1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

...Mỗi ngày một tâm trạng...

Chủ đề trong '1987-1989 Sài Gòn' bởi 24h, 10/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

HÔm nay mình bị đì muốn phát khóc.Phân biệt đối xử với những đứa học thêm và những đứa không học thêm.Thầy cô gì kì cục thế,mặc dù chẳng muốn phê bình gì sất,nhưng uất ức quá....Sao thế,hômnay mình bị sao thế...sao quả tạ chiếu lên đầu sao?
  2. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

một ngày bình thường như mọi ngày!!!...Suy nghĩ lung tung...biết rằng khó có thể....nhưng....đi ngủ..kekeke
  3. mEoHoAng_87

Thấy rằng mình là kẻ thừa thải....
  4. And_1

And_1 Thành viên mới

Thật là diên cái dầu ,nhức dầu wá à! Ko biết chủ nhật này phải di với tụi bạn nào dây nửa .Dứa thì rủ CN di Dầm Sen .Dứa thì lên nhà tao chơi ( Gò Vấp ) lâu wá ko gặp mi nhớ mi wáa .Dứa thì kêu di cổ vũ bóng rổ .Di Dầm Sen thì dược tụi con trai bao từ A - Z luôn .ko di thì uổng phí wá à .Nhưng lở hứa voi nhỏ bạn lên nhà nó tạo mạng và game cho nó rồi .Xem bong rổ nửa chứ .Uước gi minh chia ra làm 3,4 nhỉ .
    Chán wá a ! CỨU tui với.Làmm sao dây ,khó nghĩ wá a .
  5. j_c

j_c Thành viên mới

thấy mình là thiên tài...thấy mình rất đẹp trai
  6. godbless

godbless Thành viên mới

hôm nay là 1 ngày đẹp trời. cô cho lớp nghỉ sớm hai tiết. mình nhặt được 5000đ. thằng bạn bị té xe. nói chung là mọi thứ đều tuyệt. là lá la...
  7. heyjude3107

heyjude3107 Thành viên mới

Có lẽ đây là bài viết đầu tiên kể từ lần mình ra mặt trong ca 1i Box này. Hôm nay ko phải biết nói thế nào nữa, dzui có, buồn có.
    Ngày mai lại kiểm tra nữa chứ, 3 môn lận..............đang học bài, mình có ca 3m gi ác mệt mỏi và chỉ muốn buông xuôi mọi thứ, mình ko thể cứ như thế này hoài được. Sao mà lớp 12 chúng ta học thực dũng thế.............. chan quá thể, điểm cũng chẳng nói lên gì khi đó ko phải là những con số của ta mà là của thầy cô mớm cho ta........... Biết nói sao đây nhỉ??? Bài vở bỗng dưng wên tuốt luốt, chẳn g còn nhớ gì cả............. thế thì ta ứ buông xuôi nó, mai kiểm tra muốn sao thì làm.......... chan1 quá thể, hết sức rồi...........
  8. kamejokoday

kamejokoday Thành viên mới

chiều chiều ra đứng ở sau nhà
    Nhình sông nước hữu tình
    Chim bay chuột chạy
    Mây bay gió mát
    Mặt trời đứng bóng
    Không ngờ có con chó núp tronglùm cây
    Đớp 1 miếng - chích ngừa chếch luôn
    heheh
  9. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

bắt đầu đi làm, rồi còn cái project nửa, mệt mỏi wóa!!!..xì chét ghia..hic..hic..
  10. mEoHoAng_87

Hôm nay chu? nhật,ngô?i nha?,tính đi chơi,nhưng ba đang bệnh,pha?i ơ? nha? thôi,con ngoan mư?....Chă?ng biết tụi bạn la?m ăn ra sao nưfa,thi có tốt không,chư?ng na?o mới thi,đaf thuộc lơ?i ba?i hát chưa...lo quá...
    Rô?i tối nay nưfa, Halloween rô?i,nhiê?u kế họach được lập ra,nhưng chắc vơf hết....thứ hai đi học rô?i....thôi thi? chu? nhật ơ? nha?...