1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mời các bác họp dự thào bàn phương hướng hoạt động cho club( và cần thêm mod cho ban điều hành- xem

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi totovono, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DoanDucViet_ARC

DoanDucViet_ARC Thành viên mới

Textfont=VNI-Times][/font=VNI-Times] #BIGCHAR {background: & strDefaultFontColor &; color: DCDCDC; font-size: 16pt; font-family:Arial; } TextText
    hi 1. Nên thêm phần việc làm nữa.Vì đặc thù công việc chúng ta là rất thực tế gắn liền với công việc thực hành.Lúc nào cũng có nhiều công việc kiếm ra tiền sao không co thể chia sẻ ?.
    2. Trong 1 tháng có rất nhiều cuộc thi open cho sinh viên ở trên thế giới và cả ViệtNam cần có 1 phần của box cho các cuộc thi.
    Viet
  2. Nigi

Nigi Thành viên mới

[hihi, trong nay co ai la KTS o tp HCM khong vay, minh chi thay may anh kien o HN ko a, dan Kien o SG dau het rui. Cac ban o Hn co the vui long cho biet trang web cua truong cua ban ko ? co gi hay ko vay? Trang web cua truong KT HCM thiluc nao cung "chet" het, ko vo duoc.
    May ban co gi can minh phu thi cu noi nhe, minh duoc online trong gio lam viec. Chuc boc ngay 1 manh va co nhieu y nghia.
  3. hongbach2000k3

hongbach2000k3 Thành viên rất tích cực

-danh sách thành viên: nick, YIM, nơi ở( set title những con kiến của ARCH: kiến lửa, kiến vàng, kiến đỏ, kiến mật, kiến gây chiến???..và có title đặc biệt như kiến mầm non, kiến học hỏi (Thành viên yêu thích ARCH),kiến cụ ( dành cho những người kiến tạo và tham gia tích cực xây dựng box)
    CLUB cũng nên có danh sách thành viên để dễ dàng quản lí ,và tạo cho thành viên cảm giác mình thực sự là thành viên CLUB khi đó ý thức trách nhiệm xây dựng của họ sẽ cao hơn .Ngoài ra nên soạn thảo bản nội quy và phương hướng hoạt động cụ thể ,việc này cần được xúc tiến sớm .
    cái này có lẽ không cần tạo topic bác nên đưa mục này vào phương hướng hoạt động chung ,như vậy đỡ nhập nhằng lộn xộn.

các topic này cũng nên có nhưng có vẽ hơi ít ,mai có thể em sẽ nêu lên một số topic cần thiết ,và bác nên đính nó lên cùng với những bài có tính thời sự và cấp thiết để mọi người cùng thảo luận tránh trôi đi .Hiện nay bác cũng có thể nên đính một số bài như :
    _ Về Le Corbusier -Kiến trúc là môn nghệ thuật thuần tuý?
    _ Kiến trúc Việt Nam.cần có 1 nhìn nhận mới từ khía cạnh Dân Tộc .
    _ Các kiểu kiến trúc trên Thế Giới
    _ Có ai tìm được nét ưu việt trong kién trúc VN không vậy?

-Tuy nhiên những topic này cũng chưa thực sự lôi cuốn và những người tham gia cũng không thực sự quan tâm tới chất lượng bài viết ,nhưng dù sao có lẽ chúng ta cũng phải làm lại từ đầu ,có thể bác nên đổi tên chủ đề tạo cho chủ đề tính hấp dẫn ,vấn đề quan trọng mà từ nãy tới giờ tôi đã nói là chất lượng bài viết cái này chính là sức sống của diễn đàn ,điều này tuỳ thuộc vào các quản trị ,đó là định hướng mà người quản trị đưa ra .tôi thấy hiện nay có rất nhiều chủ đề vô bổ không cần thiết ,điều này là do đâu?phải chăng là sự quản lý lỏng lẻo của các mod .
    -Vậy nên trên đây là những ý kiến đóng góp bước đầu ,tất cả cũng vì sự ổn định hoạt động của diễn đàn ,trong thời gian tới có thể em sẽ lập nên phương hướng hoạt động cụ thể đề nghị mọi người theo dõi.
    -Hiện nay box cũng đang cần thêm mod cho ban điều hành ,nếu bác không chê em xin nhận làm một mod cho CLUB ,mong nhận được ý kiến từ bác.Mong muốn cuối cùng là CLUB đi vào hoạt động ổn định.
    hongbach2000k3
  4. hongbach2000k3

chào bạn mình là sv kiến hà nội đây là trang wed trường tớ :
    http://www.hau.edu.vn
    hay hay không là tuỳ bạn vấn đề là bạn cần gì trong đấy!
    nếu bạn muốn biết thêm về trường bọn tớ ,cũng như nhiều vấn đề khác ,xin mời bạn lích vào liên kết sau :
    http://ttvnonline.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=291
    chúc bạn tìm được hứng thú của mình !
    hongbach2000k3
  5. ptthang

ptthang Thành viên quen thuộc

cho em tham gia với nhé .................em chưa phải là sv kiến trúc .nhưng mà em thich KT và năm sau em thi kiến trúc .........
    Queen of my heart​
    Wherever you will go​
    Everyday i love you​
  6. hongbach2000k3

tất nhiên bạn có thể tham gia ,hi vọng bạn sẽ có nhiều đóng góp cho box ,
    hongbach2000k3
  7. Egoist

Egoist Thành viên rất tích cực

?
    Lý luận chứ chả phải lí luận
    đừng mời nhá! như vậy khó xử đôi bên, bởi quả tớ không có ý nghĩ mình sẽ làm mod... Làm tiện dân sướng vãi! đi về không vướng bận, muốn chửi trời thì chửi, muốn mắng đất thì mắng. chẳng có gì níu kéo bắt ta phải là lượt cái danh vọng hão huyền...
    Mí lại cái nick này trong một ngày nào đó dễ ra đi lắm ( bị khoá ý mà) ... he he!
    ai làm mod cũng vậy thôi cần nhất phải làm cho tốt nhiệm vụ xoá bài gác nick!