1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời các bác xem qua cái topic này..

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi khoai_tay_chien, 23/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

Mời các bác xem qua cái topic này..

híc híc , em lại phải post lại 1 bài nữa.. Sau đây là bài em đã post bên box Đại học Đà Nẵng, các bác xem xong , xin chú ý giùm em cái ..

Tình hình hiện nay, box của chúng ta cũng đã lớn mạnh rất nhiều ( đặc biệt là sau chuyến công du của đ/c ATC đến Đà Nẵng..).. Bác Hội trưởng của chúng ta, mặc dù rất tâm huyết với chúng ta , nhưng do công việc quá bận rộn , lại hơi già.. nên công việc điều hành 2 box quả là có khó khắn cho bác Hội trưởng..

Thôi thì, em, khoai_tay_chien, xin được tạm thời gánh vác 1 phần công việc giùm bác Hội trưởng , kiêm Thường trực box , các bác có đồng ý không ??? Một phần là em là 1 trong 4 mod của box , nên có thể giúp đỡ được 1 phần nào đó cho bác Hội trưởng...

Mong các bác cho ý kiến...

Đồng thời, tất cả các ý kiến, đánh giá , phê bình , thông báo, thắc mắc không biết hỏi ai, .v.v....về các vấn đề của Mod, forum... xin các bác hãy post lên đây thôi , các mod sẽ bàn bạc với nhau để giải quyết !!!

Có lẽ , Chủ nhật 27/1 sắp tới , các thành viên của 2 box họp mặt , chúng ta sẽ bầu ra Ban chấp hành của 2 box luôn.. còn tạm thời , em đưa ra ý kiến như thế này :

Chúng ta sẽ bầu ra 1 Ban chấp hành, gồm các chức danh sau :

1. Hội trưởng : bác luanvn được nghiễm nhiên , không bầu cử chức vụ này !!!

2. Hội phó : có 03 Hội phó !
    - Hội phó Thường trực : Chịu trách nhiệm chung về các vấn đề của forum , phải thường trực , online trên forum..
    - Hội phó Kế hoạch : chịu trách nhiệm lê kế hoạch, soạn thảo các điều luật, qui tắc.. thực thi những kế hoạc đã được Hội duyệt..Kết hợp với Thư ký Hội để làm việc hiệu quả hơn...
    - Hội phó Tài chính : chịu trách nhiệm quản lý tài chính cho Hội
    3. Thư ký : 01 người, có trách nhiệm ghi chép, post thông tin về các cuộc họp, các biên bản cuộc họp , tường thụât lại cho những người không đi họp biết chủ trương, chính sách của Hội đã thông qua...
    4. Ban đối Nội - Ngoại : gồm 01 Trưởng ban, 01 Phó ban, 01 Uỷ viên.. Rút kinh nghiệm đợt bác ATC vào ĐN , chúng ta hơi bị động trong các công tác giao lưu, giao tiếp, các hoạt động đối ngoại với các Hội, nhóm, CLB khác.... Vì vậy, ban này có trách nhiệm hoạt động công tác đối nội, đối ngoại của Hội chúng ta..
    5. Bảo vệ : phòng trường hợp các bạn gái bị "tấn công" bát ngờ...

Khi chúng ta phát triển hơn nữa, chúng ta sẽ tiếp tục bầu ra Ban Thể thao, Ban Văn hoá, Văn nghệ... Nhưng tạm thời, những chức danh trên là cần thiết , mong các bác ở 2 box đóng góp ý kiến để Ban chấp hành sớm đi vào hoạt động..

Em xin tình nguyện làm chân "DÂN NGU CU ĐEN".. ai đồng ý, giơ tay lên nào

Báo cáo các đ/c, Hết !!!!

** c R a C k I s F u n N y **

** c R a C k I s F u n N y

Được sửa chữa bởi - khoai_tay_chien on 01/02/2002 08:20
  2. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

to mods: nên move qua bên này để bà con cùng đọc.

ARCH-ART

3. MrWIN

MrWIN Thành viên quen thuộc

Không hiểu là ĐN m,ình người ta ít online hay vào đọc, sao không ai cho í kiến chi hết rứa ?
    WIN
  4. dunghoitaisao

dunghoitaisao Thành viên rất tích cực

hic ...hic...không phải là không cho idea mà tại vì thấy ngưỡng mộ quá....hic hic ...lại có cả "bảo vệ" nữa cơ á...chỉ tiếc rằng mình không phải Đn thui
    nhi
    [/red][/size=6]
  5. chipheodeptrai

chipheodeptrai Thành viên mới

hey khoai_tây_chiên :
    Anh hiện nay đã "thân bại danh liệt"...nay không có chổ nương thân...he he ...anh hỏng phải người Đà nẵng...cho anh trú nhờ với nhé...
    "Tinh hoa nhân loại phải thuộc về việt nam " câu này cậu hay nói...
    Xin lỗi anh nhé, em làm Mod , phải sửa bài của anh thôi ! Nếu muốn nhắn riêng cho em , anh hãy dùng cái PM nhé , đừng post lên forum , Ok ?? Em sẽ OK mà , đừng lo !
    chipheo's homepage :
    http://kickme.to/chifeo
    "Quyet khong yeu cho con gai chet gia "
    " no kiss + no love = sang suot "
    Được sửa chữa bởi - khoai_tay_chien vào 28/01/2002 12:02
  6. Delta

Delta Thành viên quen thuộc

Sao KTC không post cái này qua bên Forum Đà Nẵng để bà con không phải là Sinh viên cùng đọc hả!!!Nhiều member không phải là SV nên không qua forum của đại học ĐN để coi nên ko biết thời gian và dịa điểm để họp mặt !!!
    Sao mà bất công đến thế , chẳng lẽ chỉ có ai là Sv mới được đi Họp sao .
    NhatViet
  7. Sirius_Z

Sirius_Z Thành viên quen thuộc

Điển hình là tui nè....bị hớ một buổi rồi ....tức ghê
    Còn về vấn đề phía trên thì tôi ko có ý kiến nữa , đồng ý 2 tay luôn.... Bà con thấy sao ?
  8. novia

novia Thành viên quen thuộc

Thế kế hoậch sắp đến củabox chúng ta là làm gì , có họp mặt hàng tháng không ??? Gần tết rùi , tết này box có tổ chức họp mặt or đi rông ko?
  9. do&den

do&den Thành viên quen thuộc

công nhận khoai_tay_chien hay thật. KTC cứ làm như thế nhá.
    Chào thân ái và quyết thắng

DO&DEN

10. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

sorry mọi người. hôm rồi tui bị ốm, tiếc quá ...hic hic....

ARCH-ART