1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mods BOX Du Lịch - Windy

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi LinhEvil, 21/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangtucodon2006

hoangtucodon2006 Thành viên mới

Vớ vẩn, cái đỉnh núi này chỉ là đỉnh núi cao, chằng có quái gì là thiêng liêng cả. THiêng liêng là đỉnh núi có giá trị tín ngưỡng, tư tưởng v.vv.v. như đỉnh Yên tử, Núi đền Hùng...
    Ngưòi nào trèo lên đỉnh FXF là đã chinh phục được nó, thõa mãn khát vọng đỉnh cao, hoàn toàn có thể man man một tí, cởi q/a cũng chả làm sao. Còn mặc quần lót là lịch sự chán, bãi biển Sầm sơn gần đền độc cước đấy, chúng nó mặc qa tắm đấy, vào đấy mà phản bác.
    Rõ ràng là ghét bác hiépi này từ vụ mod, chả làm gì được nên chuyển qua đả kích vớ vỉn.
    [/quote]
    Híc ở đây mọi người có đánh giá về cái gọi là thiêng liêng của đỉnh núi đâu,tất cả đang nói về hình ảnh thiêng liêng của lá cờ tổ quốc cơ mà. Có lẽ bạn là người hâm mộ cái ông Gà Sống Thiến Sót này lắm nhờ
  2. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Nếu như người ta chính thức tổ chức một cuộc thi "Mặc quần lót leo núi", thì xin mời, cứ việc thi, giành giải đi rồi chụp, chụp với cờ, với quạt, với biển đề cũng được. Và lúc ấy ko chỉ chụp ảnh, có thể quay phim nữa.
    Thoáng gì thì thoáng, không thể đem hình ảnh lá cờ Tổ quốc để bên cạnh một cái quần sịp rồi lại còn hồ hởi khoe khoang.
    Nếu như người chụp và được chụp không đem phát tán, thì đó là chuyện riêng của người ấy, không ai ý kiến gì. Cũng giống như các cô các mợ có chụp ảnh truồng trong studio thì mặc kệ các cô các mợ ấy.
    Nhưng việc phát tán, lấy nó làm đại diện cho mình thì mới thật là thô bỉ.
  3. windysmile

windysmile Thành viên mới

mấy thằng điên đấy, các bác nhọc công nói chúng nó làm gì, đời có nhiều loại người, có người hiểu vấn đề, có người không hiểu , giải thích mãi cũng như cục đá, bác cứ bỏ qua là xong. Hạnh động đó bản thân tôi coi là vô học, cả nhưng người bao biện cho hành động đó, lại còn ví von kiểu : người mặc đồ bơi với bãi tắm, trên FXP làm gì có nhưng thứ đấy.
    Quần lót là thứ quần mặc bên trong, không phải để khoe, nếu để khoe ra người ta đã mặc ra đường. bạn Hiệp si để ý cho.
    mình lại quay về chủ đề mod nhỉ ?
  4. APACHAI

APACHAI Thành viên mới

Đúng rùi ! Anh Windy nhà mình cởi truồng chạy long nhong mà không ai nói gì ??? ( ý em nói cái xe trần truồng của anh Wd !)
    Thế mà cả nhà lại quay sang chĩa mũi dùi vào anh Hiệp sỹ 1975 của em . Không công bằng tý nào ...
    Anh Hiệp sỹ có chụp ảnh mặc sịp trên Fan thì ảnh hưởng đến ai chứ ? Em cho rằng chỉ những kẻ có chiều cao hạn chế mới ghen ăn tức ở thía chứ !!! Những kẻ chỉ cao có 1m50 đâu rùi , hãy lên tiếng đê ........ Hè ! Hé ..........
    E bầu cho anh Hiệp .................. sỹ 1975 !
    Mà sao đang máu chiến vấn đề Mods , lại không ai bàn nữa ? Mất hứng quá !
  5. hoangtucodon2006

hoangtucodon2006 Thành viên mới

Em ko hiểu pác này đang nói gì ,hình như bác bị lạc chủ đề hoặc bác ko đọc và hiểu những gì ở trên . Chẹp.. chẹp .. khổ thân , tệ mù chữ đã vào đến tận đây rồi thì phải híc
  6. NVBR

NVBR Thành viên mới

Hơi lạc chủ đề tý. Lại nói về chuyện cái quần sịp trong Avatar của hiepsi1975.
    Trước kia mỗi khi thấy Avatar của hiepsi1975, tớ lại thấy khó chịu chút xíu, chuyển qua bài khác không nhìn nữa thì thôi.
    Sau này có người lên tiếng, rồi bạn hiepsi1975 vào bao biện cho việc "phán tán" cái hình ấy thì tớ thấy chối quá.
    - Thứ nhất: nói về cái hình này. tớ nói luôn, đây là hình chụp chỉ giành cho cá nhân người chụp. Không phải là hình có thể mang ra công chúng
    - Thứ hai: Việc bạn đem tấm hình theo các bài viết của mình khắp nơi trên diễn đàn là một việc làm không lịch sự. Nếu như tớ không nói thẳng ra là CP
    - Thứ ba: những lý do và thông tin về tấm hình bạn đưa ra là hợp lý, nhưng chỉ trong khía cạnh cá nhân thôi, chứ không thể phù hợp với diễn đàn có tính cộng đồng. Bạn thử nghĩ xem nếu người khác cũng làm như bạn, và đối với họ ngọn cây hay mái nhà cũng là FXP thì cái diễn đàn này thành cài giề nhể.
    - Thứ tư: còn nếu bạn vẫn quá hâm mộ cái Avatar kia thì tớ khuyên nên tự mình leo lên FXP cởi quần áo ra mà chụp lấy 1 cái, mang hình của mình ra làm Avatar cho sướng. Còn chưa đã thì thuê người ta làm decal dán nó lên khắp xe, quần áo hay tường nhà nữa cho cả thiên hạ biết luôn bạn là ai. Việc gì cứ phải show hàng trong diễn đàn ảo cho mệt.
    Chuối! Mới sáng ngày ra
  7. puss

puss Thành viên mới

Bác này có vấn đề về đọc hiểu!
    Ai rỗi hơi mà đi ghét người dưng, thà để thời gian để đi còn hơn.
    Nhỉ!
    Ps: Topic bầu Mod lại bàn về cái avatar kia. Vớ vẩn thật! Khổ thân các Mod lại phải dọn dẹp topic!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa