1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi ngày một câu nói thật - Part 2

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi sieuchanhhadong, 23/04/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forever1980

forever1980 Thành viên mới

Thật lòng là mình đang rất cô đơn! Thèm co nguời hiểu mình để mình có thể tâm su!
  2. summer_snow

summer_snow Thành viên mới

Buồn. Sao cuộc đời lại trớ trêu thế nhỉ?
  3. aries88

aries88 Thành viên mới

Thật là chán. Thi đã chán rồi,về nói chuyện với người ấy lại càng chán hơn. Mình tệ đến thế sao? Mình ko hiểu mọi chuyện tại sao lại như thế này nữa, mọi chuyện đang thật sự tốt đẹp cơ mà. Liệu lỗi có phải là do mình. Mình nhận lỗi ngày hôm qua là do mình. Nhưng hôm nay mình có làm gi` đâu. Tại sao lại ra như thế này, thật chẳng hiểu thế nào nữa? Mình đang rất buồn vì mình ko làm được bài rồi, tại sao anh ko hiểu cho mình. Mình cũng có lúc buồn chứ đâu phải lúc nào cũng vui. Anh cũng thế cơ mà, có thời gian anh cũng tuyệt vọng, cũng chán nản. Thế tại sao khi mình có tâm trạng như thế anh lại tức mình? Tại sao mọi người chỉ quen nhìn thấy mình cười mà ko quen nhìn thấy mình khóc? Có phải mình luôn vui vẻ khi gặp mọi người, mọi người rất hay buồn, mình mà buồn nữa thì sẽ thế nào? Mình luôn phải giấu mọi nỗi buồn vào bên trong để luôn luôn có nụ cười trên môi. Nhiều người nói nhìn thấy mình cười là lại muốn cười ngay. Mình ko thể làm mọi người thất vọng. Khi minh buồn chỉ muốn viết những dòng này lên mạng để mọi chuyện lại qua nhanh. Mong rằng lần này cũng thế, mưa qua đi để lại thấy cầu vồng!
  4. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Đừng có bất ngờ xuất hiện rồi lại biến mất ,đừng làm con tim bé nhỏ của em phải run rẩy đợi chờ ..... đừng ........ đừng .... Not ....
  5. wawetau

wawetau Thành viên rất tích cực

Sao mà anh nhớ bé thế không biết? Không biết bé có nhớ anh không nhỉ?
  6. blue_love_sunflower

blue_love_sunflower Thành viên mới

Hình như mình đang nhớ tới 1 người, người mà lẽ ra mình không được phép nhớ đến. Liệu mình phải làm thế nào để forget được nhỉ, nói thật là mình muốn nói chuyện với người đó, mình rất vui khi được tâm sự với người ấy và thấy thoải mái khi ở bên người ấy, nhưng có một bức tường vô hình giữa mình và người ấy, mình chưa thể tìm được con đường để đi qua bức tường vô hình ấy, mình đang bế tắc và mất phương hướng, nói thật là bây giờ mình có thấy nhớ đến người ấy.
  7. summer_snow

summer_snow Thành viên mới

Cảm giác khó tả....... hik hik
  8. Nuocmatquy

Nuocmatquy Thành viên mới

Nói thật à?
    Anh muốn làm tất cả để có em.
  9. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Thà đừng quen biết nhau >.<
  10. hanoipho

hanoipho Thành viên mới

Bây giờ rất cần có 1 người bên cạnh. Chỉ cần biết lắng nghe - có khá nhiều thời gian rảnh để có thể hô 1 tiếng là có mặt ngay bên cạnh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa