1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời các bạn đến với album ảnh make up mới của Minh Đức scarlet198_Sự giao thoa của màu sắc(ảnh nhiều

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi scarlet198, 27/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

Mọi điều Đức nói thật mâu thuẫn vì hôm trước Đức nhắn tin cho chị Dung là em Trang thi buổi thi em TRang thi buổi cuối nên ko quay phim sao bây giờ lại bảo là có quay là sao? Mọi điều chị Đức nói mâu thuẫn nhau quá!
    Em cũng ko nghĩ nhiều đâu! Nhưng tại sao mọi thứ cứ mâu thuẫn như vậy?
  2. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

chị ơi , có lẽ do chị Đức không nắm rõ thông tin riêng của em đấy , vì hôm đấy bọn em quay thu hình trực tiếp còn được xem lại băng của mình mà . Nhưng đại khái là em không nói gì sai sự thật đâu , chỉ là hiểu nhầm thôi . Em quay đến tận 4h chiều mới rời đài truyền hình , nếu tính cả thời jan hẹn hò , đưa đón , thì làm sao còn đủ sáng ( nhất là nơi tối thui như Hoả Lò ) để chụp mấy cái ảnh chị Đức up lên được . Chị có quen biết ai ở bên ca nhạc đều có thể hỏi , vì hôm đấy mấy đứa bọn em làm việc lề mề còn bị các anh chị phụ trách phê bình mà .
    Còn việc em mặc quần ngố áo phông thì đơn jản thôi , hôm đó bên đài yêu cầu bọn em dẫn về nhạc trẻ và MTV , không chỉ riêng em mà các bạn khác cũng jản dị vậy thui hà .
    Em khẳng định đó , các chị smile với nhau đi thui .
  3. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

trong chuyện này ko thể nói la ko biết đc đâu trang à,vì nếu như trang là một người trang điểm trang mới hiểu đc,mình cũng đã khẳng định là ko phải Đức đánh đâu,chính vì vậy để mình học hỏi thêm,mình muốn mời các bạn ở ttvn đến cửa hàng mình để xem trực tiếp cách đánh của mình và đức,như vậy mới làm cho mình khâm phục và giải tỏa sự nghi ngờ vì mình chưa thể tin đc phong cách trâng điểm 2 người lại giống nhau như thế,co giống phải chăng nó chỉ là nét j đó,ko thể nào giống từng chi tiết như vậy đc.Hơn nữa cái hình đó mình biết cái mầu mắt đã đc sửa vì mắt minh ko đánh lem nhem như vậy đc.Mình muốn làm sự thật này đến cùng vì cũng ko có j to tác cả vì như mình nói ở trên là có j thi mình học hỏi mà.mình có so sánh tất cả các ảnh của đức post tai sao riêng cái ảnh của trang mà lại là người do chinh tay ly đã từng trang điểm sao lại khac hẳn phong cách mấy cái ảnh của Đức ma cùng nói là do Đúc trangb điểm,từng cái khối mặt cũng khác hẳn.Dù sao mình cũng muốn rõ ràng vì Chị Dung cũng chơi thân với Đưc nên ly cũng ko muốn gây sự hiểu lầm Bởi vì chính hôm trang đi quay là do ly trang điểm sao lại trùng hợp đến thế,nên mình muốn sáng tỏ càng sớm càng tốt cho cả 2 thui

4. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

5. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

cảm ơn cậu đã up bài hộ tớ .hum nào rảnh mình cafe , chỉ là hiểu nhầm thôi. bình tĩnh sẽ thấy chả có gì để làm căng thẳng cả .
    ngoài ra , em trang là 1 khách hàng thuần tuý . em ý có quyền đồng ý để tớ make up cho em ý hay ko fụ thuộc em ý mà .tớ làm gì có quyền mà ép em ý đến cửa hàng cậu ,make up cho cậu xem được ,thế thì khách hàng tớ chạy hết a?
    cuối cùng : độ này tớ rất bận , nên cũng ko có thời gian mà trả lời những cái băn khoăn của cậu mãi được
    tớ cảm ơn cậu 1 lần nữa. yên tâm , sẽ cs 1 buổi chúng ta gặp nhau với mục đích hoà bình .thế nhé .chúc cậu luôn đắt hàng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa