1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời đội bóng cuả Box thi đấu giao hữu

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi marcovanbasten, 19/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Tớ chịu không biết , dạo này thực sự cũng không có hứng. Để xem từ bây giờ đến hôm đó có tin tức gì đặc biệt từ Ajax không ? Đang chờ.....hồi hộp thế ... Thanks Marco nhé & Cùng nhau nhớ về Ajax như một phần của cuộc đời cũng rất có ý nghĩa và vẫn theo bước chân trở lại đó là rất nhiều thứ !!
    Hi vọng năm nay sinh nhật vui với tin tức bất ngờ và đặc biệt nhất !!
  2. marcovanbasten

marcovanbasten Thành viên mới

Quả thực năm này Ajax đã hết hy vọng ở mọi đấu trường rồi,Chúng ta bị loại đau đớn tại CL và UEFA cup,trong khi ở trng nước đã bị PSV bỏ quá xa,hiện giờ chúng ta đang đứng thứ 3 kém cả đội bóng tý hon AZ.Bây giờ chỉ hy vọng Ajax củng cố lại lối chới để có thể vươn lên thứ 2 giành suất dự CL sang năm thôi,chứ dự cúp UEFA thì chán chết
    Vì vậy chúng ta ko hy vọng vào một diều thần kỳ,chúng ta yêu Hà Lan và Ajax mà năm nay là kỷ niệm 105 năm thành lập những người khổng lồ trắng thành Amsterdam.Nên theo tôi chúng ta nên có một buổi gặp mặt nho nhỏ để cùng nhau chia sẻ về Ajax CLB thân yêu của chúng ta.Bạn Aja_bar ko nên vì Ajax ko thành công mà lại ko tổ chứ và đừng nói là ko có hứng nhé.
  3. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Quả thực năm này Ajax đã hết hy vọng ở mọi đấu trường rồi,Chúng ta bị loại đau đớn tại CL và UEFA cup,trong khi ở trng nước đã bị PSV bỏ quá xa,hiện giờ chúng ta đang đứng thứ 3 kém cả đội bóng tý hon AZ.Bây giờ chỉ hy vọng Ajax củng cố lại lối chới để có thể vươn lên thứ 2 giành suất dự CL sang năm thôi,chứ dự cúp UEFA thì chán chết
    Vì vậy chúng ta ko hy vọng vào một diều thần kỳ,chúng ta yêu Hà Lan và Ajax mà năm nay là kỷ niệm 105 năm thành lập những người khổng lồ trắng thành Amsterdam.Nên theo tôi chúng ta nên có một buổi gặp mặt nho nhỏ để cùng nhau chia sẻ về Ajax CLB thân yêu của chúng ta.Bạn Aja_bar ko nên vì Ajax ko thành công mà lại ko tổ chứ và đừng nói là ko có hứng nhé.

Marco thân mến tớ rất hiểu ý của cậu, tất nhiên là sinh nhật Ajax thì rất có ý nghĩa. Nhìn cảnh các Ajacied fans ở khắp thế giới mỗi năm cùng nhau tề tựu về Amsterdam đúng ngày 18-3 chụp ảnh , nhậu nhệt ở Amsterdam, năm nay sẽ là xem trận PSV gặp Ajax , quả là rất vui và đặc biệt, nhìn mà thèm và chạnh lòng
    Còn fans Ajacied ở Vietnam thì quá mỏng giờ đếm đi đếm lại những người tham gia online post bài, tớ cũng không hiểu còn mấy người nữa, mọi người đều rất bận nữa và đi làm gần hết cả rồi còn một số khác thì ở quá xa Hà Nội , tớ lâu cũng không liên lạc với ai rồi, có gì có thể chúng ta lập conference trên mạng nói chuyện vào hôm đó cũng rất vui vì số lượng fans Ajax ở nưóc ngoài và ở miền Nam và miền Trung nữa, tớ hi vọng có thể nhắn tin đưọc cho mọi người, có gì các bác cho ý kiến thêm nhé, những ai là fans Ajax hãy lên tiếng chứ có phải mỗi Aja đâu nhỉ !!
    P/S: Marco àh hi vọng bài của cậu sẽ được đăng mà gửi cho báo TTVH hay chuyên đề cuối tháng của TTVH, thỉng thoảng vào post vài bài cho vui tuy box Hà Lan hơi bị buồn vì Ajax bị loại còn Hà Lan thì chưa đá vòng loại WC2006 !!
    Thân Aja
  4. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Ai bảo là ít đếm trên đầu ngón tay nào. Nhiều lém nhưng chỉ chờ dịp to to mới tập hợp thui, mọi ng` nhỉBắt đầu từ ngày mai em sẽ tính sổ điện thoại với các bác (hí híbáo động trc thế pà kon tắt máy hít)
    Dạo này máy ở nhà bị đơ, chưa có dịp ngồi nỉ non làm bài diễn văn kích động lòng quân sỹ thui
  5. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Có gì thì các bác gọi m với nhé.
    Nhắn m Thảo,
    Có gửi gắm j` cho m stock_citi thì nhanh lên, trước 11 p.m thứ 5 tuần này nhé.
  6. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Úi trời pà ỉn nhắn đểu iem thế à.......máy ở nhà hỏng hnay mới đọc đc, mai kịp sao đây huhuh
  7. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

He he cho iem đi với đc ko? Chị Thảo ơi em đổi số đt rồi.
    Số mới của em này: 09 15 11 1983.
    Đi đâu rủ em với