1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời các bạn nhà Ấn tụ tập OFFLINE nè !!!

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi ngoc_tama4406, 18/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vivian48

vivian48 Thành viên mới

nhà mình đâu hít òai, họp đầu năm tám mở hàng đêiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    thứ 7 này có ai rảnh hok ta? híhí
    quà tặng thứ 7 cho mọi người đây (cái nì cóp đc ^^)
    " Without Love, dayz are Sadday, moanday, tearsday, wasteday, thirstday, frightday, shatterday.. so be in Luv everyday..."
  2. ngoc_tama4406

ngoc_tama4406 Thành viên mới

mạng với mẽo sáng giờ bị cái gì ko bít nữa
    hêêêê. tui available nè ^^
    còn ai nữa hông?????
  3. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

Thứ 7 này tui có hẹn mất ùi
  4. vivian48

vivian48 Thành viên mới

àh, iem chỉ rủ thía thui, í là ngày nào rảnh thì đi áh, chớ hok fải rủ thứ 7 nì đi off để tám í mà, đâu cần fải đi ngày đặc bịt thía, vừa đông, vừa mắc, vừa dễ mủi lòng (-->với iem là thía)
  5. yla_bakala

yla_bakala Thành viên mới

Có ss này em Vân, ss rảnh ghia lắm ^__^.
  6. Aasthaa

Aasthaa Thành viên mới Đang bị khóa

Tin này k bít buồn hay zui đây, cty tui sẽ đi Sing-Malay đợt 30/4 này......chẹp chẹp, vỡ hít kế hoạch của tui ùi
    Yla iu quý, tui phải reconsider vụ đi chơi với các nàng ùi, rùi lại cũng phải coi lại vụ ông kia sang...phù phhù...tự nhiên nhiều vụ cty đi chơi lại đến bất ngờ làm mình k kịp trở tay
  7. yla_bakala

yla_bakala Thành viên mới

Haizzzzzzzzzz, tớ bùn quá, đầu năm toàn chuyện xui xẻo không, có lẽ phải đi giải sao thật .
  8. hasapa

hasapa Thành viên mới

Chị ơi! Em mong được gặp mọi người trong này quá nhưng cuối cùng ended up không gặp được ai cả, hic. Hôm nay em bay vào Nha Trang rùi, hẹn gặp chị và các bạn lần sau nha!
  9. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

OFFLINE TÂN NIÊN & QUỐC TẾ PHỤ NỮ
    Qua giờ bận túi bụi nên giờ mới vào nhà hưởng ứng lời kêu gọi vùng lên ăn chơi của "cô em tiệc tùng" và "cô nàng mê ốc" Vivian & Tama Sorry mí nàng
    Vậy giờ danh sách offline lần này tới thời điểm này gồm có:
    1. Vivian
    2. Tama (ê tui nói với bà cuối tuần này hồi nào, thui lỡ rùi ok lun)
    3. Jani
    4. Viheart (hồi nãy nghe nói hẹn hò với tớ ở offline lần nì nên cho vô danh sách lun)
    5. Linh (pending -> đi đi nha, cấm ở nhà)
    6. Kirstan (pending -> dù tình hình "cày" túi bụi nhưng mà vẫn phải dành ra ít phút hội ngộ bà con láng giềng chòm xóm chứ hả)
    7. Sablinh (pending -> em ơi, đi đi, còn mí bao lì xì hồi Tết chị để dành nè, chỉ lì xì mí em nhỏ nhỏ thiệt là nhỏ thui)
    8. Moocgi (pending -> nhớ đi nghe hông, lâu rùi chưa có gặp bà, ko biết tóc bà nó hết giống boy chưa dzị)
    9. Sicilen (pending -> đi đi Sicilen ơi, lâu rùi từ hồi Diwali tới giờ chưa gặp lại nên thấy nhớ ghê gúm)
    10. Trân (pending -> chắc là sẽ đi rùi Trân hỉ, bọn tớ mún gặp í lắm đó nhé)
    11. Chị cuchi & bro Vinoth (pending -> hehehe, chị ui ko biết chị có còn giận em hông, chị tham gia thì em mới nghĩ là chị hết giận)
    12. Thảo (pending -> Thảo ơi, đi với tụi tớ nhen, đi hông nổi thì bọn tớ sẽ đèo Thảo đi cho, mí đứa lận mà ko lẽ đèo hok nổi 1 người (2 người)
    Thời gian: thứ 7 hoặc Chủ Nhật tuần này (kẹt quá thì dời lại tuần sau, mà tuần này là 8/3 mà, dời thì uổng lém)
    Địa điểm & kế hoạch ăn chơi: tùy mọi người nhá.
    Nào nhà mình, offline thôi, đi chơi billiards nữa
  10. ngoc_tama4406

ngoc_tama4406 Thành viên mới

haizz, ko bít hôm nay mắt mũi tui kèm nhèm thế nào mà nhìn cái topic offline nì thành ra topic nhà Ấn của mình
    bởi vậy đọc xong bài trên kia của bà Jani, rùi ngó nghiêng ngó ngửa sang mấy bài trên trên thì ... tự dưng mắt chữ A mồm chữ O
    chẳng wa là vì đang nửa tỉnh nửa mê, cứ tưởng mấy bài trong nhà Ấn bị move đi đâu mất, thế mới khổ
    đang tính la bài hãi thì may sao kịp thời thức tỉnh
    dông dài nãy giờ, túm lại là tui OK, thứ 7 thì tiện hơn (nhưng mà cn cũng dc :D )
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa