1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời mọi người tham dự chung kết : Ngày sáng tạo VN (20,21-5) để ủng hộ cho hai đề tài của các thành

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi ruouMauSon, 15/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Mời mọi người tham dự chung kết : Ngày sáng tạo VN (20,21-5) để ủng hộ cho hai đề tài của các thành viên TTVN

Hoạt động xã hội là một trong những thế mạnh không thể phủ nhận của cộng đồng mạng TTVNOnline. Hai trong những hoạt động xã hội của cộng đồng mạng TTVNOnline đã chính thức lọt vào vòng chung kết Cuộc thi Ngày Sáng tạo Việt Nam 2004 do Ngân hàng Thế giới tổ chức. Đó là những đề tài dự thi: ?oVì một thế hệ mới của Việt Nam không nhiễm HIV/AIDS? và ?oQuán cà phê tư vấn cho bạn trẻ?.

?oNgày sáng tạo Việt Nam 2004? tổ chức như một hội chợ, nơi những sáng kiến phòng chống HIV/AIDS từ khắp nơi trong nước sẽ tham dự một cuộc thi công khai để giành các giải thưởng tài trợ thực hiện dự án này. Có 51 dự án từ nhiều đơn vị khác nhau được lọt vào vòng chung kết sẽ trình bày và bảo vệ ý tưởng của mình trước ban giám khảo

Vì đây là hoạt động xã hội của cộng đồng mạng TTVNOnline nên mong rằng sẽ nhận được sự ủng hộ từ phía các bạn thành viên, đặc biệt là các bạn thành viên TMG. Thông qua các bạn TMG, các bạn có thể thông báo cho các thành viên tại forum mình quản trị về hoạt động này và thân mời các bạn tới tham quan các khu vực trưng bày của TTVNOnline tại Ngày sáng tạo Việt Nam2004 cũng như tham gia vào các trò chơi và nhận quà tặng. Sự có mặt của các bạn sẽ giúp TTVNOnline khẳng định được sức mạnh cộng đồng của mình, và góp phần làm nên sự thành công của Ngày sáng tạo Việt Nam2004.

Địa điểm: Đại sảnh lớn, tầng 1 khách sạn Daewoo Hà Nôi (360 Kim Mã ?" Ba Đình ?" Hà Nội)
    Thời gian: ngày 20 & 21 tháng 5 năm 2004 (bắt đầu từ 8h30)
    Vào cửa tự do.

(Trích bài của Admin FFVIII)
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

hi`.. bác RMS định đi đến Daewoo không... hi vọng mình sẽ nhớ để đến ngó...có tin gì hay bác cứ tích cực thông báo nhé... Shoneti dạo này chỉ loanh quanh ở box LS... lười quá nhỉ