1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời box Tháng Năm đặt trụ sở tại KLC ....

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi phuongmap, 03/09/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

Mời box Tháng Năm đặt trụ sở tại KLC ....

Cách đây không lâu phuongmap và RCE có một buổi nói chuyện ngắn về sự hợp tác - liên kết trong công tác từ thiện giữa hai box...Ngặt vì thời gian có hạn nên chưa bàn bạc cụ thể được...Trong chủ nhật tới 8/9 box chúng tôi có một buổi họp offline - chủ đề của cuộc họp đó là hoạt dộng của KLC trong thời gian tới ( hướng của chúng tôi là nhằm vào công tác từ thiện...) Vậy mời các thành viên tháng NĂM cùng tham gia họp - và trình bày ý tưởng của mình...Mọi chi tiết các bạn có thể xem tại : http://www.aseanhosting.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=117556 và http://www.aseanhosting.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=117232
    Rất mong sự hợp tác lâu dài giữa hai box....

Hẹ hẹ!!! Lên chùa đi anh em ơi!!!
  2. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Rất cảm ơn anh! Hôm đó khi em có đề cập tới việc nhờ KLC giúp đỡ tuyên truyền vận động quyên góp sách vở, báo chí, đồ dùng học tập... Rất vui vì đã được sự ủng hộ của KLC! Và cũng rất vui vì KLC muốn mở rộng nó thành sự hợp tác của 2 clb. Nếu có thể anh gửi cho mọi người biết địa điểm, thời gian họp của KLC. Hôm đó em sẽ qua chơi cùng với mọi người.
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  3. Rce

"SỐ 9 - LÁNG HẠ - CÀ PHÊ NHÂN
    LÚC 16H NGÀY 8 - 9 -2002 ( CHỦ NHẬT TUẦN SAU )
    "
    Thời gian địa điểm KLC họp....
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  4. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Thay mặt T5 xin lỗi KLC vì hôm CH vừa rồi đã ko qua!
    Hôm đó,giờ đó T5 cũng họp,nên khi họp xong qua thì KLC đã về mất rồi.Chính ra Rce chịu trách nhiệm liên lạc với các bạn,nhưng hiện giờ Rce có việc bận nên mình thay mặt T5 xin lỗi các bạn.
    Rất hoan nghênh sự hợp tác của chúng ta,rất cám ơn thiện ý của các bạn!

Love will never lie!!!
  5. Rce

Hơ hic..... vì hôm đó Tháng Năm bất chợt có cuộc họp cùng thời gian với KLC. Nên em không tới được. Em xin lỗi ạ!
  6. pomme_pink

pomme_pink Thành viên mới

T5 định offline hoàn toàn đấy a ? BDH ơiii ?? sao ko thông báo gì ?
    pomme
  7. Rce

Vì em chẳng cầm được danh sách thành viên trong tay. Hic.... Nên chẳng gọi điện báo được cho ai. Nhất là mọi người nhóm 1 ạ. Lần trước chị Văn cầm nhưng giờ chẳng biết đến tay ai nữa. Ai cầm thì photo cho em một bản hết toàn bộ danh sách cái đi. Nếu cần thì phát cho thành viên để dễ liên lạc.
  8. Cau_be_ngay_tho_new

Cau_be_ngay_tho_new Thành viên quen thuộc

Em đang cầm cái danh sách của nhóm 2 đây, bác muốn lấy thì em mang cho.

10% cho tinh nguyen