1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỜI CÁC BÁC HỌP MẶT BOX TÂY BAN NHA NGÀY THỨ 7 : 07/08/2004 LÚC 17H CHIỀU Ở CÀFÉ BÁO 62 TRẦN QUỐC TO

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi wings, 12/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wings

wings Thành viên rất tích cực

MỜI CÁC BÁC HỌP MẶT BOX TÂY BAN NHA NGÀY THỨ 7 : 07/08/2004 LÚC 17H CHIỀU Ở CÀFÉ BÁO 62 TRẦN QUỐC TOẢN

E chào các bác ạh !

Em cũng là thành viên mới của Box Tây Ban Nha thôi. Nhưng em lại khôg được may mắn như các bác : em đăng ký ở ĐNHN cả mấy tháng rồi nhưng chưa được học...hic...hic.....buồn quá....

Bây giờ em đang tự học ở nhà bằng cuốn sách Espagnol en 90 Jour , có kèm theo băng học....Nhưng tự học mà chẳng bao giờ sử dụng, vả lại liến thức em mập mờ quá....chẳng ra ngô khoai gì cả. Có nhiều điều không hiểu....

Mọi người Offline một chuyến nhé để gặp các anh em trong BOX : làm quen , học hỏi, giao lưu, thực hành tiếng Tây Ban Nha , trao đổi thông tin về học hỏi tiếng Tây Ban Nha ở Hà Nội.....

Em tính tổ chức ở Cà Phê Báo số 62 Trần Quốc Toản (HN), ngày thứ 7 29/05/2004 tháng này lúc 15h30 chiều nhé.

Vì em ở miền Nam mới ra, khôg biết nhiều chỗ nên mong các bác thông cảm.

Có gì các bác liên lạc em ạh : 0903 64 54 57 Linh

Cám ơn các bác.
  2. luisito

luisito Thành viên mới

Tình hình là đầu tháng 6 mới có mặt ở nhà. Găp nhau nhậu phát cũng vui.
  3. caballo78

caballo78 Thành viên mới

Tình hình box chúng ta dạo này đi xuống quá, các mod thì bận tán gái, Offline thì tui đồng ý cả 3 chân nhưng để đầu tháng 8 Off lớn đi, tui sẽ có quà cho các đồng chí nhậu.
  4. luisito

luisito Thành viên mới

Podría ser cualquier día en las vacaciones. personalmente, me conviene más que sea al principio de junio. Pero en fin, haga lo que se haga, vamos a planear esto desde ahora para que todo salga bien. Por lo menos hagamos una lista ya para saber quienes participarán, cuántos hombres, cuántas mujeres...? Qué dicen?
  5. julia_razon

julia_razon Thành viên mới

nghe chừng box này mang tiếng là TBN bò tót mà chẳng bò tót tí nào cả nhì???mọi người có vẻ ko thích đập phá lắm thì phải chả trách box bây giờ vẵn thấy chán tệ .mọi người ơi phải "ăn chơi đú đởn "tí chứ chỉ học mãi thế này thôi ahhh ???
  6. wings

wings Thành viên rất tích cực

alô...alô!!!!..tu..t.u.....t.u......
    Mọi người ơi, hãy làm cho Box Tây Ban Nha chúng ta sôi nổi đi thôi. Đã là thành viên của Box thì hãy làm cho Box càng ngày càng có nhiều người chứ.....nhất là có nhiều hoạt động.
    Vậy thứ 7 tới này tại Cà Phê Báo số 62 Trần Quốc Toản (HN), ngày thứ 7 29/05/2004 tháng này lúc 15h30, mới các bác đi nhé.
    Các anh Hau_k5 em và caballo em đã nghe danh các anh rồi nhé. Anh Pippin có kể cho em rồi. Mong 2 anh, hay các bạn nào là thành viên của Box hay là những người muốn tham gia Box xin hãy cố gắng đến luôn nhé. Bạn nào đang ở nước ngoài hay ở đâu đó thì cố gắng được thì cố gắng, còn không được thì tháng sau chúng ta lại có Offline rồi di nhậu với anh caballo luôn.
    Anh Caballo ơi, nhớ cho em quà nhé. .he....he......Tháng sau mấy anh em mình cùng gặp nhau luôn.
    Mong các bạn đến giao lưu học hỏi luôn nhé.
    Thân
    WINGS
  7. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

Jơ jơ... buena idea !!!
    Espero que todos están de acuerdo para reunirnos en las vacaciones como la idea de Luisito....

Lo que pasa es que lo más temprano que pueda estar en VN es al final del mes junio.
    Jic jic... estoy loca por reunirme con ustedes...
    ¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡ POR FAVORRRRRRRR !!!!!!!!!!
  8. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

Hey, bác Luisito ơi, trước khi về thì nhớ để lại cho iem # telephono nhé. Em là em biết bác là ai rồi đấy
    Độ này thấy bác hơi bị perdido đấy.
    Mà bác thì sắp về Vn rồi còn gì nữa, chẳng mấy nữa đâu...,nhỉ bác nhỉ
  9. caballo78

caballo78 Thành viên mới

julia_razon
    cười cái cho duyên trước khi nói nào !!!!!!!!!!!!
    chào các bác hôm nay em có ý kiến thế này ạ tình hình là box TBN nhà ta đã hoạt động được khá lâu rồi mà dân tình box ta lại là những con người thuộc bản chất thích đập phá "đá lung tung"(flamenco). nên em nghĩ để các thành viên trong box có thể hiểu nhau hơn ,giúp đỡ nhau nhiều hơn thì em co một mong muốn là bõ nhà ta có một buổi offline tại HN được không ạ ?????dicemos que "SI" por favor Vale ?????
    địa điểm như thế nào thì các bác cùng nhau thảo luận ok ??
    xin các bác cho ý kiến đóng góp nhé
    Muchas gracias !!!!!!!!!!!!
    --------------
    wings
    Chào các bác !
    Hay là chúng ta làm Offline mỗi tháng 1 lần đi. Vậy tháng này có ai ở Hà Nội thì đi nhé.
    Các anh ui, các anh về thì cho em hay nhé. Rồi mọi người gặp nhau một thể bàn luôn chuyện Offline sau này nhé.
    Noi nao co an uong, la noi do co WINGS
    wings@hcmpt.vnn.vn
    hoanglinhwings@yahoo.com
  10. luisito

luisito Thành viên mới

Chip à, có gì để anh về trước anh kiếm sim đã rồi để lại cho em cái số sau, liên lạc dễ hơn chứ anh ít khi ở nhà lắm. Thế nhé. Khoảng ngày mùng 3 tháng 6 là anh có mặt ở nhà rồi. Sẽ sớm gặp em. Chúc em vui.