1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MOD ơi, cho em post mấy ngày thôi nhé . Các bạn vào đọc đi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi aimeee, 27/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Wehrmacht

Wehrmacht Thành viên mới Đang bị khóa

AutoCad em thấy các nước ĐNÁ&Trung Quốc hay dùng, chứ dân Cơ khí bọn em ở bên này từ hồi mới vào ĐH đến giờ toàn dùng CATIA, phần mềm đồ hoạ chi tiết máy rất Pro.
    Hiện em đang dùng phần mềm CATIA Version VR 14, gồm 2 đĩa cài và một đĩa Ebook/Document , bản tiếng Anh, có cả phông tiếng Đức.

Autocad và CATIA cũng na ná giống nhau, em nghĩ vậy, nhưng ở đây họ dùng CATIA nhiều hơn là AutoCad.
    Nếu chị thix thì em up đĩa Ebook đấy lên mạng cho em chị down về mà xem thía nào
  2. Wehrmacht

@chị lk:
    Yem hiện đang có đầy một va li các quần áo cũ nam nữ các kiểu, nói là cũ nhưng vẫn còn mới chán, đẹp là đằng khác, có nhiều cái áo T-shirt rất đẹp, mặc mùa hè mát kinh khủng.

Chị có biết chỗ nào nhận không nhỉ, em định gửi qua đường biển về cho đỡ phí, 3 tháng mới đến nơi nhưng tiền gửi rất rẻ, mà người ( tổ chức) nhận hàng lại không mất thuế.
    Em định gửi về chùa Bồ Đề, không biết thế nào.
  3. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Hic chị có học Autocad ..đâu W cháu trai chị nó học. Nước mình bao giờ cũng đi sau thời đại mà , phần mềm Autocad thông dụng hơn ở Việt Nam. Chị hỏi nó xem cái đã nhé

W đẹp trai nhân hậu
    Chùa Bồ Đề chị nghĩ các sư thầy họ sẽ không mặc áo phông quần bò đâu, nếu cần quần áo chỉ cần quần áo trẻ em cho các bé thôi
    Để chị hỏi mấy người bạn chị biết đã nhé thứ hai chị sẽ trả lời W nha, gửi hàng biển là họ đóng vào những cái hòm gỗ đó W nhỉ?
    Nhớ ngày xưa ở nhà bố đi công tác cũng gửi hàng biển về hai mẹ con cứ đợi đến ngày đó ( Mẹ và chị gái ) mình thì còn quá bé ,còn ngây thơ nói với Mẹ là . Mẹ ơi hay là mẹ gửi con vào cái thùng này sang chỗ Bố chơi
    Đến chết cười ..hồi nhỏ sao mà mình đáng yêu thế chứ

4. Wehrmacht

Ặc không phải vậy đâu, em thấy tụi học xây dựng & kiến trúc chỗ em nó vẫn dùng CAD mà, bọn em thì chuyên dùng CATIA, cái này pro. về máy hơn.

Nếu có j cuối năm nay chắc thế nào cũng có chương trình Hà Giang j đấy, trước sau gì em cũng cho cái vali quần áo đấy đi.Chứ để thế này phí lắm.Mà áo T-shirt của em toàn khổ to, trẻ con mặc thế nào nhỉ, có dịp em lên Hà Giang cùng mọi người một chuyến vậy.Cuối năm ngoái có vụ (&/(/)&(/&)/&&( rồi Lệ Mật lệ mủng rồi chả đi đâu xa được
  5. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

[​IMG].​