1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời các bạn tham gia cùng chúng tôi thiết kế logo cho CLB Tháng Năm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi MMDS, 14/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MMDS

MMDS Thành viên quen thuộc

Mời các bạn tham gia cùng chúng tôi thiết kế logo cho CLB Tháng Năm

Để đáp ứng vào việc hoàn thiện các thủ tục cần thiết cho CLB Tháng Năm và tạo điều kiện thuận lợi cho những công tác sau này, CLB Tháng Năm rất cần có một biểu tượng riêng cho mình. Logo là một hình thức nói rõ hơn mục đích của một tổ chức, là một biểu tượng mang tính tôn chỉ, đại diện. Nó phải nói lên được tính chất, các hình thức hoạt động của CLB. Đây là một việc khó, rất mong có được sự đóng góp của đông đảo các thành viên trên mạng.
    ( Các ý tưởng hoặc phác thảo xin post trong topic này !)
    Chân thành cảm ơn!!!

Thay mặt Ban Điều Hành CLB Tháng Năm

Một chuyến du hành thú vị không phải ở chỗ bạn đến nơi nào, mà là bạn có khả năng nhìn thấy gì.

Được Linus sửa chữa / chuyển vào 01/07/2002 ngày 11:57
  2. Nguoinuocngoai

Nguoinuocngoai Thành viên quen thuộc

Topic như đánh đố ý, khó nghĩ lắm bác Trung ạ.,
    Em chịu.
    ------------------------------------
    Hãy nói với ta lời thì thầm bát ngát,
    Lời nói tin yêu từ đáy trái tim anh
    Để ta biết ta không là vô nghĩa
    Trong cuộc sống đời thường anh khẽ bước ngang qua...
  3. MMDS

Không đánh đố đâu ạ. Logo nào cũng phải đáp ứng đủ những điều kiện trên mà. Chỉ hơi khó thôi ạ, vậy mới phải nhờ đến tất cả mọi người trên mạng.
    Thân!
    (Cảm ơn nguoinuocngoai đã làm cái topic này nó ngoi lên thêm được mấy dòng!)
    Bây giờ thì ngoi lên hẳn rồi trưởng lão à
    Một chuyến du hành thú vị không phải ở chỗ bạn đến nơi nào, mà là bạn có khả năng nhìn thấy gì.
    Được friendlydog sửa chữa vào 17/06/2002 23:51
  4. hackervn80

hackervn80 Thành viên mới

sao ý tưởng này của các bác không có ai vậy ?
    Câu lạc bộ tháng năm mới thành lập thì cần phải có pháp nhân ,tạo một lô gô biểu tượng là một việc cần làm ngay ,nhưng làm như thế nào mới là việc phải suy nghĩ ,trong 25 ngày thì một câu lạc bộ không thể đã hoàn thiện được nhưng những việc mà các bạn làm đáng đẻ xã hội quan tâm
    hacker
  5. vietnobita

vietnobita Thành viên quen thuộc

kinh thua truong lao MMDS em xin co mot biue tuong nhu sau nhung lai duoc tuong thuat qua loi noi cua em nhe :
    em se tao ra mot hinh vuong duoc tao boi 4 canh tay voi cac mau sac co dinh la vàng, trắng ,đen,đỏ no the hien cho ta thay duoc tinh than doan ket cua cac dan toc ko phan biet mau da .khoi hinh vuong nay se duoc tro tren lung con chim bo cau [the hien cho hoa binh ] .trong hinh vuong se co so 5 va so 5 nay se duoc chap va tu nhung mui khau [the hien cho club cua chung ta voi muc dich la lá lành đùm lá rách] va cuoi cung o truoc nguc se co khau hieu 1 nguoi vi moi nguoi ,moi nguoi vi 1 nguoi hay la cieu tuong mot em be bi khuyet tat dang nam tay voi cac sinh vien no dua vui ve
    lieu nhu vay co duoc ko ha bac MMDS
    VIET
  6. MMDS

Cảm ơn vietnobita! Tất cả các ý tưởng của bạn và của các thành viên khác đều rất đáng quý đối với chúng tôi. Tuy nhiên, vẫn xin được nhắc các bạn như sau:
    Tất cả các bài các bạn post lên đều phải là những chữ tiếng Việt có dấu
    Về việc bình luận đối với bất cứ một ý tưởng thiết kế logo nào cũng phải do ban điều hành thống nhất quyết định, người post bài góp ý chỉ là người thay mặt ban điều hành mà thôi.Vậy nên câu hỏi của bạn chưa thể đáp ứng ngay được.
    Thân!
  7. Iam

Iam Thành viên mới

Mình hơi bận nhưng cũng rất muốn góp phần thiết kế logo của clb, vậy bao giờ là thời hạn cuối cùng của việc chuẩn bị cho logo? Mình sẽ cố thu xếp gửi đến trước thời gian đó. Nói luôn cách thức gửi đi nhé vì mình ở Tphcm mà.
    Thân chào,
    Hanh trang cua minh chinh la ban
  8. MMDS

Bạn Iam thân mến, cảm ơn sự quan tâm của bạn.
    Cách thức gửi chúng tôi không muốn làm phiền bạn nhiều đâu. Bạn chỉ việc viết ý tưởng vào topic này(nếu có bản phác thảo minh hoạ thì càng tốt). Thời hạn thì dài lắm, đến khi chúng tôi có được một logo phù hợp. Thực tế thì trước ngày 27/7/02 là tốt nhất.
    Mong sớm nhận được tin bạn!
    Thân!
  9. Bailamos

Bailamos Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Các bác thấy thế nào ạ
    Bailamos
  10. swallowhn

swallowhn Thành viên mới

Bailamos ơiiiii! Đẹp lắm. Nhưng vẫn phải chờ nhận xét của Ban Điều Hành thôi.