1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi ngày một chuyện....(Part II)

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi ET.KODOMO, 01/11/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Mỗi ngày một chuyện....(Part II)

Hôm nay rỗi rãi, sáng thứ Hai lại còn lazy, nên tự cho mình rỗi rãi, hehe...rủ mấy con JC đi ăn trưa....lâu lắm mới có hôm nổi hứng thế này, tự dưng thấy đói đói........., tự dưng thấy nhớ nhớ.... tự dưng thấy được an ủi và động viên: keep on kicking !!!!!!!!!!
  2. 18number

18number Thành viên mới

hì, mở hàng cho chị ET nhé
    một ngày đầu tuần buồn tẻ, báo hiệu một tuần....chắc cũng buồn tẻ nốt! Tối về đến nhà thì thấy mình có thư từ Hà Nội. Đọc mà thấy nhớ Hà Nội khủng khiếp, xem đứa bạn nó tả cảnh giao mùa ở Hà Nội mới thấy khả năng cảm nhận của mình chả là cái gì cả, đúng là mắt của dân hội họa có khác
    vậy là lại sắp trôi qua một ngày buồn tẻ để lại bắt đầu một ngày buồn tẻ mới rồi........
  3. 18number

18number Thành viên mới

hì, mở hàng cho chị ET nhé
    một ngày đầu tuần buồn tẻ, báo hiệu một tuần....chắc cũng buồn tẻ nốt! Tối về đến nhà thì thấy mình có thư từ Hà Nội. Đọc mà thấy nhớ Hà Nội khủng khiếp, xem đứa bạn nó tả cảnh giao mùa ở Hà Nội mới thấy khả năng cảm nhận của mình chả là cái gì cả, đúng là mắt của dân hội họa có khác
    vậy là lại sắp trôi qua một ngày buồn tẻ để lại bắt đầu một ngày buồn tẻ mới rồi........
  4. ET.KODOMO

Ôi zồi ôi (zồi để lâu bị ôi, viết cái câu này nhớ cô Okuya quá!!!)
    Con Mít mở hàng một phát toàn chữ buồn tẻ, huhu.....Vui vẻ lên em ui !!! Khi nào cảm thấy down quá thì lẩm nhẩm 14 điều răn của PHẬT, sẽ thấy mình được an ủi rất nhiều và học hỏi được nhiều và lại muốn cố gắng để chiến thắng "Kẻ thù lớn nhất của đời người".
    Cứ đi, ắt đến !!
  5. ET.KODOMO

Ôi zồi ôi (zồi để lâu bị ôi, viết cái câu này nhớ cô Okuya quá!!!)
    Con Mít mở hàng một phát toàn chữ buồn tẻ, huhu.....Vui vẻ lên em ui !!! Khi nào cảm thấy down quá thì lẩm nhẩm 14 điều răn của PHẬT, sẽ thấy mình được an ủi rất nhiều và học hỏi được nhiều và lại muốn cố gắng để chiến thắng "Kẻ thù lớn nhất của đời người".
    Cứ đi, ắt đến !!
  6. 18number

18number Thành viên mới

hôm nay đẹp zời, lại thấy cuộc đời tươi đẹp lên một tẹo rồi
    mà bà chị ơi, em ko phải là con Mít đâu, em là con 18number á. Con Mít nó đang mải bon chen đi kiếm BT đẹp trai lắm tiền rồi
  7. 18number

18number Thành viên mới

hôm nay đẹp zời, lại thấy cuộc đời tươi đẹp lên một tẹo rồi
    mà bà chị ơi, em ko phải là con Mít đâu, em là con 18number á. Con Mít nó đang mải bon chen đi kiếm BT đẹp trai lắm tiền rồi
  8. kawai_pig

kawai_pig Thành viên quen thuộc

Lẽ ra title của topic này phải là FOR ET.kodomo và 18number thôi chứ nhề
    Tự nhiên thấy nhớ con Mít, nhớ nó nói với mình như đinh đóng cột là sẽ có quà cho baby nhà mình, nên nhớ nó thía không bít. Thôi chúc cho con Mít thành công trong việc tìm kiếm BT lắm tiền đẹp giai may ra mình còn được thơm lây, khì khì...
  9. kawai_pig

kawai_pig Thành viên quen thuộc

Lẽ ra title của topic này phải là FOR ET.kodomo và 18number thôi chứ nhề
    Tự nhiên thấy nhớ con Mít, nhớ nó nói với mình như đinh đóng cột là sẽ có quà cho baby nhà mình, nên nhớ nó thía không bít. Thôi chúc cho con Mít thành công trong việc tìm kiếm BT lắm tiền đẹp giai may ra mình còn được thơm lây, khì khì...
  10. Laonong

Laonong Thành viên quen thuộc

Lâu lắm mới vào buôn chuyện 1 phát
    Các bác các cô các chú các anh các chị các em các các cạc cạc cho tớ hỏi thăm, dạo này bệnh tình của cái con mà các bác gọi là Mít ló thía lào gòi á? Nghe lói hồi trước cái con này nó mắc một chứng bệnh mà triệu chứng của nó là quá ảo tưởng vào sự nổi tiếng (dỏm) của bản thân. Không biết sau 1 thời gian điều trị nơi đất khách quê người thì em nó bây giờ ra sao rồi nhỉ? Đi về đâu, về đâu về đâu về đâu???
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa