ai cũng thấy sự nhiệt tình của bác ý. Bác ah, chúng em thỉnh thoảng cứ gọi là tỉa tót & hót cho vui thế thôi chứ thực lòng ngưỡng mộ bác lắm Cho nên em thấy như hiện giờ box mình cũng chẳng có điều tiếng gì, hơn nữa vào box Pháp toàn người tốt nên em thấy mọi việc đều ổn đấy chứ ah còn đâu muốn box đỡ ngắc ngoải hơn thì theo em tất cả mọi người nên chịu khó tích cực pót bài tham gia. Mà đấy là sự tự nguyện và lòng nhiệt tình của từng cá nhân tham gia diễn đàn, chứ việc này có thêm hay bớt mod cũng chẳng giải quyết được. Thiển ý của em là thế. Còn đâu em nghĩ chỉ thay đổi mod khi có ý kiến chỉ đạo của Admin hoặc do tự các mod đề xuất, hoặc cùng lắm là do khiếu kiện kéo dài đối với 1 mod nào đấy thôi ah (trường hợp này ko liên quan đến box chúng ta).
    Thế còn đâu nếu mọi người cứ nhất quyết muốn có sự thay đổi thì cứ xin gọi là các mod họp bàn với nhau trước rồi có lời với bàn dân thiên hạ. Em thì em xin đề cử bạn dembuon_83 vì thấy bạn ý giỏi vi tính, lại nhiệt tình và điềm đạm nữa. Không thì nhiệt tình và uy tín như bác Gian_Than cũng là một sự lựa chọn tốt. Còn đâu mong các bác chiếu cố cho bạn philippe xin rút vì nghề của bạn ý là nghề câu, bao lâu nay sống bằng nghề đấy rồi, bây giờ lại bắt bạn ý đổi nghề thì e là không phù hợp lắm
  10. zell8X

zell8X Thành viên mới

khoan khoan , thứ nhất Gian thần không ở Pháp thứ 2 diễn đàn có bị hack thì sụp cả diễn đàn chẳng cứ gì box Pháp , mà trình bác đêmbuồn chưa đủ trình làm hacker mũ trắng . Em phản đối .
    Nếu thế để em làm mod cho Em nhé đầy đủ , quen biết từ lâu , membre từ lâu , ở Pháp nè . NHiệt tình có thừa , trách nhiệm không thiếu . Đã từng nổi tiếng lên cao cũng từng bị dìm xuống Kinh nghiệm đi sỉ nhục và chống trả sỉ nhục cũng không kém . câu bài thua lão Trí thôi <= đầy đủ tư cách chưa
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa