1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời mọi người đi tập thử các lớp thẩm mỹ, yoga.,v..v.., xông hơi miễn phí !!!

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi phuonganh1293, 09/07/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonganh1293

phuonganh1293 Thành viên mới

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Xin chào các anh chị trên diễn đàn, nhà em mở phòng tập gym và thẩm mỹ cao cấp R&B Fitness World tại tầng 3, tòa 29T1 Hoàng Đạo Thúy, Hà Nội. Đã đi vào hoạt động nửa năm nay, bao gồm tất cả các dịch vụ như: tập máy (máy móc nhà em nhập từ Ý, cả nhà có thể google hãng Technogym nhé) , tập các lớp Yoga, thẩm mỹ như: Zumba, ***y dance, R&B Combat, v.v.., dịch vụ xông hơi, khăn tắm miễn phí, chỗ để xe miễn phí :x

Bên em còn có một đội ngũ các huấn luyện viên chuyên nghiệp, chuyên môn cao, sẵn sàng phục vụ theo yêu cầu thể hình của các anh chị, như giảm cân, lên cơ, tăng cân, v.v..

Em xin mời cả nhà nghía qua một số hình ảnh của bên em:

Em xin mời các anh chị trên diễn đàn tới tập thử bên trung tâm thể thao nhà em MIỄN PHÍ, mọi người sẽ được sử dụng đầy đủ tất cả các dịch vụ đã nêu trên.

Đây là trang web, facebook và số điện thoại Hotline của bên em:
    http://www.rnbfitnessworld.vn
    https://www.facebook.com/RnBFitnessWorld
    HOTLINE: 0963 16 00 88

AI CÓ NHU CẦU TẬP THỬ NHƯ EM ĐÃ NÊU TRÊN THÌ XIN INBOX CHO EM TÊN VÀ SỐ ĐIỆN THOẠI, EM XIN ĐƯỢC GỌI LẠI CHO MỌI NGƯỜI VÀ TẶNG THẺ TẬP THỬ NHÉ ;))