1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi ngày một điều ước

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi khuepham, 01/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khuepham

khuepham Thành viên mới

Mỗi ngày một điều ước

Thấy Topic HD bọn mình buồn và trống trải quá nên mình lập cái này lên để giúp mọi người xả street.

Điều ước đầu tiên của mình là ước gì mình bán đc con Motorola W 200 với giá cao ,mua bị đắt bán lại rẻ quá ,cú thiệt.
  2. dark_cloud

dark_cloud Thành viên mới

Hi ! chào em Khuê, dạo này em vẫn khoẻ chứ!! có nhận ra anh ko?
    Còn đây là điều ước của tui:
    Điều 1: ước gì topic "Ai ở Thanh Hà quê hương vải thiều nàooooooooooo!!!!" của tui không bị khoá để đc giao lưu với mọi người cái.
    Điều 2: ước gì 4Rum HD của chúng ta có nhiều thành viên tích cực hơn nữa để hâm nóng 4rum lên cái...chứ thế này buồn wá
  3. ssm

ssm Thành viên rất tích cực

Ước: Em không tồn tại ở trên đời
  4. Silent_knight

Silent_knight Thành viên rất tích cực

Ước gì đồng chì vào box chịu khó tìm kiếm một chút, cái topic Thanh Hà nó có từ đời nào rồi, chẳng qua chẳng có ai tham gia nên bị chìm xuồng
  5. boycodon_0806

boycodon_0806 Thành viên mới

Đứa lào tự tiện khoá mất Topic của chú ém đấy? Đúng tiêu chuẩn thế mà ló lại khoá à ? vô lý nhỉ, hay nó thích thì khoá cho vui.
  6. srs

srs Thành viên mới

hix.... hoá ra toàn anh em nhà trong forum này
  7. quocanh_uk

quocanh_uk Thành viên mới

8. chan_dat_dau_tran

chan_dat_dau_tran Thành viên mới

Tích cực mà viết không hay, vấn đề thảo luận không độc đáo và mới lạ giống như mấy topic nước ốc của chú mày thì cũng chỉ là một bọn vẹt chuyên chát chit mà thôi chú mày ạ!
    Có ngon thì chính mình làm nóng 4rum lên đi, đừng có ở đấy mà ước nhá!
  9. dark_cloud

dark_cloud Thành viên mới

he he! tôi thấy cũng lạ với ông chân đất mắt toét à wên chan_dat_dau_tran này wá.
    Đầu tiên tôi xin lỗi anh em vì bài viết này chẳng liên quan gì đến topic này (đua đòi với ông "chân đất đầu trần" cái !). Chỉ vì tui muốn thay mặt cho anh em trong 4rum có vài điều muốn nói với ông chan_dat_dau_tran.
    Thứ nhất: ông lên mấy tuổi rồi mà xưng anh gọi chú ở đây hả ông bạn?
    Thứ 2: Tôi để ý thấy cứ ở đâu in dấu chân đất của ông là ở đó sặc mùi...chiến tranh(ông này đi chân đất hay dẵm linh tinh chăng?). mà tui hỏi ông? trong topic "mỗi ngày 1 điều ước" thì việc tôi ước là hợp lẽ chứ không như ông chỉ trực đi khiêu chiến khắp nơi, có chăng nếu trách tui thì tại tui tham quá thôi(ước 1 phát những 2 điều liền). Thử hỏi những member trong 4rum HD muốn nhiệt tình xây dựng 4rum lại vớ ngay phải ông thì anh em họ có chán ngán ko ? (chắc ông cũng đủ tuổi để suy nghĩ rùi chứ nhỉ (vẫn tự xưng là anh gọi các chú cơ mà). )
    đấy! tôi chỉ muốn nói với ông như vậy thui. chắc ông cũng đủ... nhớn để suy nghĩ và phân biệt đúng sai rùi nhỉ?
  10. vothuong23

vothuong23 Thành viên mới

Nói luôn cho nhanh nhá. Ước với chả ao. Ngồi đó mà ước, nhe răng ra. Làm việc đi...