1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi lớp mỗi câu truyện!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi NhatQuan, 11/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Úi zùi ...không ngờ anh Wân "ngô sắc " của chúng ta lại lãng mạn thía ..anh ơi đừng mơ nhiều như thế ...anh nài chắc xem phom hàn quốc nhiều quá đây mà ..cho nên lúc nào cũng mơ được cùng người iu ở những nơi lãng mạn như trong phim vậy ...ặc..ặc ..
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  2. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

trong mỗi con người bản chất đã vốn lãng mạn rồi đâu phải chỉ riêng ai.Chẳng qua là người ta chưa nhận ra được điều đó thôi đừng nói là em chưa bao giờ có một mơ ước như vấy nhé
  3. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

hic hic câu chuyện này là ở trường cơ.Các bạn có nhớ Thầy Văn dạy Sử ko hả???Thầy có 1 điều đặc biệt là ..Mì tôm nhà thầy ngon hết xảy.Mì + với rau cải ,he he he ai đã từng ăn mì nhà thâỳ chắc biết rau đó thầy trồng ở đâu, hic hic ngay cạnh cái WC, cách có 1 m thui à thảo nào rau ko xanh tốt là thế.Rùi đc hôm tui có hỏi thầy "sao mì nhà thầy ăn ngon thế,nước ngọt hơn bên ngoài nhiều"
    Thầy trả lời thẳng mạch "Ơ ngày nào tao chẳng mua ...2000(vnd) xuơng ống ninh ,sao mà ko ngọt" nghe mà bó tay luôn.
    LE ANH
  4. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Năm nay em học thầy văn dạy sử nè ..anh chị nào có bí quyết nịnh thầy thì dạy em với ..năm trước quen thói của thầy Tiếp rùi àh ..Chẳng bao giờ chịu học bài cũ cả .,.Quả này thì đúng năm nay thi lại môn sử roài ...Anh chị giúp em với nhá ..hậu tạ sau nghen ...
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  5. sun_moon889

sun_moon889 Thành viên mới

lớp của mình hả ? có lẽ bây giờ khi nhắc tới các cô giáo vẫn còn phải lắc đầu. không tin các bạn cứ hỏi về lớp a7 niên học 97-2000. mỗi một tiết học dều có một giám thị đi kiểm tra vì lớp mình có một thành viên rất đặc biệt.và lốp mình thì quá đặc biệt. nhưng mình rất yêu lớp mình hihihihi
  6. sun_moon889

#BIGCHAR {background: & strDefaultFontColor &; color: DCDCDC; font-size: 16pt; font-family:Arial; } ban noi rang lop ban la mot lop "sieu quay" vay ban co biet ramg trong cai khoi hon don ay cac thanh vien voi du moi tinh cach duoc chia ra lam bao nhieu laoi khong.heeeehee
    minh tam chia nha :
    1.cac thu lanh: do la nhung ke thuong xuyen dau teu lop vao nhung vu quay pha
    2."canh ngam" : tai sao toi lai goi nhu vay boi day la cac tay sieu nghich lup duoi bong dang cac con ngoan tro gioi .va thuong xuyen la hoc tro cung cuac cac thay co giao
    3."co hieu": day la nhom gom nhung thanh vien bat tri nhat cua lop . thuong xuyen tron hoc va danh nhau .heee.va tat nhien nhom nay thuong bi su chu y dac biet cua cac thay co giao va ban giam hieu
    4."co dong" :Day bao gom phan lon cac thanh vien cua lop thuong xuyen duoi su chi dao cua thu lanh bay ra cac tro nghich
    5.con mot nhom nua nhung ko tien noi
    minh thuoc nhom thu hai va minh hieu rat ro ve nhung nguoi thuoc nhom nay
    con ban ban nghi the nao
    con mot so thanh vien nam o giua cac nhom va minh ko the phan ho vao dau
    ban co cach phan chi nao hay hon ko
  7. sun_moon889

khặc khặc
    cac cau co ai hoc lop a6 98_01 ko cho hoi tham ti nho
    anh hoc a7 khoa 97_00
    nhat qui nhi ma thu ba la lu chung ta hâhhhhaha
    [/quote]
  8. sun_moon889

he bay giờ minh mới nhớ ra hôm chia tay lớp
    một trong nhưng tên quậy nhất lơp quì xuống xin lỗi cô giao veè những lỗi lầm mà hắn đã gây ra
    khi chia tay thi đứa nào xũng ra bắt tay cô giao để hứa sẽ thi vào đại học
    ehhêhhhehe
    vừa cảm động vừa buồn cười
    Được sun_moon889 sửa chữa / chuyển vào 20:16 ngày 12/09/2003
  9. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Đã bao giờ bạn bị...đóng thùng ngay trong lớp chưa?xấu hổ quá tôi là một thằng ko ưa cái món đó nên đã ko dưới 2 lần phải đứng tại chỗ để làm rồi.Lần đầu tiên thì cô giáo còn cho ra ngoài hành lang nhưng về sau cô bảo đứng tại chỗ làm luôn mà bạn có biết ko bên cạnh tôi tứ bề là con gái mà ngay cạnh lại là người tôi thương thầm nhớ trộm nữa.Đúng là nhục như cái...Rồi có lần cả bọn khoảng 16 thằng con trai lên trước lớp nữa đúng là ko gì bằng suýt thì lộ hết hàng.
    One day without U is longer than a century!
  10. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

He he thế đã có ai sờ râu thầy Tải chưa? He he bạn tôi đó,dĩ nhiên là bình yên vô sự rồi
    In the end