1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mời mọi người đến với album ảnh make up mới:PHIÊU

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi scarlet198, 24/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

2. Cetonia

Cetonia Thành viên mới

Chị đang đi quảng cáo cho em đây, chúc em có đông học viên đăng ký nhé!
  3. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Em ơi, có thể nào cho 2 thread vô 1 thread về album của em đuoc hông ? Nhiều thread giong nhau, box mình sẽ bị các mods khác vô đọc và complaint trong box nhân viên đó em .
    Em cho anh biet thread nào anh có thể khóa lại bớt nha .
    Cam ơn sự thong cảm của em .
    (btw, hình chụp đẹp lắm)
  4. scarlet198

em cảm ơn chị nhiều nhắm
  5. scarlet198

em đã pm cho anh .em cảm ơn nhé
  6. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

Đức à chị chưa trả lời em a?em sẽ lam f sáng tỏ điều này ra đấy nếu như chị ko chịu giúp em ok!em trích dẫn bài trả lời chị mẫu của chị nó mâu thuẫn 1 cách wá đang
    [trong chuyện này ko thể nói la ko biết đc đâu trang à,vì nếu như trang là một người trang điểm trang mới hiểu đc,mình cũng đã khẳng định là ko phải Đức đánh đâu,chính vì vậy để mình học hỏi thêm,mình muốn mời các bạn ở ttvn đến cửa hàng mình để xem trực tiếp cách đánh của mình và đức,như vậy mới làm cho mình khâm phục và giải tỏa sự nghi ngờ vì mình chưa thể tin đc phong cách trâng điểm 2 người lại giống nhau như thế,co giống phải chăng nó chỉ là nét j đó,ko thể nào giống từng chi tiết như vậy đc.Hơn nữa cái hình đó mình biết cái mầu mắt đã đc sửa vì mắt minh ko đánh lem nhem như vậy đc.Mình muốn làm sự thật này đến cùng vì cũng ko có j to tác cả vì như mình nói ở trên là có j thi mình học hỏi mà.mình có so sánh tất cả các ảnh của đức post tai sao riêng cái ảnh của trang mà lại là người do chinh tay ly đã từng trang điểm sao lại khac hẳn phong cách mấy cái ảnh của Đức ma cùng nói là do Đúc trangb điểm,từng cái khối mặt cũng khác hẳn.Dù sao mình cũng muốn rõ ràng vì Chị Dung cũng chơi thân với Đưc nên ly cũng ko muốn gây sự hiểu lầm Bởi vì chính hôm trang đi quay là do ly trang điểm sao lại trùng hợp đến thế,nên mình muốn sáng tỏ càng sớm càng tốt cho cả 2 thui
    /size=6]
  7. scarlet198

cảm ơn cậu đã up bài hộ tớ .hum nào rảnh mình cafe , chỉ là hiểu nhầm thôi. bình tĩnh sẽ thấy chả có gì để làm căng thẳng cả .
    ngoài ra , em trang là 1 khách hàng thuần tuý . em ý có quyền đồng ý để tớ make up cho em ý hay ko fụ thuộc em ý mà .tớ làm gì có quyền mà ép em ý đến cửa hàng cậu ,make up cho cậu xem được ,thế thì khách hàng tớ chạy hết a?
    cuối cùng : độ này tớ rất bận , nên cũng ko có thời gian mà trả lời những cái băn khoăn của cậu mãi được
    tớ cảm ơn cậu 1 lần nữa. yên tâm , sẽ cs 1 buổi chúng ta gặp nhau với mục đích hoà bình .thế nhé .chúc cậu luôn đắt hàng
    Được scarlet198 sửa chữa / chuyển vào 11:00 ngày 26/07/2007
  8. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

cảm ơn cậu đã up bài hộ tớ .hum nào rảnh mình cafe , chỉ là hiểu nhầm thôi. bình tĩnh sẽ thấy chả có gì để làm căng thẳng cả .
    ngoài ra , em trang là 1 khách hàng thuần tuý . em ý có quyền đồng ý để tớ make up cho em ý hay ko fụ thuộc em ý mà .tớ làm gì có quyền mà ép em ý đến cửa hàng cậu ,make up cho cậu xem được ,thế thì khách hàng tớ chạy hết a?
    cuối cùng : độ này tớ rất bận , nên cũng ko có thời gian mà trả lời những cái băn khoăn của cậu mãi được
    tớ cảm ơn cậu 1 lần nữa. yên tâm , sẽ cs 1 buổi chúng ta gặp nhau với mục đích hoà bình .thế nhé .chúc cậu luôn đắt hàng
    chị ơi em đang nói về phong cách đánh nếu trang bạn thì em hoặc chị có thể gọi một mẫu khác ok,bận hay ko em ko quan tâm vì thực sự khi muốn thì mọi việc có thể sắp xếp đc,em vẫn đang rất bình tĩnh nhưng vì chị và chị dung chơi thân với nhau nên em muốn làm rõ mọi chuyện mà,mong sẽ sớm đc xem chị đánh mẫu
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

chụp trong Hỏa Lò đúng ko em gái. Nhìn đẹp tự nhiên ghê
  10. scarlet198

dạ vâng chi a.ảnh chụp hum trước thế nào chị ?chúc chị hạnh fúc nhé