1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi ngày một chuyện....(Part II)

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi ET.KODOMO, 01/11/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongsaurang

khongsaurang Thành viên quen thuộc

Eo ơi, nhã nhỉ
  2. Ngo_Bung_new

Ngo_Bung_new Thành viên quen thuộc

Nói an ủi con Mít, bãi tắm Nude ở đây toàn ông bà già thôi, được cái là nude toàn bộ Còn muốn xem nude trẻ trung thì làm thêm cái Barcelona đi Mít ơi
    Con Răng độ này chữ nghĩa, nho nhã gớm!
    Chị Pig có thêm tin vui nào chưa thế?
  3. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Hehe, hội này buôn ác nhờ........
    Chị getaway đây, keke...............
  4. sukkekomashi

sukkekomashi Thành viên mới

Gửi ET.KODOMO!
    Chủ đề bên kia bọn tớ vừa bắt đầu. Toàn chuyện tiền bạc, chuyện nghề nghiệp cũng là chuyện cuộc sống, chuyện tương lai cả thôi! Trao đổi cũng để biết biết một chút, lớn rồi còn gì..? Lúc đầu nghe bạn í ca thán, thấy hơi gợn tai nên đá ngang như vậy. Nhưng tớ thấy bạn í nói cũng nhiều cái đúng đấy chứ? Bạn í nói là để mọi người hiểu thêm về cuộc sống thực tế bên kia. Chỉ có điều tại câu nói bắt nguồn kia của Vnexpress. Có phải chỉ tại bọn tớ đâu?
    Diễn đàn lập ra không phải để mọi người tranh luận những vấn đề của cuộc sống, nhằm mục đích tăng thêm hiểu biết hay sao? Cái gì cũng đúng, cái gì cũng tốt ngay từ đầu thì tranh luận để làm gì?
    Ấy chỉ nói ấy khóa thôi là ấy khóa luôn à? ? Công an bắt người còn phải đọc lệnh. Ấy chẳng nhắc nhở, chẳng cảnh cáo gì cả, thậm chí chẳng nói rõ nguyên nhân?Ấy đùng đùng ấy vác "cái khóa" ra ấy dọa bọn tớ xong rồi ấy khóa luôn topic của bọn tớ. Tớ rất bất bình với cách làm của ấy.
    Ấy không khoe thì tớ cũng biết ấy có cái khóa rất to. Ấy có khóa được cái topic này không?
  5. khongsaurang

khongsaurang Thành viên quen thuộc

Bạn gì ơi bạn dừng chân hạ gối cho mình xin lỗi. Ở đây toàn bọn nhà giàu không tiếc răng sâu. Bạn làm thế này thì ngày mai topic của mình lại không chỉ bị khoá thôi đâu mà còn vĩnh viễn trở thành hạt cát trong lòng Đại Dương thì mình biết làm gì đây. Một lần nữa xin bạn thương tình hạ gối dừng chân, mình lại xin lỗi bạn. Mình rất quý những người dũng cảm và thẳng thắn như bạn. Mong bạn hiểu và cũng yêu quý mình. Dạo này mình buồn lắm. Chỉ còn mỗi cái này làm niềm vui cuối cùng thôi. Bạn tha lỗi nhé.
  6. sukkekomashi

sukkekomashi Thành viên mới

Mọi chuyện qua rồi......( Mina ni eikyou wo ataete, gomennasai..). Mod xoá hộ bài của tớ trong topic này đi với nhé.
  7. ET.KODOMO

Ối ấy ơi, tớ xin lỗi ấy nhé, ừ là tớ hơi nóng vội khoá bài mà không báo trước với ấy! Nhưng mà tớ đã định là báo trước với bạn tieuphutre rồi mà tại tớ mải chơi quên mất. Ấy tha lỗi nhé. Tớ hối hận quá! Cái topic này mà khoá lại thì lấy đâu ra chỗ cho tớ ba hoa. Tha lỗi nhé ấy nhé!
    Bây giờ tớ chính thức tuyên bố tớ khoá topic 可">"-o人đó là vì nó không phù hợp với box, không phục vụ cho mục đích học tập trao đổi chung, chỉ là bàn chuyện 4 phương, tớ nghĩ vấn đề đó 2 bạn nên trao đổi qua email nhé.
    Vui vẻ nhé!
  8. dothaho

dothaho Thành viên mới

Tự dưng gửi xe ở chỗ oái oăm đến nỗi bị mất 10.000 đồng
    Được dothaho sửa chữa / chuyển vào 21:36 ngày 26/07/2006
  9. ET.KODOMO

Tặng mấy kon JC cái pic này nhé. Especially for con Bung và con Mít ở xa tổ quốc............nhớ xịt gà không?
    Con gà này ấn tượng cực kỳ. Ghi chú: Nó mới bị "tháo cánh tháo chân" nhá !
    Let''''s party, ai bẩu là giải tán JC huh? hehehe................
    Được ET.Kodomo sửa chữa / chuyển vào 17:02 ngày 27/07/2006
  10. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

Dã man....
    Chán....
    Cần phải giải tán....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa