1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi lớp mỗi câu truyện!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi NhatQuan, 11/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Con trai 11a7 mới là độc nhất.Hôm lao động cuối năm tiện có vũng nước mua hôm trước sót lại,cả bọn hè hau rút gáo rút xô ra cho nhau tha hồ sung sướng.Kết quả là con trai cả lớp được tiếp tục lao động luôn trong hè cho sung sướng cả thể.He He Hic Hic Hu Hu Hô Hô
  2. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

ha ha đúng là hậu sinh khả uý rồi nhưng nói vê nghịch thì chú em còn thua bọn anh xa(A7 khóa 98-01) có lẽ phải nói ra chú em mới tin được,chắc ai cũng biết cô HÀ dậy môn TD chứ?đó chính cô ấy đó có lẽ lớp 11A7 là lớp đầu tiên cho cô ấy thử nghiệm môn hít đất dành cho nữ can tội ko chịu chạy vòng quanh sân trường đó mỗi người 10 cái.Hahhaha với những người vô thể dục bất thể thao thì 1 cái còn khó nữa là 10 cái cho nên bọn con trai chúng tôi ko dám nhìn nữa vì biết là nếu nhìn thì chẳng hiểu tụi con gái đang làm chi nữa
    Yêu là để yêu chứ ko phải được yêu....
  3. pionner

pionner Thành viên rất tích cực

Xin kể với các bạn về lớp A8 khoá 98-01 chuyện bẻ cánh quạt trần thành hoa không những thế còn bôi mực bút bi ra bàn để thầy giáo môn vật lý có thói quen đặt tay xuống bàn quẹt lên mặt không tồi chứ hả ?hehhehhehhe
  4. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

ôi trời ơi đc cái bọn em nghịch nhưng mà nghịch theo kiểu vui vẻ chứ ko ..vô ..thức như các bác.
    Nào là tự tổ chức đi chơi cho mấy lớp này ,nào là tự tổ chức văn nghệ banvé hẳn hoi dưới danh nghĩa trường nữa,( cái vụ này mấy đứa tí nữa bị kỉ luật hết)
    rùi là tôchứ giao lưu ,..nhiều ko kể đc
    thế rùi đến năm lớp 12 ,cô Vânhiệu trưởng fải gọi lớp trưởng ra ngoài nói nhỏ :cô cấm chúng mày năm nay ko đc hoạt động nữa nhé..Lớp emgiỏi ko hả???
    2 năm thi báo tường thì 2 năm đc giả A ,trong đó năm lớp10 thi có 3 giải A toàn trường còn năm lớp 11 thì chỉ có 1 giải A toàn trường thôi nhé , mà báo ko mất 1 đồng cắc để thuê nào cả thế mới tài chứ!
    LE ANH
  5. GhetTatCa

GhetTatCa Thành viên mới

cái vụ bẻ gãy quạt trần biết rồi nhé , ở cái phòng học thêm tầng 4 chứ gì hôm đó cả lớp mình bảo nhau sao thằng nào chơi ngu thế , hình như hắn bị đuổi học hả
                                      I Love Myself
  6. NhatQuan

Thông tin vịt rồi A8 khoá 98-01 ơi đính chính lại đi chứ tôi nhớ hình như chỉ bị đưa ra hội đồng kỉ luật và phạt tiền thôi mà,có phải ko nhi?
    À mà cái phòng hội trường đó thì có một bí mật mà ...ai cũng biết đó là..đó là...
    Yêu là để yêu chứ ko phải được yêu....
  7. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

A4 anh và A4 em cái chuyện này mới là hay này ,sáng anh đi học nhận thư của em từ ngăn bàn ,buổi chiều em đến nhận thư của anh ,viết trả lời ...thư từ wa lại ,ko chỉ là 11 ,2 nguời ,cả hơn 1/2 lớp luôn .SAU đó 1 thời gian sau ,anh và emlên đôi.Hắc háce hay wá xá
    Cô giáo 2 lớp liên minh với nhau mắng cho ra trò ..2 lớp khổ ,2 lớp xa nhau dần ...ko chỉ vì cô giáo ..Vui nhưng mà cũng buồn...
    A4 ơi bọn anh nhớ các em...
    LE ANH
  8. NhatQuan

nói đến khoản thư từ này mà lại đau lòng "cò con"quá chắc mày vẫn còn nhớ mối tình bên hồ súng của tao do đâu mà có chứ?cũng là từ những cánh thư qua ngăn bàn đó.Ôi thời oanh liệt nay còn đâu giá như em ko quá tưởng tượng thì mối tình đó ko chỉ dừng ở bên hồ súng đâu em nhỉ?thương tâm quá hu hu hu
  9. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Àh thì ra mối tình bên hồ súng của anh Quân xuất sứ từ góc ngăn bàn bé tẹo đấy hả ..Em cũng thế ...Vào đầu năm học ,bước vào lớp ..ngồi được vào dinh cơ riêng của mình em cũng nhận được một bức thư lạ trong ngăn bàn của 1 boy nào lớp buổi sáng ...đầu tiên là phần giới thiệu sau đó thì đủ các loại chuyện trên giời dưới biển ...được một thời gian thư qua thư lại như vậy em bị con bé gián điệp của cô giáo mách ..thế là bị kỉ luật và suýt nữa thì bị mời cả bố mẹ nữa ...Hạnh kiểm tháng đó của em tụt xuống trung bình ..đúng là oan gia ...nhưng mà không sao đến tận bây giờ dù không thư từ nữa nhưng chúng em vẫn gọi nhau là huynh đệ và vẫn thân nhau như ngày nào...
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  10. NhatQuan

vậy hả?vậy mà làm anh cứ tưởng...như anh chứ còn gì khoái hơn quả được ngồi cạnh người yêu mà xung quanh có cây cảnh chim chóc và cả cá nữa chứ đời đúng là ko còn gì bằng