1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi Góp Ý Xây Dựng Box Xin Đăng Vào Đây

Chủ đề trong 'Nhạc Jazz' bởi Brucedoan, 19/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Brucedoan

Brucedoan Thành viên quen thuộc

Mọi Góp Ý Xây Dựng Box Xin Đăng Vào Đây

Chào các bác,

Mới vào lại Box em đã mém té ngữa, ... vì mình bỗng trở thành Mod. Vừa lo lo, sợ sợ ... nhưng cũng thích thích vì mình có thể góp phần xây dựng box này.

Em thấy các chủ đề trong box không được tổ chức tốt lắm và nội dung cũng vậy, và cũng có nhiều ý kiến góp ý quý giá (đa tạ đa tạ...) cho nên mạo muội tạo mới bài viết này để các bác có chỗ tha hồ mà ý kiến, những người có trách nhiệm cũng dễ theo dõi hơn.

Mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp, càng te tua càng tốt! :-)

Regards,

TK.
  2. Xuka

Xuka Thành viên tích cực

Góp ý à, ít ra các nhu cầu tối thiểu nên được đáp ứng đã, ví dụ em hỏi từ đời nào mà chưa ai trả lời, mỗi chuyện đơn giản mà...
    Xuka@
  3. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

Chúc mừng chúc mừng Brucedoan hy vọng bác sẽ làm box này ngày càng phát triển, cụng ly
    Còn gì vui thích bằng chúng ta cùng ăn kem sữa chua SUSU
  4. booty_delicious

booty_delicious Thành viên rất tích cực

Jazz wả là hay .... nên chả ai có ý kiến gì cả .... chỉ biết học hỏi .... và im lặng .......... wả là hay
    www.starsnova.2ya.com
  5. tubovn

tubovn Thành viên mới

Vui qua, da lau lam roi khong vao TTVN choi, bay gio lai thanh lap duoc cai Club nay nua, hay wa'. Chuc mung va chuc club ngay cang phat trien. Ba con oi co vu gi vui cho TuBo tham gia voi.

Mất Vợ được Tự Do
    Mất Tiền được Kinh Nghiệm
    Mất Niềm Tin mất Tất Cả
  6. nhocnhoc86

nhocnhoc86 Thành viên mới

Hic hic thấy Box Nhạc Jazz xuất hiện đã lâu hôm nay em mới mò vào thì trời ơi thảm hại thật đấy!Em tò mò hỏi chính mình tại sao lại có thể như thế trong khi nhạc Jazz đúng là thứ nhạc tuyệt vời không phải nhất nhưng cũng gần nhất mà trong cuộc đời em đã từng được nghe!Em đề nghị các bác có tinh thần lên chứ nhỉ!Nhạc Jazz hay thế cơ mà.Nhưng phải công nhận thứ nhạc này chẳng phải ai cũng nghe được nhiều người lại còn hỏi đây là âm nhạc à<=== hic đau lòng quá
    Em thấy điều cần thiết nhất là cho bác Mod xin dành phần quảng cáo 30' hay có trên mạng ý dành cho Box nhạc Jazz mấy ngày(ít nhất cũng để người ta biết là có cái Box này)
    Điều thứ hai là bác nên vận động mọi người viết bài cái nhỉ!Không cần nhiều đâu chất lượng cũng quan trọng nhưng cũng cần những bài dành cho mấy người mới tham gia!Như em chẳng hạn!Vào mà thấy mịt mờ quá không biết nên bắt đầu đọc từ đâu nhỉ!
    Thứ 3 có lẽ là nên thỉnh thoảng gặp mặt tại một quán nhạc Jazz nào đấy nhỉ!Em ở HN cũng biết có mỗi quán nhạc Jazz gần Hồ Gươm!Nhưng quán ấy thì đắt lắm hay gặp mặt luôn ở NHẠC TRANH QUÁN nhỉ?Quán đấy cũng hay tổ chức cho Box nhạc cổ điển!

Nhocnhoc86
    [/size=7]
  7. Brucedoan

Brucedoan Thành viên quen thuộc

Cám ơn ý kiến của bạn,
    Quả thật là quý hoá, nhưng ngạt cái em lại ở HCMC, và chưa từng ra hà nội lần nào! :-(
    Có lẽ nên xin cái mục quảng của TTVNOL quảng cáo cho mình tý.
    Chân thành,
    TK.
  8. khanhnguyen123

khanhnguyen123 Thành viên mới