1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi ngày một chuyện ...

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi batistava, 04/12/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kawai_pig

kawai_pig Thành viên quen thuộc

Á, từ giờ đến cuối năm lại phải động não suy nghĩ xem di tản đi nơi nào đây, hic để tránh gặp con Mít í mà. Phiền phức quá!!
    Mà cái tin giật gân đấy chứ nhể, hic, con Mít lấy chồng á.... khổ thân cho ai làm chồng con Mít, xã hội thiếu gì con gái chứ... !!!
  2. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

ơ hay, Pig còn có người lấy cơ muh
  3. Laonong

Laonong Thành viên quen thuộc

Chết thật, tin con Mít "chống lầy" đúng là sét đánh ngang tai. Chị Pig di tản đến chỗ nào đất lành thì bẩu em 1 tiếng nhá. Có khi còn phải rút về miền núi mất thôi. Khổ quá, còn phải di tản cả cái trại gà đi nữa không thì con Mít nó về nó làm thịt hết lũ gà xinh xắn dễ thương của mình.
  4. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

thứ 1: Cái cô xinh xinh ló mặt từ đằng sau có phải là cô dâu không ?
    Thứ 2: Không thấy chú rể,( chắc đang đóng cửa phòng than thân trách phận, sai lầm vẫn là anh)
    thứ 3: JC dương suy âm thịnh....
  5. kawai_pig

kawai_pig Thành viên quen thuộc

Hôm nay tớ chính thức ký giấy đăng ký kết hôn rồi nhá. Trời đang mưa mà lúc mình ra đường lại tạnh, nắng đẹp mới chết chứ.
  6. findpas2000

findpas2000 Thành viên mới

hơ hơ
    Có người kí hợp đồng suốt đời mà lại cười sưóng mới chết chứ. Không hiểu rồi đây cuộ đời sẽ ra sao. Mà sao mod lại xoá bài của tớ trên mục ảnh offline thế nhỉ? Tớ nói sai a`?
  7. Ngo_Bung_new

Ngo_Bung_new Thành viên quen thuộc

Em cũng nghe nói có ai đấy vào SG rồi đi Nha Trang, xong rồi lại còn ra Huế nữa. Em đi kiểu đấy 1 lần rồi, thấy vất vả lắm, về còn không mang nổi xác mình nữa thì nói gì đến quà cho ai. Khổ thân cái member đấy, thôi mọi ng đừng bắt mua quà làm gì
    Chẳng biết cái member nữ đấy là ai nhỉ. Nhưng em nghe nói, à không chắc chắn là cái lão mà có cái số điẹn thoại 0908.... 000 kia 25 này sẽ ra HN đấy, lại còn đi máy bay nữa nên mang quà cho JC cũng tiện lắm. Mà cái người đây nhận quà Đà Nẵng của em Ớt mà chẳng thấy nói năng gì với em Ớt nhỉ
    Nhắn Ớt: tối nay chị lên tàu rồi, chị qua chỗ em là 2h đêm cơ. Tiếc qúa không gặp em Ớt để chuyển quà của em cho JC được rồi. Huhu
    BB cả nhà 1 tiếng nữa em lên tàu đây.
  8. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

ặ kơa cỏÊ nhà triỏằfn khai 'i thôi !!! Welcome cĂc bỏĂn mỏằ>i nỏằa nhâ! Liên hỏằ? gỏƠp vỏằ>i AKA 'i !
    AKA lỏƠy tinh thỏĐn 'i nhâ ! hehe...nhỏằ> vỏằƠ fn sĂng nfm ngoĂi quĂ !!!
    Thỏằi gian lỏẵ ra phỏÊi bỏằi 'úng !!!
    SĂng nay vỏằôa mặa vỏằôa gió, lỏĂi vỏằôa phỏÊi "say bye to" cặĂ man nào là bĂc Hỏằ", hic hic....mỏằ>i 'i 'ặỏằÊc có nỏằưa quÊng 'ặỏằng........bao giỏằ mỏằ>i hỏt phỏÊi uỏằ'ng thuỏằ'c??
  9. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

Sài GÒn 1 tháng 7 mưa, 2-7 mưa to, 3-7 mưa rất to...31-7 vẫn mưa, kiểu này chắc phải ra Hà Nội ăn sáng rồi ! Nhưng mà 25-7 tự nhiên lại phải đi bưng quả cho 1 thằng bạn thân đùng đùng đòi lấy vợ ! Hâm ! Trai Bắc lấy vợ Sài Gòn ! Cực hâm !
    Công nhận JC quý mình thật, em Bung vừa ra, JC đã cử ngay em Kirin vào đây chơi... Tiếp theo là ai đây ?
    Cho em hỏi mấy câu:
    Chị Et đã khoẻ hẳn chưa ạ ?
    "Chị" Pig có gì khác chưa ạ ?
    Em Bung sau chuyến xuyên Việt đầy gian nan và thú vị, có rút ra điều gì bổ ích để truyền đạt cho thế hệ sau không ? Nhà cửa chật chội, có gì không vừa ý xin bỏ qua
    Cám ơn, gói cá khô, bò khô, và con gì gì đó khô khô của em Ớt, nhờ nó mà anh không phải ăn " mì không người lái " nữa...
    Bạn Akarusa xinh đẹp, lương 8 triệu 1 tháng định mời bà con ăn gì ấy nhỉ ?
  10. Ngo_Bung_new

Ngo_Bung_new Thành viên quen thuộc

Báo cáo cả nhà là em đã về sáng hôm qua. Đi 2 tuần liền nên về cạn túi, em đành phải đi ô tô của bọn Open tour. Báo hại là đáng nhẽ 6h sáng về đến nhà thì tận 10h em mới được đặt chân lên thủ đô yêu dấu mà sau nửa tháng xa cách em chẳng thấy nhớ gì cả Về đến HN là đã thấy chán rồi, ôi thôi mưa gì mà mưa, mà lại chẳng ai thèm chơi với mình
    Nhưng còn hơn là Tokyo nhỉ, hơn 40 độ thế thì không biết là sống kiểu gì nhỉ
    Tình hình là chủ nhật em chưa chắc đã đi ăn sáng được của chị Aka rồi, bận đi làm Thế đấy, đi chơi cho sướng bây giờ về phải làm cả chủ nhật.
    Nhắn sếp: bữa nào đi uống bia bọn em mới nhé À good news: em mới đc biết là anh Minh Trọc rất hay liên lạc với em Lê, đã thế còn mới em í đi ăn trưa rồi mà em với NA chẳng đc mời đi cùng. Anh nhắn anh Minh là hơi thiên vị đấy nhé
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa