1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mods BOX Du Lịch - Windy

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi LinhEvil, 21/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Mods BOX Du Lịch - tabalo khoá chủ đề vì quá lạc đề

Căn cứ trên tiến trình phát triển và qua các nghiên cứu về tiến trình đi giật lùi của Box Du Lịch.
    Vào một buổi sáng đẹp giời, 3 Mods @Tabalo, LinhEvil và Blue đã bàn bạc và đi đến một quyết định là xin Add mod mới thay mod Lady đang bận rộn chồng cây gây rừng.

Kết luận rút ra là:

Blue: Em máu Windy
    LE: Em cũng máu Windy
    Tabalo: Hai em máu thì anh cũng máu...

Vì thế từ hôm nay box nhà mình có Mod mới là bẹn Windy smile. Hi vọng Mod @windysmile sẽ thổi một luồng ( hoặc một số luồng) sinh khí mới cho box, tiếp nối con đường của Mod Toét,.

Thế nhờ Windy nhờ,

Welcome và have fun ( Tiếng Anh cho nó chiến)

Kính thư!

LinhEvil
  2. chiuchiu

chiuchiu Thành viên mới

Ái dà...
    không đồng ý nhé
    trách nhiệm gay go... bận rộn như thế, thời gian đâu mà lấy vợ?
    giả sử có lấy được vợ, thì cũng ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình... nhỡ đâu đang đêm mod mới lại nằm mê rồi cứ hét:
    " treo mày bây giờ..."
    hoặc:
    "khoá mày bây giờ..."
    thì gay go.
    Cái mặt của mod mới chắc không ai lạ gì, cùng với xe mobilette hoặc Degree, nhưng cái thuộc về đời tư này thì chắc là chưa phổ biến đâu nhỉ:
    hẹ hẹ hẹ...
    Được chiuchiu sửa chữa / chuyển vào 14:55 ngày 21/06/2006
  3. esheep

esheep Thành viên mới

ho* !
    Chiu bóc tem nhanh thế... Em đang định vào chúc mừng Mod mới của Box !!!
    Ứ chịu, Mod gì vừa lên làm đã doạ : Mày mà còn vào box du lịch chửi bậy là tao treo mày lên 1 năm.
    Xợ xế !
    Chúc anh mang đến làn gió mới, hơi thở mới trong trẻo và véo von y như anh đến với Box Du lịch thân thương ( ứ phải của em, em ứ phải mem box du lịch) - giờ mới tiếc !
  4. MeoHQ

MeoHQ Thành viên mới

Ui da, ồng ơi là ồng. Kêu bận rộn té là đi họp Đảng Ủy nhậm chức to thế này à? Thế còn cái vụ đời tư ít ai biết mà e bé chiuchiu nói kia là ở đâu ra thế, ồng ơi là ồng
    Vưỡn chúc mừng cài nhờ . Chịu khó thổi một số luồng sinh khí mới vào box du lịch mình nhá, nhưng mà nhớ thổi từ từ thôi ko anh e nó sờ sốc
  5. biet_tuot_luot

biet_tuot_luot Thành viên mới

Các anh chị cho em có ý kiến. Tuy em mới vào nhưng em cũng là thành viên của Box Du lịch. Em thấy chọn mod mới mà chỉ có 3 người ngồi lại rồi quyết định thì nó không công bằng như thế nào ấy. Sao không để mọi người có cơ hội ứng cử rồi bình bầu, chọn ra người được tín nhiệm nhất?
  6. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Hiện tượng Sốc Windy đang bắt đầu.
    Biết tuốt luốt cứ bình tĩnh, kiểu từ TW dội xuống Địa Phương thì là truyền thống rồi.
    Cứ ai đi nhiều, có tâm huyết và ế là được làm mod ngay,
    Hết ế lại xuống để người khác lên ế tiếp.
    Chúc cả nhà ế vui vẻ, em đi trại sáng tác đây!
    PS: Cừu té đi, vào box DL làm gì vớ vẩn
  7. botram

botram Thành viên mới

Chúc mừng win đì sờ mãi. Anh lên quan chức rồi, quán ông Lư chắc đóng cửa sớm, vì anh làm cóc gì còn time ra ngồi chè cháo, nhẩy.
    Nếu anh bận họp hành, kg còn time chụp ảnh, nhựợng lại cho anh em mấy cái ống ghẻ của anh đi
  8. biet_tuot_luot

biet_tuot_luot Thành viên mới

Thật sự là em rất thích box Du lịch, em rất muốn được làm mod của box, nhưng em thấy đã đầy đủ rồi em không dám nói. Bây giờ cần mod mới, em cũng muốn có cơ hội như mọi người. Em rất tâm huyết với box. Đi nhiều thì em đi cũng nhiều lắm, những nơi chưa đi em sẽ cố gắng tìm hiểu.
    Thật sự là em muốn được ứng cử làm mod. Nếu được, em sẽ cố gắng hết sức.
  9. notatall

notatall Thành viên mới

Hi hi ha ha, anh ủng hộ em "biết tuốt luốt" em ra ứng cử anh vote cho em vì sự nhiệt tình 100%++
    Cứ nhiệt tình là làm được tuốt luốt em nhể
    Gì chứ chú "sờ mai" này anh cũng thấy hay la cà, ưa chè cháo cà fê cà pháo. Nhiệt tình thể hiện chỉ bằng 1 phần của em tuốt luốt thôi, chú học tập em nó đeeeê để cho phong trào nó sáng láng hơn nữa
    @biet_tuot_luot: em cứ nhiệt tình vào và chịu khó đi nhiều nhiều nữa rồi post nhiều bài nữa, tích luỹ thành bậc cao niên, lão làng hay cái gì đại loại vậy đi tự khắc sẽ có người kiếm em đề nghị làm mod ấy mà. Giờ cứ vui chơi trong box cho thoả đi đã, tội gì mà phải lao vào gánh vác vội
  10. anson1

anson1 Thành viên mới

Chú Windy lên chức rồi nhé. Chúc mừng! Chúc mừng!
    Cố gắng tạo thêm phong cách cho box du lịch nhé.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa