1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời đội bóng cuả Box thi đấu giao hữu

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi marcovanbasten, 19/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. marcovanbasten

marcovanbasten Thành viên mới

Mời đội bóng cuả Box thi đấu giao hữu

Thưa các fan hâm mộ đội bóng Hà Lan,tôi là marcovanbasten,tôi cũng là fan hâm mộ tuyệt đối của Ajax và đội bóng của xứ sở hoa tulip,nhưng hiện nay tôi đang là sinh hoạt bên web www.acmilanvn.com.Nơi Vanbasten lừng danh cũng đã từng thi đấu
    Hôm nay tôi tới đây với hy vọng mời được đội bóng của Box mình thi đấu với đội bóng đá acmvn.Nếu có thể các bạn cho tôi một câu trả lời,và mọi vấn đề liên quan tới trận giao hữu sẽ được bàn bạc tại đây
    Thân:Vanbasten
  2. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Ku Marcovanbasten đấy àh, vào đây chơi đi bên ACM có mỗi cái thread bé tẹo, chắc vui vì AC thắng còn Ajax thì lại thua hả ? Thôi niềm vui không trọn vẹn còn tớ thì chả vui tý nào
    Chắc đến giờ này các bác ý cũng không đá đấm gì nữa đâu nha.
  3. nobie

nobie Thành viên mới

Các bác định tổ chức ra sao. Cho em làm một chân với
    Được nobie sửa chữa / chuyển vào 01:26 ngày 27/02/2005
  4. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

2222222222222
    Thành tích lặn của em khá fết các bác nhẻi????Báo cáo là sau thời kỳ ngủ đông em quyết định lấy hnay là ngày lành tháng tốt để khai chuột ạ
    Tôi là marcovanbasten giới thiệu cứ như thật ý nhở hi hi
    Chả lẽ năm mới năm me 3 we lại phải hát bài "ước gì chúng ta đủ ng`" saoHtrước, lão posidon chúc tết cũng hỏi tớ tới tấp đội bóng đội bánh thế nào có tập tành j` ko để lão ý xin chưn nhặt bóngAnh Kate cũng bình phục rùi, ra giêng cũng rỗi việc mà mọi ng`, chỉ vì anh em ko mấu thôi. Thèng Luiz đâu roài ??????Mình mà là con trai nhỉ, mình cho gạo xay ra cám ngay
    ACMVN hồi trc thì ko lạ lém, ko biết bi hờ đội hình thay đổi ra sao????
    Chắc là khó nhận lời mời của bạn rồi. Tình hình bên này rất là tang tính tình mà. Dù vậy, cám ơn nhé, chân thành đấy
    1 tháng nữa Ajax tròn 105 tuổi. Box mình có định hoành tráng như năm ngoái ko nhỉ???Đùa chớ dọn fờ ng`, nay đi lèm rùi hãi lém
    ................................
    Bài viết từ đời thủa nào rùi ý.......hỏng chức năng trả lời nhanh thế mà cứ nghĩ cái nịck của mình bị làm seo, rờ mới gởi đc đi
  5. marcovanbasten

Mình thật buốn khi Box của chúng ta ko đủ người để thi đấu,hy vọng các bạn sẽ đủ người để chúng ta có thể thi đấu giao hữu một trận,nếu thiếu người mình có thể sang đây đá được chứ,hy vọng mình có thể chung sức để giúp Box Hà Lan vủi vẻ lên,chứ như bây giờ mình thấy ỉu quá,chăng thấy bàn luận gì cả
    ACM và AJAX là 2 câu lạc bộ mà mình yêu thích nên ACM thẵng dĩ nhiên là mình vui nhưng AJÃ bị loại cũng làm mình đau quá,ko biết bao giờ AJAX trở lại như xưa
    Năm nay Ajax ko thành công
    đối với tôi là một nỗi buồn da diêt

Hy vọng Ajax vào năm sau
    một thời hoàng kim sẽ trở lại
    làm sống lại một lối đá nghệ thuật
    rung chuyển châu âu lục địa già
  6. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Thanks u ku Marcovanbasten nha, nếu có gì 18-3 tới đề vài dòng nho nhỏ về HLFC ở phía dưới bài nếu đưọc cho bọn tớ nha, ừh thỉng thoảng vào đây ngó ngàng tin tức cho vui nha
    To Hoacuctay chắc là cũng không thể rồi, mọi người cũng bận và Ajax bây giờ chỉ toàn bị bêu riếu, xấu hổ ơi là xấu hổ đến lớp cũng bị chê bị loại cả ở UEFA mới đau. Thui chán chả buốn nói đến Ajax nữa, thôi để bao giờ thành công tổ chức cho nó có ý nghĩa. Giờ thì chịu thui !!
  7. marcovanbasten

Tôi đã viết xong một bài tóm tát lịch sử,đội hình và các trận đấu của Ajax để gửi cho chuyên đề TTVN nhân kỷ niệm 105 năm thành lập Ajax vĩ đại,nhưng ko biết có được đăng hay ko nữa,hy vọng là có
  8. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Chúng ta sẽ tổ chức 1 sinh nhật cho Ajax. Dù nhỏ thôi nhưng sẽ có. Ít ng` cũng có cái ý nghĩa của ít ng`, đúng ko?????
  9. marcovanbasten

Các bạn thân mến,việc tổ chức sinh nhật cho Ajax là một việc nên làm,tôi đề nghị chúng ta nên tổ chức đúng ngày 18-3,qua buổi tổ chức này tôi nói riêng và các bạn nói chúng,nhưng fan của bóng đá HL và Ajax có cơ hội gặp nhau.Hy vọng mod của Box này là hoacuctay và aja_bar sẽ đứng ra tổ chức,nếu các bạn cần tôi giúp gì thì tôi sãn sàng.
  10. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

cơ mà 18/3 này lại nhậu à? 105 thì fải hoành tráng 1 chút chứ .. nhể ..
    hí hí .. hôm đấy cháu quyết hứa từ cái đất Lào này sẽ mua cả két bia xanh rồi hướng về cái nơi xa xa í ..
    oài,, nhưng mà phải khỏi ốm cái đã,, cơ mà họng đau chả muốn làm cái gì sất .. hụ hụ .. có ai chết vì đau họng ko nhỉ